ขี่รถระวังกันหน่อยนะครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขี่รถระวังกันหน่อยนะครับ

CK180SS's Avatar
    สถานที่
    Ubon Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขี่รถระวังกันหน่อยนะครับ

เนื่องจากช่วงปีใหม่ที่ผ่านมา
    น้องซันนี่ กลุ่ม Surin Scooter Club ได้ประสบอุบัติเหตุ
    เหตุการณ์ที่เกิดขึ้นคือ ซันนี่ขี่รถไปตามปกติในตัวเมืองสุรินทร์
    จู่ๆรถยนต์คนหนึ่งก็เปิดประตูออกมาโดยไม่มอง
    ทำให้ซันนี่เบรคไม่ทัน ชนเข้ากับประตูรถอย่างจัง
    ตัวซันนี่กระเด็นออกมา หัวฟาดพื้นสลบไป จนวันนี้ ยังไม่ได้สติเลย
    ส่วนรถคันนั้นก็ขับหนีไปโดยไม่เหลียวแล แต่ทราบว่ารู้ทะเบียนแล้ว
    ก็ต้องปล่อยให้เป็นหน้าที่ของตำรวจต่อไป

ก็อยากจะเตือนเพื่อน พี่ น้อง ทุกคนนะครับ
    ช่วงนี้ระวังกันเพิ่มขึ้นหน่อยนะครับ ขี่รถก็ใส่หมวกกันน็อคทุกครั้ง
    จะเลี้ยวก็มองซ้ายมองขวากันหน่อย Ves & Lam ของพวกเราก็ไม่ค่อยมีไฟเลี้ยวกันอยู่แล้ว
    ถ้างดเหล้าได้ก็เยี่ยมเลยครับ

สุดท้ายนี้
    ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย คุ้มครองให้ซันนี่ปลอดภัย
    เป็นห่วงจริงๆ
    Ubon Scooter Club

Member Gunner's Avatar
    สถานที่
    ไทย
    ขอบคุณ
    0

ระวังกันหน่อย นะครับบบบ

รถป๋ม

เพิ่ง ฝาข้าง ถลอก มาเหมือนกัน T-t

ฟาดเคราะห์ สิ้นปี
    ขี่ อะ ไร ก็ ได้ ที่ เป็น "Vespa "

มาตรฐาน ขอให้หายเร็วๆๆ

ขอให้หายเร็วๆๆน่ะค่ะ

Crave Scooter สายหล่ม Chaojeen love vespa's Avatar
    สถานที่
    ~ { Crave ☼ C|assic} ~
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มหื่นคลาสสิคก็ ขอให้หายไวนะครับพี่
    ถือว่าฟาดเคราะห์ไปครับ

/\2www.thaiscooter.com/forums >>เวปที่ผมรัก!!/\2
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=255 >>มาม่ะมาหื่น

...................{{ความหื่ไม่เคยปราณีผม}}

Member Mk Scooter 2's Avatar
    สถานที่
    Ssk Club
    ขอบคุณ
    0

..............ขอให้พระคุ้มครองน้องซันนี่ให้หายเป็น ปกติไวๆครับ
    * ฟังเพลงรักษาได้ทุกโรค
    รักไม่รู้ดับ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .

I /\7 Pohchang
    _Sculpture 84

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ขอให้ความดีที่เจ้าตัวทำไว้คุ้มครองให้หายด้วยนะครับ .....
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

virgo_saga@hotmail.com
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

มาตรฐาน ยืนไว้อาลัย 1 นาทีของเพื่อนล้อเล็กที่จากไป

ขอแสดงความเสียจัยกับการจากไปของคุณซันนี่ด้วยคับ

te_vespa64 Khonkaen scooter Club
    little_nuri@hotmail.com
    facebook Te vespa

Member
    สถานที่
    ไม่มีจ๊ะ
    ขอบคุณ
    0

ขอให้ฟื้นเร็ว ๆนะครับน้อง
    รับงานถ่ายภาพ รับปริญญา และ งานถ่ายภาพทุกประเภท ครับ

www.iambuddha.multiply.com

Bookmarks