Sr ชนสามล้อเครื่องคนขับดับ........................... .............

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Sr ชนสามล้อเครื่องคนขับดับ........................... .............

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Talking Sr ชนสามล้อเครื่องคนขับดับ........................... .............

เครื่อง แล้วลงไปคุยกับคู่กรณี
    วิญญาณผู้สื่อข่าวเข้าสิงครับ อิอิ ผมเองครับพี่น้องเมื่อเช้านี้เองครับ สดๆเลยครับเลือด เอ๊ย ไม่ใช่สิครับ เหตุการณ์ สดๆ ร้อนๆ เลยครับ กำลังไปทำงาน ออกจากบ้านมาแค่ไม่ถึงสามร้อยเมตรครับ เป็นทางโค้งซ้ายครับ มีรถหกล้อจอดบังถนนทำให้มองไม่เห็นครับ สามล้อเครื่องกำลังกลับรถอยู่ครับ เป็นเขตเส้นเหลืองทึบด้วยนะครับ ผมก็เบรคสิครับ ลากล้อมาซักสิบกว่าเมตรได้ครับ ไม่พ้นครับ โครมเบ้อเริ่ม โชคดีครับ ไม่ล้ม เลยไม่เสียหายมากนัก รีบดับเครื่องแล้วเข็นรถสุดที่รักเข้าข้างทางครับ โอ้โห แม่เจ้า เหล็กท้ายรถสามล้อเครื่อง มันล่อซะเรือนไมล์วัดความเร็วผมหักเลยครับ ชุดสวิทช์กุญแจก็ตามไปติดๆ แล้วก็กระจกข้างซ้าย พ่วงไปด้วยปลายมือคลัทช์อีกครับ งานนี้ เจ็บตัวไม่เท่ารถเสียหายครับ พี่ น้อง ครับ
    ดูสภาพร่างกายตัวเองครับ ทีนี้ นิ้วนางข้างซ้ายครับผม แตกเป็นแผลเลือดออกไม่หยุดเลยครับ ต้องรีบไปหาหมอซะแล้ว หน้าหนาวซะด้วยสิครับ ไหล่ซ้ายก็เริ่อมระบมแล้วด้วยครับ ผมคงไม่ได้วาดลวดลาย อีกหลายวันนะครับ พี่ น้อง ทุกๆท่าน
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

ยังจะมีอารมณ์ขันนะพี่ . . . em93
    แต่ก้อดีแล้วครับที่ไม่เป็นไรมาก
    รถเสียซ่อมได้ครับ สู้ ๆ em97
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Senior Member num vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    2

หายไวๆ ครับ
    vespa never die.....

thitinan thi_tinan's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

สู้ๆหายไวๆนะครับ
    TAKLOM MOTO GARAGE
    จงอย่าลืมตัวตนของคุณ

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Talking ยิ้มสู้ครับ ขอบคุณ พี่ น้องทุกๆท่านครับ

ก็ได้แต่เดินไปเดินมา ทำตา กลมๆ เหมือนกับชื่อคลับ ตากลม นี่แหละครับ เย็บมาแล้วครับ เข็มเดี่ยวเอง แต่ปวดชะมัดเลยครับ หน้าหนาวนี่ ทรมานจริงๆเลยครับผม
    ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ห่วงใยครับผมts32
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

hizkerboy hizkerboy's Avatar
    สถานที่
    taklom
    ขอบคุณ
    0

ดีแล้วครับที่ไม่เป็นอะไร รถซ่อมได้ หายเจ็บแล้วค่อยซิ่งต่อ อิอิ

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

อุบัติเหตุย่อมเกิดได้เสมอ หายไวๆนะครับพี่
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Bookmarks