ต้องการเข้าชมรม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ต้องการเข้าชมรม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้องการเข้าชมรม

สมาชิกใหม่ครับ ชอบจักรยานเก่าเหมือนกัน อยากมีใช้สักคัน ถ้าใครมีเหลือ ก็โทรมาหาได้นะครับ 081 8169578 อยากเข้าเป็นสมาชิกชมรมด้วย ฮะ

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ในนี้มีแต่คนรักรถถีบทั้งนั้นครับ ไม่ได้เป็นชมรมเหมือนบอร์ดอื่นๆเค้า ดังนั้นใครๆก็เข้ามาคุยได้ครับ

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasant อ่านข้อความ
    สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ในนี้มีแต่คนรักรถถีบทั้งนั้นครับ ไม่ได้เป็นชมรมเหมือนบอร์ดอื่นๆเค้า ดังนั้นใครๆก็เข้ามาคุยได้ครับ
    ก็น่าจะตั้งเป็นอะไรสักอย่างให้มันชัดเจนไปเลยจะได้ด ูมีตัวตน เเละจะได้ไม่ต้องมีคนเข้ามาถามเเบบลอยๆอย่างที่เป็นอ ยู่นี้ครับ หวังดีครับ

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

ขอบคุณครับ
    บอร์ดนี้และบอร์ดกลุ่มจักรยานโบราณเวบมาสเตอร์ตั้งขึ ้นมาสำหรับให้คนที่สนใจจักรยานโบราณไม่ว่าที่ไหนๆของ ประเทศ เข้ามาชมเรื่องรุ่นของจักรยานหรือมาคุยกันมาอ่านกัน ส่วนชมรมที่เกี่ยวกับจักรยานโบราณนั้น ที่กรุงเทพฯก็มีอยู่ครับ เช่นชมรมจักรยานโบราณมัฆวาน หรือชมรมจักรยานโบราณแห่งสยาม ซึ่งหากสนใจอยากเข้าร่วมชมรมหรือร่วมกิจกรรม ก็คงต้องลองสอบถามในนี้ดู เดี๋ยวก็มีคนที่อยู่ชมรมดังกล่าวมาตอบเองครับ
    ส่วนตัวผมเองและเพื่อนๆที่รักจักรยานโบราณจำนวนหนึ่ง ได้ตั้งกลุ่มคนบ้ารถถีบ ขึ้นมาและติดต่อขอตั้งบอร์ดกลุ่มคนบ้ารถถีบให้เป็นเร ื่องเป็นราวขึ้นมานิดนึง แต่ก็ไม่ได้มีสมาชิกที่เป็นทางการด้วยการลงชื่อเหมือ นกับชมรมทั่วๆไป จะเป็นสมาชิกแบบหลวมๆมากกว่า หมายถึงหากว่างหรือมีกิจกรรมที่น่าสนใจจึงจะร่วม เนื่องจากไม่อยากจะให้มีกฏระเบียบหรือข้อผูกมัดอะไรม ากนัก โดยมากจะเน้นข่าวสารและการพูดคุยมากกว่า กิจกรรมก็มีบ้างเป็นระยะๆแต่ก็ไม่บ่อยนัก
    หากสนใจข่าวคราวหรือกิจกรรมและเรื่องราวเกี่ยวกับจัก รยานโบราณ ของกลุ่มคนบ้ารถถีบ ก็แวะเข้าไปอ่านในบอร์ดคนบ้ารถถีบได้ครับ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wasant : 11-01-2008 เมื่อ 17:15

Bookmarks