อวยพรปีใหม่ให้กันและกันที่กระทู้นี้นะครับ......จะไ ด้ไม่เปลืองพื้นที่เวป

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อวยพรปีใหม่ให้กันและกันที่กระทู้นี้นะครับ......จะไ ด้ไม่เปลืองพื้นที่เวป

33_SERVICE's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตร ขับ
    ขอบคุณ
    0

Exclamation คำอวยพรปีใหม่

ขอให้พร อันประเสริฐ ในโลกนี้
    ส่งผลดี ให้แก่ท่าน ในวันหน้า
    คิดสิ่งใด หวังสิ่งใด จงได้มา
    สมปรารถนา ดั่งใจหวัง ยั่งยืนนาน

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่
    ขออวยชัยให้ท่านจงสุขสันต์
    สุขเกษมเปรมปรีดิ์ทุกคืนวัน
    หฤหรรปรีดากันทุกคน

33 Scooter Club

- รับ ผ่าเครื่อง ถอด - ประกอบ ทำสี vespa&Lam พร้อมจำหน่อยอุปกรณ์ตกแต่ง
    - รับจำนำรถ vespa&Lam ทั้งทีมีทะเบียนและไม่มี
    T.087-808-8817
    ID Line iee33
    http://facebook.com/iee33service

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับ................
    [U71 vintage machine][/U]

Verified Member anachy's Avatar
    สถานที่
    เวสป้า คาโบร คลับ (bkk)
    ขอบคุณ
    0

Smile จิงเกอเบลๆ

Merry Christmas & Happy New Year2008 ทุกๆคน น่ะคร้าบ...

รูป รูป  
    สิ่งที่คุณชอบมันจึง ถูก และ ใช่

สิ่งที่คุณไม่ชอบมันจึง ไม่ใช่ และ ผิด ( ว่าป่ะ )

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดี ปีใหม่

ปีใหม่ ปีหนู นี้ ขอให้ทุกท่านมีเเต่ความสุข ขอคุณพระรัตรไตร
    จงคุ้มครองดูเเล ท่าน ตลอดปี คิดทำสิ่งใดก็ขอให้สำเร็จ
    ทุกประการณ์ ท่านใดที่ทำการค้าขายก็ขอให้ได้กำไร
    ร่ำรวยพูลพล มีความสุขทั่วทั้งครอบครัวเเละเพื่อนพ้อง
    สวัสดีปีใหม่ ครับ บี ซีวาย
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Senior Member M:o:D's Avatar
    สถานที่
    >>71 ViNtAgE MaChInE<<
    ขอบคุณ
    0

Talking

สาธู้...ชาว71ขอขอบคุณสำหรับคำอวยพร

ขอให้มีความสุขและมีแต่สิ่งดีๆทั้งในปีนี้และปีต่ออไ ปเช่นกันค่า
    Saturndee Shoes
    @Jatujak Section 6 Soi 1

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อวยพรปีใหม่ครับ กลุ่มภาคใต้

วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member ll3elong_classic's Avatar
    สถานที่
    METALGANGSTER
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Happy new Year 2008

ขอให้เพื่อนทุกๆคนประสบแต่ความสุขความสำเร็จในชีวิต ปีใหม่นี้ ขอให้เพื่อนทุกคนสุขสมดั่งฝันที่ตั้งใจ เจอสิ่งที่ดีตลอดปีไปเทอญ
    with all my best wishes to you for happy new year 2008
    ขาย CB400 ทะเบียน เลขตอง
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=692220&page=5

ขาย เวสป้า 64 ทะเบียน โอน
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...76#post9238376

ขาย SR400 2H6 เลขเครื่องเต็ม
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...04#post8856404

VIP Member crab70's Avatar
    สถานที่
    BK R!der
    ขอบคุณ
    0

Talking + Happy New Year '08 ค้าบพี่น้อง+

Happy New Year'2008

อีก2 วันก้อปีใหม่แว้ว
    ขอให้พี่ๆ เพื่อนๆ 71 ทู้กคนน
    (รวมถึงตัวเองด้วย อิอิ)
    จงมีแต่ความสุขมากมาย
    สมหวังในทุกๆ เรื่อง นะจ๊ะ นะจ๊ะ
    ถูกหวยรางวัลที่ 1 หุหุ
    สุขภาพร่างกายแข็งแรง
    ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ ตลอดปี และตลอดไป ค่ะ (",)

รูป รูป  
    > > ' ชี วิ ต ' เ ป น ข อ ง ก รู < <
    มี ค ว า ม สุ ข กั U ทุ ก วั น . . . ที่ มี ชี วิ ต อ ยู่
    http://www.facebook.com/tipwadee.prakas

Senior Member M:o:D's Avatar
    สถานที่
    >>71 ViNtAgE MaChInE<<
    ขอบคุณ
    0

Talking

สาธู้
    Saturndee Shoes
    @Jatujak Section 6 Soi 1

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

Talking อวยพรปีใหม่ให้กันและกันที่กระทู้นี้นะครับ......จะไ ด้ไม่เปลืองพื้นที่เวป

สวัสดีปีใหม่

ขอให้มีความสุขสมหวัง

คิดสิ่งใดสมปราถนา

ไม่เจ็บป่วย

ตลอดทั้งปี....... 2008
    [U71 vintage machine][/U]

Senior Member Emmy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีความสุขกันมากๆนะฮะ.

Bookmarks