ช่วยด้วยน็อตพัง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ช่วยด้วยน็อตพัง

เรามาแล้ว auto's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

Post ช่วยด้วยน็อตพัง

ขอคำชี้แนะผู้รู้ รูน็อตที่เติมน้ำมันเครื่องพัง ก็คือ มันปีนเกลี่ยวทำให้เวลาหมุนน็อตเข้าไปไม่แนะ ทำให้มีน้ำมันหยดออกมา อยากขอความช่วยเหลือเบื้องต้นครับไม่ให้น้ำมันหยด
    ยังไม่อยากไปกลึงรูของมันไหม่ และถ้าปล่อยอย่างจะเป็นอะไรมากหรือเปล่า เราพะช่วง
    นี้ตังต์หมด รบกวนด้วยครับ

Rally...Pinky Pinky...Angel's Avatar
    สถานที่
    kmit'nb
    ขอบคุณ
    0

กรรม บอกได้คำเดียวว่า ต้องเอาไป ต๊าบเกลี่ยว ใหม่ ไม่กี่บาทหรอก เค้าเอา สว่าน มา เจาะ แล้วก็ เอา ตัว ต๊าบมา ต๊าบใหม่ นะ ไม่แพงหรอก ถอด ฝาแคร้ง ไปส่งร้าน เองก็ได้ หรือเอา แบบ ถูไถ ก็ เทปพันเกลียว พันไปพลางๆๆก็ได้
    เรื่องเครื่องยนต์นะพี่พอรู้...แต่เรื่องเจ้าชู้พี่ไม่รู้จะทำยังไง

เบอร์ใหม่จ้าพี่น้อง ARM (พิ้งกิ้) 0894947688
    (เพื่อน)"รับสมาชิก กลุ่ม Kmitnb Scooter ครับ Add Msn facebook คุยกัน"

www.Scooter-Service.co.cc NewUpdate เม.ย 55

ขอบคุณ
    0
    2

ถ้าจะทำโดยไม่ถอดเป็นไรป่าว ยังผมก็ขอบคุณมากครับ

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อย่างที่ข้างบนว่าล่ะคับ..
    ไปให้ร้านมาต้าบเกลียวใหม่จบเลย....
    บ้านผมอยู่สมุทรสงครามมาดิ ที่บ้านมีเครื่องมือ ต้าบให้ฟรีๆ ไปเลย...
    อย่างเคลียดครับ..
    เล่นรถโบราณต้องเจอะปัญหาเยอะๆ แล้วคุณจะแข็งแกร่ง(หรือเปล่าไม่รู้)....em94
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

virgo_saga@hotmail.com
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oung อ่านข้อความ
    อย่างที่ข้างบนว่าล่ะคับ..
    ไปให้ร้านมาต้าบเกลียวใหม่จบเลย....
    บ้านผมอยู่สมุทรสงครามมาดิ ที่บ้านมีเครื่องมือ ต้าบให้ฟรีๆ ไปเลย...
    อย่างเคลียดครับ..
    เล่นรถโบราณต้องเจอะปัญหาเยอะๆ แล้วคุณจะแข็งแกร่ง(หรือเปล่าไม่รู้)....em94
    ขอบคุณครับโอกาสจะใช้บริการใหม่

Bookmarks