@@@ มาช่วยเหลือน้องๆพิการทางสายตากันเถอะ @@@

ชื่อกระทู้: @@@ มาช่วยเหลือน้องๆพิการทางสายตากันเถอะ @@@

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน @@@ มาช่วยเหลือน้องๆพิการทางสายตากันเถอะ @@@

พอดีว่าได้รับฟอร์เวิร์ดเมลล์มา เเล้วเห็นว่าน่าสนใจดี เราได้มีโอกาสช่วยเหลือน้องที่ไม่มีโอกาสอย่างเรา ลองอ่านรายละเอียดดูครับ ใครสนใจก็โทรมาบอกทิน หรือมา โพสไว้ในกระทู้นี้นะครับ เพื่อจะได้นับจำนวนตัวสั่งถูกครับ ตัวละ 120 บาทเท่านั้นเอง ได้เเบ่งปันเงินของเราๆให้น้องใช้ด้วย รายละเอียดตามล่างนี้เลยครับ

เรียน ท่านผู้มีจิตอันเป็นกุศล
    เรื่อง สั่งชื้อเสื้อ Give Care Share
    ด้วย โรงเรียนการศึกษาคนตาบอดขอนแก่น
    เป็นหน่วยงานการกุศลสังกัดมูลนิธิธรรมิกชนเพื่อคนตาบ อดในประเทศไทย
    ในพระบรมราชูปถัมภ์ ได้จัดทำโครงการ"น้องอิ่มท้อง พี่อิ่มใจ"
    โดยจัดทำเสื้อไว้จำหน่ายรายได้เพื่อเป็นค่าอาหารเด็ก นักเรียนตาบอด
    จึงใคร่ขอความอนุเคราะห์จากท่านได้โปรดส่งเมลล์ต่อๆ
    ให้กับเพื่อหรือบุคคลที่ท่านรู้จักด้วย
    จักเป็นพระคุณอย่างสูงที่ท่านได้ให้การช่วยเหลือในกา รประชาสัมพันธ์
    เพื่อที่ท่านใดสนใจจะซื้อเป็นของขวัญให้กับคนรู้จักใ นช่วงเทศกาลปีใหม่
    ขออานิสงฆ์ผลบุญที่ท่านได้กระทำในครั้งนี้จงดลบันดาล ให้ท่านและครอบครัวประสบแต่ความสุข ความเจริญ
    คิดมุ่งหวังสิ่งใดก็ขอให้สมความปราถนา

เสื้อมีสีต่างๆ ดังนี้ สีดำ ,แดง ,เหลือง ,เขียว ,ชมพู
    ,ส้มอิฐ ,เทา และสีขาว
    ราคา ตัวละ 120 บาท
    SIZE ขนาด (นิ้ว)
    SS 30
    S 32
    F 34
    M 36
    MM 40
    L 44
    XL 48

ค่าจัดส่ง สั่ง น้อยกว่า 10 ตัว 30 บาท
    11-30 ตัว 60 บาท
    31-50 ตัว 120 บาท
    51-80 ตัว 150 บาท
    มากกว่า 81 ตัว 200 บาท

การสั่งชื้อ ต้องรับกวนทางผู้บริจาค ทำการโอนเงินผ่านบัญชีธนาคารกสิกรไทย
    สาขาถนนหน้าเมือง บัญชีออมทรัพย์ ชื้อบัญชี มูลนิธิธรรมิกชนเพื่อคนตาบอด
    ในประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ เลขที่บัญชี 109-2-13961-8
    ส่งใบโอนเงินผ่านทางแฟก์ 043-243-448 หรือส่งทาง อีเมล์ หรือส่งมาที่
    [email protected] / [email protected] / [email protected]
    มูลนิธิธรรมิกชนเพื่อคนตาบอด ในประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ 214 หมู่ 10
    ซ.ประชารักษ์ ถ.มะลิวัลย์ ต.บ้านเป็ด อ.เมือง จ.ขอนแก่น 400000
    สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 043-239499 ,242098 เวลา 08.00-16.30
    น.ทุกวันไม่เว้นวันหยุดราชการ
    ด้วยความเคารพอย่างสูง
    วัชรี มาลัยทอง

ในส่วนการจัดส่งเราจะทำการจัดส่งทางพัสดุไปรณียรลงทะ เบียน ประมาณ 3
    วันถึง หลังจากส่ง หรือหากต้องการให้ส่ง EMS และขอเพิ่มค่าส่งด้วยค่ะ
    ในบางครั้งหากเสื้อไม่ครบเราจะเรียนสอบถามก่อนทำการส ่ง
    กรุณาแนบเบอร์โทรติดต่อและที่อยู่ที่ชัดเจนมาด้วยน่ะ ค่ะ

ธ. กสิกรไทย
    ชื่อบัญชี มูลนิธิธรรมิกชนเพื่อคนตาบอดในประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์
    เลขที่บัญชี 109-2-13961-8
    บัญชี ออมทรัพย์
    สาขา ถนนหน้าเมือง

ณ. ตอนนี้ สีครีม กะ สีน้ำตาล ไม่มีจำหน่าย
    แต่เพิ่ม สี ขาว กะ เทา มาแทน

รูป รูป  

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

ก้อน่ารักดีเน๊าะ
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Junior Member fur_virginality's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

ผมเคยไปครับที่โรงเรียนนี้ที่ขอนแก่น น้องๆน่าสงสารมาก ผมไปยืนดูน้องๆกินข้าวน้ำตาซึมเลยครับ น่าสงสารครับ ยังไงช่วยกันเยอะๆนะครับ

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

ขอช่วยเเจ้งคนที่ต้องการจริงๆด้วยครับ ตอนเเรกจะช่วยกะเหมี่ยวสองตัว เเต่คิดไปคิดมา ถ้าบอกกลุ่มด้วยช่วยกันซื้อเพื่อน้องก็จะดีมาก เลยเอามาลงครับ ใครจะยังไงเท่าไหร่ กี่ตัว ตอบในกระทู้นี้นะครับ

ขอบคุณครับ

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

เอา size ไรดีอ่ะ em98
    Mali_3*

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

ลองดูข้างบนสิ มีบอกตามขนาดรอบอกน่ะ...ss 30นิ้ว s 32นิ้ว f 34นิ้ว ...

ทินว่ากบไซส์ SS นะ 555! ^^ ล้อเล่งจ๊า

Member furfurrazzi's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอาด้วย

เอาๆ เอาด้วยสองตัวนะน้องเดียวพี่บอกไซส์อีกทีนะ แล้วจะสั่งวันไหนอะบอกด้วยนะ นี้เอาเงินที่ซื้อของแต่งรถมาทำบุญเลยนะ หรือว่ายังไงดีว่ะ
    ครอบดั่ง ทำบุญ ทำบุญ คิ้วแบะ ทำบุญ อะไรดีว่ะพี่น้อง555
    I'm Majestic Sprint

RED EYESWHITE WALLS & BLUE SMOKE

สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

แหมๆ 240 บาทจะซื้อของเเต่งไรกันเชียว มาทำบุญดีกว่านะ เปนเสื้อกลุ่มเวลาใส่ไปเที่ยวได้ด้วย รบกวนโพสบอกกันนิดนึงนะครับ

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tyn Club FUR อ่านข้อความ
    ลองดูข้างบนสิ มีบอกตามขนาดรอบอกน่ะ...ss 30นิ้ว s 32นิ้ว f 34นิ้ว ...

ทินว่ากบไซส์ SS นะ 555! ^^ ล้อเล่งจ๊า

ขอบจายน๊าทินนนนนนนนนนนนนน
    Mali_3*

Bookmarks