กําหนกการที่แน่ชัดการจัดงานreal Spirit Day3 และ งานวันเด็ก

ชื่อกระทู้: กําหนกการที่แน่ชัดการจัดงานreal Spirit Day3 และ งานวันเด็ก

Junior Member ton.thewinner65y's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กําหนกการที่แน่ชัดการจัดงานreal Spirit Day3 และ งานวันเด็ก

หลังจากการสิ้นพระชนม์ของสมเด็จพระพี่ นางเธอฯ
    ในฐานะที่เราเป็นประชาชนคนไทยขอให้พวกเราร่วมกันถวายความอาลัย
    เนื่องจากรัฐบาลขอความร่วมมืองดงานรื่นเริง ทําให้งานไม่สามารถจัดตาม
    ที่กําหมดการ (เดิม) ได้ ทางกลุ่ม REAL Spirit ไำด้ประชุมอย่างเป็นทางการ
    และกําหนดการงาน real Spirit Day3
    ที่แน่ชัดเป็นวันเสาร์และอาทิตย์ที่ 26-27 มกราคม พ.ศ.2551
    อภัยในความไม่สะดวกครับ ขอบคุณครับไว้พบกันครับ เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    หาใช่จ้าวยุทธไม่
    เป็นเพียงแค่นักขี่ซีพเนจรไป.....ทั่วหล้า
    ไร้วิชาท่าไม้ตาย ล้ำลึก.....สุดยอด
    มีเพียงคารมคมกลอนไซร้....บาดลึกใจคน/\7

น้องต้น(เล็ก) ออนทุกวันงับ [email protected]

กว่าจะเป็นผีเสื้อสีปีกสวย
    เวลาช่วยให้งามตามวิถี
    จากหนอนเป็นดักแด้ ถูกย่ำยี
    กลับดูดีเมื่อลอกคราบ ภาพน่ายล
    เปรียบเร่งรัด ตัดสินคนเพียงแรกเห็น
    ผิดประเด็นผลลัพธ์จึงสับสน
    เมื่อไม่ได้รับรู้ ถึงตัวตน
    ตัดสินคนด้วยภาพลักษณ์…มักพลาดไป

REAL Spirit Ratchaburi Bike & Scooter Team
    เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน

Senior Member qp's Avatar
    สถานที่
    เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

รับทราบครับน้องต้น
    ๛ OrBiT cLuB ๛
    `’ The Kingdom Of Fanatic Old Bike `’

`’ยุคสมัยมันวนย้อนกลับกลับมาให้เราได้ชื่นชม
    และมีความสุขกับสิ่งๆ นี้ ได้ตราบนานแสนนาน `’

Junior Member ton.thewinner65y's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณคร๊าบบบบเพ่แมว ไว้พบกานนนคร๊าบบป๋ม
    หาใช่จ้าวยุทธไม่
    เป็นเพียงแค่นักขี่ซีพเนจรไป.....ทั่วหล้า
    ไร้วิชาท่าไม้ตาย ล้ำลึก.....สุดยอด
    มีเพียงคารมคมกลอนไซร้....บาดลึกใจคน/\7

น้องต้น(เล็ก) ออนทุกวันงับ [email protected]

กว่าจะเป็นผีเสื้อสีปีกสวย
    เวลาช่วยให้งามตามวิถี
    จากหนอนเป็นดักแด้ ถูกย่ำยี
    กลับดูดีเมื่อลอกคราบ ภาพน่ายล
    เปรียบเร่งรัด ตัดสินคนเพียงแรกเห็น
    ผิดประเด็นผลลัพธ์จึงสับสน
    เมื่อไม่ได้รับรู้ ถึงตัวตน
    ตัดสินคนด้วยภาพลักษณ์…มักพลาดไป

REAL Spirit Ratchaburi Bike & Scooter Team
    เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน

Bookmarks