ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของ ซันนี่ ด้วยครับ

ชื่อกระทู้: ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของ ซันนี่ ด้วยครับ

CK180SS's Avatar
    สถานที่
    Ubon Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของ ซันนี่ ด้วยครับ

วันนี้เราได้สูญเสีย ซันนี่ น้องชายของ แซม Surin Scooter Club ไปแล้วครับ
    ได้ทราบข่าวจากพี่โดมว่า ซันนี่ ได้จากไปอย่างสงบช่วงเย็นเมื่อวานนี้ (5 ม.ค.)
    หลังจากขี่ Vespa ไม่สวมหมวกกันน็อคแล้วประสบอุบัติเหตุ หัวฟาดพื้น
    จนมีอาการสมองบวม สลบไปตั้งแต่วันที่ 31 ธ.ค. จนกระทั่งเมื่อวานนี้ ซันนี่ ก็จากไปอย่างสงบ
    ก็ขอแสดงความเสียใจกับแซมและครอบครัวด้วยนะครับ

Senior Member อัศวินม้าขาว's Avatar
    สถานที่
    วังสะพุง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CK180SS อ่านข้อความ
    วันนี้เราได้สูญเสีย ซันนี่ น้องชายของ แซม Surin Scooter Club ไปแล้วครับ
    ได้ทราบข่าวจากพี่โดมว่า ซันนี่ ได้จากไปอย่างสงบช่วงเย็นเมื่อวานนี้ (5 ม.ค.)
    หลังจากขี่ Vespa ไม่สวมหมวกกันน็อคแล้วประสบอุบัติเหตุ หัวฟาดพื้น
    จนมีอาการสมองบวม สลบไปตั้งแต่วันที่ 31 ธ.ค. จนกระทั่งเมื่อวานนี้ ซันนี่ ก็จากไปอย่างสงบ
    ก็ขอแสดงความเสียใจกับแซมและครอบครัวด้วยนะครับ
    เสียใจมากด้วยคนครับ
    toonlambertta

Member ลาบหมู's Avatar
    สถานที่
    Udonthani scooter club.
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจ และขอไว้อาลัยให้ด้วยอีกคนนะครับ ถือเป็นเรื่องที่น่าสลดใจครับ สำหรับพี่น้องชาวล้อเล็กครับ ช่วยระวังกันหน่อยนะครับ "อุบัติเหตุ" คำนี้ไม่เข้าใครออกใครนะครับพี่น้อง มันจะเกิดเมื่อไม่ระวังครับ ขอให้ทุกคนจงตั้งอยู่ในความไม่ประมาทครับ...
    Udonthani scooter club. (Udsc.)
    *ถ้ารถมันติดแล้ว...มันจะไม่ดับ
    แต่ถ้ารถมันดับแล้ว...มันจะไม่ติด*
    ts32

Bookmarks