ปีใxม่ llล้ว ใคร รัก Lพื่onaนิn บ้าv

ชื่อกระทู้: ปีใxม่ llล้ว ใคร รัก Lพื่onaนิn บ้าv

Junior Member i3ank_Lพื่ouaนิn's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking ปีใxม่ llล้ว ใคร รัก Lพื่onaนิn บ้าv

เห้oๆ ข้าพเจ้าคืออีกคนหนึ่ง
    ที่รักชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้างมาช้านาน และปีนี้ก็
    รักเพิ่มขึ้น ไม่มีวันไหนที่จะลืมรถเก่าเพื่อนสนิทได้เลย
    กระผม แบ๊งค์ เพื่อนสนิท 1 ในอาร์มเพื่อนสนิท ขอสัญญาว่าจะรับใช้ชมรมไปจนวันตาย
    นี่ ไv LLบ๊vค์ Lพื่ouaนิn

[email protected]

086-8770940

Junior Member
    สถานที่
    รถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง
    ขอบคุณ
    0

ผมมาแล้วครับ แป๊ะ

ข้ากลับมาแล้ว ฮ๋าๆๆๆๆๆ สหาย^เพื่อนสนิทเหลา^'s Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง Surin classic cluB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ i3ank_Lพื่ouaนิn อ่านข้อความ
    เห้oๆ ข้าพเจ้าคืออีกคนหนึ่ง
    ที่รักชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้างมาช้านาน และปีนี้ก็
    รักเพิ่มขึ้น ไม่มีวันไหนที่จะลืมรถเก่าเพื่อนสนิทได้เลย
    กระผม แบ๊งค์ เพื่อนสนิท 1 ในอาร์มเพื่อนสนิท ขอสัญญาว่าจะรับใช้ชมรมไปจนวันตาย

ป๋ ม ๆ อี ก ค น ห นี่ ง ที่ รั ก ๆ ๆ เ พื่ อ น ส นิ ท แ ห ล ะ ก้ จ ะ ไ ม่ ลื ม คื อ กั น ฮั บ

...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สหาย^เพื่อนสนิทเหลา^ : 06-01-2008 เมื่อ 17:18
    /\7 รั ก เ พื่ อ น ส นิ ท ยิ่ ง ชี พ/\7
    **สุ ด ท้ า ย ฉั น ก้ ไ ม่ มี ไ ค**
    /\4
    ^^ Miss PhenSaNit & ..... aLl time Ka ^^

การเดินทางไม่มีวันสิ้นสุด แดง เพื่อนสนิทเหลา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง
    ขอบคุณ
    0

คำว่ารักมันคงไม่เพียงพอ
    เพราะ
    หัวใจ เลือด เนื้อ น้า
    มันเป็น เพื่อนสนิท ไปแล้ว
    /\7 /\7 /\7 /\7
    แดง สุรินทร์
    ชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง
    ภาพงาน รถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้างครั้งที่ 1
    แวะชมคลิกข้างล่างได้เลยครับ
    082-3696994 086-5816592

(Nung) Surin Classic Bike หนึ่ง เพื่อนสนิท's Avatar
    สถานที่
    เพื่อนสนิทเมืองช้าง
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

ข้าพเจ้าก็เป็นอีกคนที่อยู่ใน อาร์มเพื่อนสนิทเมืองช้าง ข้าก็รักเพื่อนสนิทมากเช่นกัน
    Camera: Canon EOS Kiss Digital X
    Lens: Canon EF-S 18-55mm. / EF-S 55-250mm. / EF 50mm.

-----------------------------------------------------------------
    HONDA C 200 [email protected]

Senior Member หมวยจ๋า's Avatar
    สถานที่
    freedom bike
    ขอบคุณ
    0

เพื่อนสนิทเมืองช้างเหรอค่ะ หมวยรักมากค่ะ /\7แต่เพื่อนสนิทของหมวย รักมันมากไม่ได้เพราะมันเป็นเกร์em95

รูป รูป  
    เพื่อนสนิท+มิตรภาพตลอดไป
    เหลิม+หมวย freedom bike

Member ssssssss's Avatar
    สถานที่
    เพื่อนสนิทเมืองช้าง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เก่งเพื่อนสนิท

em95em95em95
    คุณรู้จักความรักแค่ไหน?
    ถ้าคุณได้สัมพัดความรัก
    ที่แท้จริงของพวกเรา
    แล้วคุณจะได้รู้จักความรักที่คุณ
    อาจจะหาไม่ได้อีกเลย
    ในช่วงชีวิตนี้
    em95em95em95em95

Senior Member หมวยจ๋า's Avatar
    สถานที่
    freedom bike
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ssssssss อ่านข้อความ
    em95em95em95

คุณรู้จักความรักแค่ไหน?
    ถ้าคุณได้สัมพัดความรัก
    ที่แท้จริงของพวกเรา
    แล้วคุณจะได้รู้จักความรักที่คุณ
    อาจจะหาไม่ได้อีกเลย
    ในช่วงชีวิตนี้

em95em95em95em95
    เอาอีกและ ว่าจะไม่แซวหน่ะพี่เก่ง /\/\แต่มัน "สัมผัส" มะใช่ "สัมพัด" น่ะหมวยว่า
    เพื่อนสนิท+มิตรภาพตลอดไป
    เหลิม+หมวย freedom bike

Bookmarks