ลองแลกดูครับ เปอร์โย 404 สภาพตามรูปครับ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ลองแลกดูครับ เปอร์โย 404 สภาพตามรูปครับ

Senior Member PingLeeHeat's Avatar
    สถานที่
    เก่า เก่าเก่า เก๊าเก๊า เก่า
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Thumbs up Srx น้ะ

SRX400 ทะเบียนแต้ๆเจ้า ไม่ขาดต่อพร้อมโอน
    รถชื่อผมเอง
    พอได้ป่ะคับ
    (อยากขับเก๋ง มั้งแร๊วๆ)

เสริมหล่อรถใส่พวก
    ไฟเลี้ยวแต่ง
    กระจกเขาควาย นโปเลียน ตัดแสงสะท้อนไงละๆ
    ท่อซุปเปอร์แทร็ปๆๆ แบบสั้นพร้อมปลายปิด หรือจะสนั่นซอยกับปลายเปิดเราก้มี(หรือชอบเงียบๆท่อเ ดิมก้มีให้น้ะ)
    ออยคูลเลอร์(ติดมาเดิมๆกะรถ)ช่วยระบายความร้อนได้ดีเ ยี่ยมเวลาวิ่งทางไกล
    บังโซ่ Xjr400 ได้อารมณ์แบบ แน็คเก็ต(มีบังโซ่เดิมอยุ่น๊า)
    เบาะร้าน Somjin สาขาตรอกจัน สโลแกน ปาดเบาะ วัยโจ๋ ขาซิ่ง มาแรง
    โช๊คน่า เปนโช๊ค นํามัน แบบอัดลมได้ด้วย นิ่มนวนๆ
    โช๊คหลัง คายาบ้า กระบอกใหญ่ขึ้น แต่สะเทือน น้อยลง

รถใช้งานขับไปมหาลัยครับ เลยดูแลกันหน่อย
    ของเหลว เพิ่งถ่ายมาใหม่เมื่อต้นเดือน ใช้ผลิตภัณจาก MOTUL h-tech100(สังเคราะ100%) API SL
    เพิ่งเปลี่ยนแผ่น ชาจต์มาใหม่ ไฟแร๊ง แบตบวมไปลูกนึง ตอนนี้ โอเคและครับ
    ยางน่าหลัง ดันล็อบ ยังใช้สบายๆ ครับ
    ชุดโซ่ สเตอหน้าหลัง เปลี้ยนใหม่ เรียบร้อย ใช้อีกยาว
    พร้อมของแถมอีก เยอะหน่อย พวกไฟท้ายเดิม แฟรมอีก1ชุด กะโหลกไฟหน้า คาบิว โช๊ค ไฟเลี้ยว กระจก สแตนยกเซอวิส เย๊อะแยะ....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PingLeeHeat : 09-03-2008 เมื่อ 16:49

Junior Member
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

รถสวย ช่วย Up ครัย

Bookmarks