HBD Monthon Phuket - หน้า 13

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 19 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: HBD Monthon Phuket

Senior Member little girl's Avatar
    สถานที่
    มณฑลภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tong อ่านข้อความ
    ช่วงนี้อ้วนไปรึป่าวพี่นัด เครียดละสิท่า เครียด กิน ข้าว เครียด....ด กิน ข้าว
    จากเหตุการณ์ วันเสาร์ ที่ 10 ที่ผ่านมา ที่เป็นสาเหตุให้คนบางคนเกิดอาการ น้อยใจ
    ความผิดพลาดยอมเกิดขึ้นได้เสมอพี่นัด
    ตัว 2 สาว เองก็คงไม่อยากให้เรื่องมันเป็นแบบนี้
    อันนี้อยากให้พี่นัดลองคิดดู ถึงเราจะไม่เห็นก็พอจะเดาได้ว่า ใครคือคนเตรียมการ เตรียมของ
    ตั้งแต่ตอนแรกที่นัดกันว่าจะไปแคมป์ปิ้งกันที่ น้ำเค็ม
    ตัวสาเองก็ได้นัดหมายกับแม่ จัดหาที่ทาง
    แต่พอมาถึงวัน ก็มีการเปลี่ยนโปรแกรมกะทันหัน มาเป็นไปกระชังน้ำเค็มแทน
    ถึงผมจะไม่ได้ไปกับเค้า แต่ก็รู้ได้ว่า 2 สาวต้องวุ่นกับการเตรียมการณ์ขนาดไหนเพื่อให้ "เราสนุก.."
    (เพราะดันเกิดเป็นหญิง มณฑล ก็ต้องแบบนี้แหละ )
    หนุ่มๆ สายในเมืองเรอะ โด้..รอให้ถึงเวลานัดโอ้..ถึงจะโผล่หัวไป
    สายในเมืองเสียอย่างพี่นัด สมมุตินัดกัน ตี 5 ตอนเย็นนะ กว่าจะมากันครบปาเข้าไป ตี 6 (ยังไม่บวกเป็นล่องทีนะเนี่ย)
    นี้ อาจเป็นสาเหตุของการนัดหมายที่ผิดพลาด
    ใจจริงอาจจะอยากให้มาครบๆกันทุกคน เร็วๆ จนลืมคิดไปว่า..
    บางคนอยู่ไกล ยังไม่เสร็จภาระกิจของตัวเอง
    ยังไงก็เอ็นดูน้องๆ มันด้วยนะพี่นัด
    อย่าได้ถือโทดโกรธเคืองกันเลย
    ผมเองสายในเมือง เห็นพี่นัดเป็นแบบนี้ เดี๋ยวผมก็อ้วนเหมือนพี่หรอก เครียด กิน ข้าว ...

ไ ม่ เ ข้ ม ข้ น เ ร า ไ ม่ น อ น

z a z a - j u n g
    Monthon Phuket Classsic Club

ความคลาสสิคหน่ะ มันอยู่ที่ /\7

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tong อ่านข้อความ
    ช่วงนี้อ้วนไปรึป่าวพี่นัด เครียดละสิท่า เครียด กิน ข้าว เครียด....ด กิน ข้าว
    จากเหตุการณ์ วันเสาร์ ที่ 10 ที่ผ่านมา ที่เป็นสาเหตุให้คนบางคนเกิดอาการ น้อยใจ
    ความผิดพลาดยอมเกิดขึ้นได้เสมอพี่นัด
    ตัว 2 สาว เองก็คงไม่อยากให้เรื่องมันเป็นแบบนี้
    อันนี้อยากให้พี่นัดลองคิดดู ถึงเราจะไม่เห็นก็พอจะเดาได้ว่า ใครคือคนเตรียมการ เตรียมของ
    ตั้งแต่ตอนแรกที่นัดกันว่าจะไปแคมป์ปิ้งกันที่ น้ำเค็ม
    ตัวสาเองก็ได้นัดหมายกับแม่ จัดหาที่ทาง
    แต่พอมาถึงวัน ก็มีการเปลี่ยนโปรแกรมกะทันหัน มาเป็นไปกระชังน้ำเค็มแทน
    ถึงผมจะไม่ได้ไปกับเค้า แต่ก็รู้ได้ว่า 2 สาวต้องวุ่นกับการเตรียมการณ์ขนาดไหนเพื่อให้ "เราสนุก.."
    (เพราะดันเกิดเป็นหญิง มณฑล ก็ต้องแบบนี้แหละ )
    หนุ่มๆ สายในเมืองเรอะ โด้..รอให้ถึงเวลานัดโอ้..ถึงจะโผล่หัวไป
    สายในเมืองเสียอย่างพี่นัด สมมุตินัดกัน ตี 5 ตอนเย็นนะ กว่าจะมากันครบปาเข้าไป ตี 6 (ยังไม่บวกเป็นล่องทีนะเนี่ย)
    นี้ อาจเป็นสาเหตุของการนัดหมายที่ผิดพลาด
    ใจจริงอาจจะอยากให้มาครบๆกันทุกคน เร็วๆ จนลืมคิดไปว่า..
    บางคนอยู่ไกล ยังไม่เสร็จภาระกิจของตัวเอง
    ยังไงก็เอ็นดูน้องๆ มันด้วยนะพี่นัด
    อย่าได้ถือโทดโกรธเคืองกันเลย
    ผมเองสายในเมือง เห็นพี่นัดเป็นแบบนี้ เดี๋ยวผมก็อ้วนเหมือนพี่หรอก เครียด กิน ข้าว ...

โอ เค ชัดเจน
    งั้นก็ว่ากันตามนี้น่ะพี่นัด ไหนๆ มันก็ผ่านมาแล้วน่ะ
    พี่ต๋องและคนอื่นๆ คงไม่อยากให้บรรยากาศมันเป็นแบบนี้อ่ะ
    เรากลับมารักกันเหมือนเดิมน่ะ เห็นกับความเป็นกลุ่มละกานนะ
    ขอโทษแทนทุกอย่างที่ทำให้มันเป็นแบบนี้
    รักที่สุด จุฟฟ

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

Ban nok Member สะหม้อ's Avatar
    สถานที่
    Phuket, Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ angclassic อ่านข้อความ
    โอ เค ชัดเจน
    งั้นก็ว่ากันตามนี้น่ะพี่นัด ไหนๆ มันก็ผ่านมาแล้วน่ะ
    พี่ต๋องและคนอื่นๆ คงไม่อยากให้บรรยากาศมันเป็นแบบนี้อ่ะ
    เรากลับมารักกันเหมือนเดิมน่ะ เห็นกับความเป็นกลุ่มละกานนะ
    ขอโทษแทนทุกอย่างที่ทำให้มันเป็นแบบนี้
    รักที่สุด จุฟฟ
    วัยรุ่นไง ต้องเข้าจัย
    TANTALUM PHUKET
    มิตรภาพเหนียวแน่น ระหว่างเดินทาง ใช่อยู่ที่จุดหมาย

tong's Avatar
    สถานที่
    มณฑลภูเก็ต
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะหม้อ อ่านข้อความ
    วัยรุ่นตรงไหนอ่ะเนี่ย...
    สะหม้อ เป็นคนอ้วนเหรอเนี่ย /\
    สักเท่ดี ฝากซื้อให้ข้างดิ
    พรุ่งนี้มาได้รึป่าวพี่นัด มานะ นะ แล้วเจอกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tong : 30-01-2009 เมื่อ 17:57

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะหม้อ อ่านข้อความ
    คราฟๆๆๆๆๆ วัยรุ่น
    สักสวยดีน่ะ ซื้อฝากผม 1 อัน พี่ต๋อง 1 อันน่ะ
    คำเตือน ห้ามขี่เวสป้า เกิน 150 กม.ต่อชั่วโมงเพราะโทรไปรับไม่ทัน เหอๆๆ
    ต่อเช้าเจอกัน

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

วัยรุ่นตรงไหนอ่ะเนี่ย... Think
    พรุ่งนี้มาได้รึป่าวพี่นัด มานะ นะ แล้วเจอกัน
    แล้วเจอกันพรุ่งนี้ครับพี่ต๋อง
    เตรียมตัวชนกับพี่นัทได้เลยๆๆ
    แต่ห้ามเมาน่ะ เด๋วแลสาวไม่ได้

Love Ska

Ban nok Member สะหม้อ's Avatar
    สถานที่
    Phuket, Thailand
    ขอบคุณ
    0

วัยรุ่นตรงไหนอ่ะเนี่ย...
    รุ่น heavy wight
    TANTALUM PHUKET
    มิตรภาพเหนียวแน่น ระหว่างเดินทาง ใช่อยู่ที่จุดหมาย

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking

แฮปปี้เบิร์ดเดย์พี่ณัฐ บ้านพอนนะค่ะ
    (หวังว่าคงไม่น่าแตกผิดวันผิดคนอีกนะ เห็นจากฮิห้า)

บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Senior Member kujaoua's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สุขสันต์วันเกิดครับ
    มีความสุขมากๆ น่ะครับ

Love Ska

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Happy Birthday นายบอย สวยหลวง ย้อนหลังนะจ๊ะ

มีความสุขมากๆ เงินทองไหลมาเทมา จาได้เอาไปทำรถ(เต็มบ้านเรย)
    em88
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Senior Member kujaoua's Avatar
    ขอบคุณ
    0

HBD บอย มีความสุขหลายๆ เด่อ!

Member chanyy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kujaoua อ่านข้อความ
    HBD บอย มีความสุขหลายๆ เด่อ!

happy birth day ด้วยคนนะ มีฟามสุขมากๆๆนะจ๊ะ บอย

Senior Member little girl's Avatar
    สถานที่
    มณฑลภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน H b d

แฮปปี้ แฮปปี้ แฮปปี้
    เบิร์ดเดย์ เบิร์ดเดย์ เบิร์ดเดย์
    ชะนี

สูงขึ้น สูงขึ้น เอ้ย!! มะใช่ สวยขึ้น สวยขึ้น ทุกปีนะคะ
    ไม่อวยพรอะไรมากมายดีกว่า เอาเป็นว่า
    คืนนี้ มาวววววววววววววววววววว
    ไ ม่ เ ข้ ม ข้ น เ ร า ไ ม่ น อ น

z a z a - j u n g
    Monthon Phuket Classsic Club

ความคลาสสิคหน่ะ มันอยู่ที่ /\7

Member chanyy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ little girl อ่านข้อความ
    แฮปปี้ แฮปปี้ แฮปปี้

เบิร์ดเดย์ เบิร์ดเดย์ เบิร์ดเดย์
    ชะนี

สูงขึ้น สูงขึ้น เอ้ย!! มะใช่ สวยขึ้น สวยขึ้น ทุกปีนะคะ
    ไม่อวยพรอะไรมากมายดีกว่า เอาเป็นว่า

คืนนี้ มาวววววววววววววววววววว

แทงกิ้วๆๆๆๆ

สวยๆๆๆเหมือนกานนะ

อิอิ

ไปแระ ..เด๋วมาใหม่หลาว

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 19 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks