โ ช้คหน้า

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: โ ช้คหน้า

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โ ช้คหน้า

ขับ สปิ้น ครับใส่ สปิง สั้นมันโหลด เวลาขึ้นเนินหรือลงหลุม ไม่ว่าเล็กหรือใหย่ มันจะดัง ปักๆ แบบกระแทกแบบรู้สึกได้ จะแก้ยังไงครับ เพราะ สปิง มันล้าหรือเปล่า หรือว่าโช้คพังไปแล้วเนี่ย
    เพราะก้มดูโช้คไอไอ้ระยะจากกระบอกถึง น็อทตัวบนมันสั้นนิดเดียว แล้วอีกอย่างถ้าลอง ขย่ม ล้อหน้าดูมันก็มีเสียง เอี้ยดๆๆ อ๊าดๆๆ อ๊อดๆๆ ประมาณเนี่ยอ่ะครับ ถ้าโช้คหน้ามันเสียนี่ซ่อมได้อ่ะเปล่า--แบบรถยนต์อ่ะอัดน้ำมันได้ไหมเเข็งๆหน่อยเหมือนนั่งเก วียนอ่ะไรทำนองนั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย monaka : 20-04-2006 เมื่อ 11:58

ถ้าโชคหน้าเสียก้อซื้อใหม่เลยคาบเพาะผมไม่รู้ว่าซ่อม ได้รึเปล่านะ แล้วใส่ยางแก้มเตี้ยปะหละคาบ ถ้าใส่แก้มเตี้ยมาใส่ปกติรถจะได้สูงขึ้นมากกว่านี้หน ่อย
    ผิดพลาดประการใดขออภัยผู้รู้ด้วยนะคาบ/\2
    MkrongthiP king of RaStA

mkrongthipds118@hotmail.com
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

Bookmarks