ทริป แร้งคอยขึ้นเหนือ - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ทริป แร้งคอยขึ้นเหนือ

Junior Member พี่โบ้ แร้งคอย's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม แร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

Name:  DSCF3463.jpg
Views: 1107
Size:  69.4 KB

Name:  DSCF3443.jpg
Views: 1101
Size:  43.6 KB
    ร่อนทั่วทิศ บินทั่วไทย โบ้แร้งคอย happy new year 2008 มีความสุขทุกคน ทุกกลุ่มนะครับ

Senior Member นายพล ROMIO's Avatar
    สถานที่
    Classic Bike. Mahasarakham. since-2002.
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดครับพี่โบ้ และทีมงานแร้งคอยทุกท่านเหนือคำบรรยายครับ กับเส้นทาง สายเหนือ
    วันที่ 1 ตอน บ่ายแก่ๆ ที่ อ.ปางมะผ้า เราวิ่งสวนกันบนเขารึป่าวครับพี่
    ไม่แน่ใจว่าใช่รึป่าวครับ สวัสดีปีใหม่นะครับ เคารพ โล/สารคามอาร์มเขียว

Member BOO RANGKHOI's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นายพล ROMIO อ่านข้อความ
    สุดยอดครับพี่โบ้ และทีมงานแร้งคอยทุกท่านเหนือคำบรรยายครับ กับเส้นทาง สายเหนือ
    วันที่ 1 ตอน บ่ายแก่ๆ ที่ อ.ปางมะผ้า เราวิ่งสวนกันบนเขารึป่าวครับพี่
    ไม่แน่ใจว่าใช่รึป่าวครับ สวัสดีปีใหม่นะครับ เคารพ โล/สารคามอาร์มเขียว
    ผมว่าหน้าจะใช่นะครับ แต่พอดีพวกเรารีบแข่งกับเวลานะครับ กลัวไปถึงแม่ฮองสอนมืด แต่ก็มีโอกาศได้เจอกับ คุณยุทธ อาร์มส้มที่ทางเข้า อุทยานห้วยน้ำดัง ได้คุยกันน้อยไปหน่อยครับ หวังว่าโอกาศหน้าคงได้คุยกัน และขอสวัสดีปีใหม่กันคุณ โล และ ทีมงานสารคามอาร์มเขียวทุกๆคนครับ โชคดี มีความสุข แข็งแรง ร่ำรวย และเดินทางปลอดภัยทุกทริปครับ
    ร่อนทั่วทิศ บินทั่วไทย กับแร้งคอย

BOO RANGKHOI
    โบ้ แร้งคอย

_++อเมริโกย++_ Tangmo...'s Avatar
    สถานที่
    สนิมคํารามเลย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 111111111

เยี่ยมคับทุกคน

www.storm riders.com
    Rust wordRam._cafe"pub
    LOEIcity } fanclub
    0885483038 ตุ๊ก

Bank C95's Avatar
    สถานที่
    Honda C92-95 Thailand
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดดดดดem24
    ใครที่สนใจรถตระกลูหมู c92-95 แวะมาได้ที่นี้ เรามี บ้านหมู แล้วครับ ตาม link
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...prune=-1&f=242
    ขอเชิญเข้ามาเป็นครอบครัวเดียวกัน แบบหมูๆ

0099 สาขาซอยรามคำแหง 24 ไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 099-237097-7 ออมทรัพย์ สิริชัย กัลยา ณ กิตติ

Tel. 0895556859

อาจตอบกระทู้ช้าเพราะติดงานนะครับต้องขออภัยไว้ก่อนน ะครับ

ขอเป็นข้าใต้พระบาททุกชาติไป ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

Member millennium's Avatar
    สถานที่
    ...ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

สายเหนือ

สุดยอดเลยคับ

แวะไปเยือนกันบ้างนะคับ

em95
    หลานท่านเจ้าคุณ

ปราจีนบุรี

โปรดอย่าเอาเปรียบผู้บริโภคคับ
    จงซื่อสัตย์กับตนเองและผู้อื่นแล้วชีวิตจะเจริญ

surin ningchaly's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง
    ขอบคุณ
    0

Talking อยากไปเที่ยวด้วยจังเลยค่ะ^-^

น่าสนุกจังเลยนะค่ะ
    สุดยอดเลยค่ะ
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

++++++ ชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง ++++++

... Surin Classic Neverdie ...

/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7

++ sukanya-1@hotmail.com ++

Senior Member armis's Avatar
    สถานที่
    กรุงเก่า คลาสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

em97
    กรุงเก่า คลาสิคไบค์
    Long Way Round

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมครับ
    ผมคนเหนือยังลุยได้ไม่เท่าชาวแร้งคอยเลยครับ
    คงได้เจอกันบนถนนสายตลาสสิคนะครับ
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

เหนือคำบรรยาย จิงๆ คับ

Bookmarks