สวัสดีปีใหม่ ผู้มาเยือนบอร์ดสมเด็จทุกท่าน

ชื่อกระทู้: สวัสดีปีใหม่ ผู้มาเยือนบอร์ดสมเด็จทุกท่าน

np.'s Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike.
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน สวัสดีปีใหม่ ผู้มาเยือนบอร์ดสมเด็จทุกท่าน

สวัสดีปีใหม่ ผู้มาเยือนบอร์ดสมเด็จคลาสสิคไบค์ทุกท่าน
    ปีใหม่นี้ขอให้ท่านและครอบครัว จงประสพแต่ความสุข มีร่างกายที่แข็งแรง โรคภัยอย่าได้เบียดเบียน มีเงินมีทองใช้ไม่ขาดมือ เดินทางก็ขอให้ราบรื่นตลอดทุกเส้นทางครับ สวัสดีปีใหม่ครับ
    Somdet Classic Bike
    [email protected]
    4290536889 ธ.กรุงเทพ บัญชีออมทรัพย์
    เฉลิมพล วิริยะมุกดา(เวียรชัย) สาขาอ.สมเด็จ

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=53

We Love The King maniasky's Avatar
    สถานที่
    Mc SammorClassic Udontani
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ np. อ่านข้อความ
    สวัสดีปีใหม่ ผู้มาเยือนบอร์ดสมเด็จคลาสสิคไบค์ทุกท่าน
    ปีใหม่นี้ขอให้ท่านและครอบครัว จงประสพแต่ความสุข มีร่างกายที่แข็งแรง โรคภัยอย่าได้เบียดเบียน มีเงินมีทองใช้ไม่ขาดมือ เดินทางก็ขอให้ราบรื่นตลอดทุกเส้นทางครับ สวัสดีปีใหม่ครับ
    สวัสดีปีใหม่ ครับ น้าพล,น้าหนุ่ย และ พี่น้องชาวสมเด็จคลาสสิคไบค์
    ปี51นี้ ขอให้สิ่งที่หวังสิ่งที่จะกระทำจงมีแต่ความสุขและสำเ ร็จได้ด้วยดี สุขภาพแข็งแรง ปลอดโรคปลอดภัย เงินทองอย่าขาดสายเด้อๆๆๆ สาธุ~!!!!
    มีสิ่งที่กลุ่มน้องๆพอช่วยได้ก็ส่งข่าวมาเลย นะครับ พร้อมเสมอ ครับ~!!!
    Honda-C95/Yamaha-Srx600
    รักเธอสุดหัวใจ-แต่เหตุใดหัวใจพ่ายความ... !~คลาสสิค~!
    ทำคืนนี้ให้ดีที่สุด..แต่อย่าหยุด!..ถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด
    McSammorClassic Udontani
    •THAILAN
    มีรัยโทรมาครับ“แบงค์”
    08-7857-4133* 1-2-Call
    08-3666-5508 * D-tac

Senior Member นายพล ROMIO's Avatar
    สถานที่
    Classic Bike. Mahasarakham. since-2002.
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีปีใหม่ครับพี่พลและครอบครัว ตลอดจนทีมงานนะครับ
    ขอให้ประสปเเต่ความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไปนะครับ... ......
    เดินทางปลอดภัยตลอดปีและตลอดไปนะครับ/ น้องโลอาร์มเขียว

Member เปี๊ยก_( แกะดำ)'s Avatar
    สถานที่
    Black Sheeb Club
    ขอบคุณ
    0

สาธุ
    นายกะดำ
    ....ประสบการณ์ใหม่ใหม่ ไม่ออกไปไหนไม่มีทางเจอ....

เปี๊ยกกะ แอ๋ม

BLACK SHEEP CLUB UDON
    hi5 กลุ่มคลิกไปเจอเลยคับผมมมhttp://sheepclassic.hi5.com

Senior Member อนุรักษ์นิยม's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สาส์นจากสหายเสือ

สวัสดีปีใหม่พี่พล และพี่ ๆ น้อง ๆ ทุกท่านครับ
    ขอให้มีความสุขมาก ๆ กันทุกคนครับ คิดหวังทำการใด ให้สำเร็จเสร็จสิ้น สะดวก ราบรื่นทุกสิ่งอย่าง สุขสมหวังทุกประการ ขอเทพประธานบันดาลพรปกปักรักษาสุขภาพ พลานามัย สมบูรณ์ แข็งแรงทุกท่าน เทอญ

em95
    เรื่องราคานั้นคุยกันได้ ผมพูดไทยได้ชัดเจนและฟังภาษาไทยรู้เรื่องครับ
    อะไรตรงไหน ดีอย่างไร ไม่ดีอย่างไร ก็ว่ากันไปตามนั้น
    ซื้อ - ขาย กันแล้วก็อยากให้สบายอกใจสบายใจกันทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ

americanbrahmankbn@yahoo.co.th

http://datsun.212cafe.com

Bookmarks