อยากดูบลูสกาย....

ชื่อกระทู้: อยากดูบลูสกาย....

มาตรฐาน อยากดูบลูสกาย....

บลูสกายเสร็จยังเนี้ยรอดูอยู่นะ
    ไม่ไหวแว้ว
    พี่เจื้อโพสหน่อย...

Junior Member vespa-baby's Avatar
    สถานที่
    ใกล้ๆ hatyaiscooter ครับ
    ขอบคุณ
    0

สงสัย บลูสกายจะเกิดยาก อะครับ ตอนนี้ยังเป็นชิ้นๆ อยู่เลยอะครับ สีก็ไม่ได้พ่นเลยครับ (เค้าเรียกว่ารถอู่อะครับ) พี่ว่าคงไม่เกินปีนี้คงได้เห็นอะครับ ฮ่าๆๆ (พูดเล่น) วันอาทิตย์นี้รถคงไม่ได้พ่นสีแล้วครับ คิดว่าวันจันทร์หรืออังคารจะยกไปประกอบแล้วครับประมา ณอีกอาทิตร์นึ่งถึงจะเสร็จครับถ้าเสร็จเมื่อไหร่จะมา โชว์ให้ดูนะครับ ตู่คงสบายดีนะครับ เป็นไง กทม.อากาศร้อนอะปล่าวครับ
    เส้นทางของชีวิต ยังมีเข็มทิศของชีวิตคอยชี้ทาง

Senior Member handspring's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เงียบไปเลยน่ะ ทุ่งลุง ไม่มาเยี่ยมกันเลย เรากลับมาแระน่ะ
    ที่ไหนมีผลประโยชน์ที่นั้นมีความขัดแย้ง มิตรภาพจะยาวนานถ้าไม่มีผลประโยชน์

www.autoXtreme.co.th

Junior Member vespa-baby's Avatar
    สถานที่
    ใกล้ๆ hatyaiscooter ครับ
    ขอบคุณ
    0

ไม่ได้เงียบหายไปไหนหรอกครับ ตอนนี้ก็ทำรถกันอยู่ครับเจ้าบลูสกายเรื่องสีเสร็จแล้ วครับ ก็รอประกอบ อยู่อะครับคิดว่าอีก3 วันน่าจะเสร็จ แล้วจะมาโชว์ให้ดูครับ ที่หายไปก็คิดถึงนายอยู่เหมือนกัน นายทัศ ที่ตัวกลมๆ น่ารักๆ ใช่ปล่าว แล้วไปมาเลเซียมา เป็นไงบ้างครับ ไม่เห็นเอารูปมาโม้กันบ้างเลยอะครับ อยากเห็นอะ ทัศคงสบายดีนะครับ
    เส้นทางของชีวิต ยังมีเข็มทิศของชีวิตคอยชี้ทาง

ขอบคุนครับพี่แล้วจะคอยดูครับที่ กทม.ก็สบายดีครับฝนตกบางนิดหน่อย
    คิดถึงพี่ๆน้องชาวทุ่งลุงทุกคนครับ
    บลูสกายคงจะสวยน่าดู
    หวาดดีครับ.../\2

Bookmarks