ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของคุณพ่อของพี่ปัน

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของคุณพ่อของพี่ปัน

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของคุณพ่อของพี่ปัน

จะมีการรดน้ำศพในวันอาทิตย์ที่13.มกราคมนี้ ที่ศาลาวัดพระศรีมหาธาตุ บางเขน ในช่วงบ่าย และสวดพระอภิธรรมศพเป็นเวลา5วันครับ

ขอแสดงความเสียใจมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pup87 : 13-01-2008 เมื่อ 09:58
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

yos's Avatar
    สถานที่
    MAHA RACE
    ขอบคุณ
    0

เสียใจด้วยครับ พี่ปัน
    ปั๊บพิมพ์ผิดหรือเปล่าครับ วันที่ 13 ธันวา หรือ มกรา ครับ
    ผมว่าหน้าจะเป็นวันที่ 13 มกราคม นะครับ
    LONGRUNวิ่งยาวๆ

Junior Member ming_circle's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เสียใจด้วยนะครับพี่ปัน
    แล้วพรุ่งนี้ผมจะไปครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ming_circle : 12-01-2008 เมื่อ 12:59

Senior Member num vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    2

ขอแสดงความเสียใจไว้ ณ ที่นี้ ด้วยน่ะครับ
    vespa never die.....

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yos อ่านข้อความ
    เสียใจด้วยครับ พี่ปัน
    ปั๊บพิมพ์ผิดหรือเปล่าครับ วันที่ 13 ธันวา หรือ มกรา ครับ
    ผมว่าหน้าจะเป็นวันที่ 13 มกราคม นะครับ

แก้แล้วครับยอส ขอบคุณมากๆ
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Member rzuji's Avatar
    สถานที่
    mama
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจไว้ ณ ที่นี้ ด้วยน่ะครับ พี่ปัน

ขอแสดงความเสียใจกับคุณพ่อของพี่ปันด้วยครับ
    สมาชิกท่านใดที่อยู่ต่างจังหวัดหรืออยู่ไกล ไม่สามารถที่จะไปได้
    สามารถร่วมทำบุญได้ที่
    พี่ปัน ธีรภัทร สาลักษณ์
    หมายเลขบัญชี 1921123028 ธ.กรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาพระราม4

****ผมเองก็อยู่ไกล ไม่สามารถไปร่วมงานศพได้ ก็ทำบุญผ่านทางนี้ครับ

ปล.หมายเลขบัญชีนี้ ผมเป็นคนบอกเอง พี่ปันไม่ได้มีเจตนาจะเรี่ยไรเอาเงินแต่อยากใด ผมทราบจากการสั่งซื้อของกับพี่ปัน ท่านใดจะร่วมทำบุญก็ทำผ่านบัญชีนี้ได้นะครับ ต้องขออนุญาติพี่ปัน ผ่านทางนี้ด้วยนะครับ
    สักลาย สุราษฎร์ธานี วาดภาพ,งานศิลปะเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ รถจักรยาน
    http://www.facebook.com/FreedomTattooSurat

Member นัน-พลังหมี่'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่ปัน ครับ นัน ขอเเสดง ความเสีย ใจด้วยนะครับ

มาตรฐาน เสียใจด้วยเพื่อน

เสียใจด้วยเพื่อน( ช่วงนี้ไรกันะยายผมเสีสย18ธันวาตัวเองป่วยเข้าโรงพยา บาล7ธันวา)นี้คุณพ่อท่านปันก็อีกฮึมมหมั่มมหมั่นๆทำบ ุญทำกุศลกันมั่งนะจ๊ะเพื่อนๆๆพีๆน้องๆอย่ามัวแต่เที่ ยวกันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pao@budda : 12-01-2008 เมื่อ 19:17
    BUDDA BAR บุตรดา พานิช ลาดพร้าว ซอย 8 081-113-0202 , 086-368-0202 หลังบ่ายสองยันตีสี่ สะดวกสุดๆ

Senior Member madakaska's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เสียใจด้วยคับ พี่
    Catch the Wind

Junior Member c_club's Avatar
    สถานที่
    นครคีรี, ยานยนต์ย้อนยุค
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจไว้ ณ ที่นี้ ด้วยน่ะค่ะ
    (นครคีรี) เพชรบุรี

taz_kung07@hotmail.com

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทุกๆท่านครับ
    กำหนดการสวดพระอภิธรรมที่ วัดพระศรีมหาธาตุ(บางเขน) ศาลา 7 ทั้งหมด 5 วัน มีรายละเอียดตามนี้ครับ
    13 ม.ค. 2551
    - 16.00 น. รดน้ำศพ
    - 18.00 น. สวดพระอภิธรรม รอบแรก (วันนี้สวด 2 รอบ ย้อนหลังสำหรับวันที่ 12 ม.ค. 1รอบ)
    - 18.30 น. สวดพระอภิธรรมรอบสอง
    14 - 16 ม.ค. 2551
    - 19.00 น. สวดพระอภิธรรม
    17 ม.ค. 2551
    - ฌาปนกิจ (เวลาจะแจ้งอีกทีครับ)
    ส่วนเรื่องเจ้าภาพของแต่ละวันจะมาแจ้งรายละเอียดอีกท ี น่าจะทราบวันนี้ครับ
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Red face เสียใจด้วยครับ คุณปัน

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับผม/\4
    เอาอย่างคุณเปาว์ ว่าก็ดีนะครับ มีโอกาสก็ไปหาทำบุญกันไว้ครับผม
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

วันนี้ใครจะไปร่วมงาน เรียนเชิญนะครับ สายสุขุมวิท-บางนา เจอกันบ้านตาอ้วนก่อนสามโมงเย็น

Bookmarks