ถึงเวลารวมตัวเตะบอลซะที..ก่าสนามจะว่างก็ข้ามปี อิอิอิ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถึงเวลารวมตัวเตะบอลซะที..ก่าสนามจะว่างก็ข้ามปี อิอิอิ

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงเวลารวมตัวเตะบอลซะที..ก่าสนามจะว่างก็ข้ามปี อิอิอิ

นกหวีดเปิดสนามลุ้ยยย อ้าว งง งง เค้าเตะกันแล้วโว้ยย งี้ต้องโดนใบเหลืองถือว่าไม่พร้อมลงหนามเจือกมา งง? ไอ้นี่ก็จ้องจะเสียบอย่างเดียวว ดูหน้ามันดิ โอ้ยยยเจ๊บ กรรมการ มันเสียบผมก๊าบบบ เสียบคู่แข่งด้วยมีดแบบนี้ต้องแดงอย่างเดียว แมร่งงงเล่นดีๆหน่อยดิวะ เสียลูกโทดดเรยยย แสดดดด(ต้องมีเรื่องกันแน่ผมว่า อิอิ มันส์...ล่ะ) เครียดล่ะคับผู้จัดการทีมมม นายทวารหนักของเราว่างัยล่ะคับงานนี้ดูท่าทางมันใจใน การเซฟตูดมากเรยนะ เหอๆๆ มันจะหยามกันเกินไปแล้วว ชู๊ดดดดดดด อ้าวกรรมการให้ใบแดงกะคนเตะจุดโทษครับอารายกันล่ะคับ เนี่ยยย ดันเตะก่อนจะเป่านกหวีดครับ 5555 จบแล้ววววว อยากรู้ก็ตามไปดูที่พานหินคร๊าบพี่น้อง 20.30 น.เป็นต้นไป ได้ข่าวว่างั้นนะครายสงสัยถามป๋าต้าได้นะครับพี่น้อง

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

ผมคนแรกที่สงสัยครับ
    เพราะผมไม่ได้อยู่สะพานหิน 555+
    em99
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Wink

ขอเป็นโกล์ ได้เปล่าพี่
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Bookmarks