เกิดไรกานขึ้นครับ

ชื่อกระทู้: เกิดไรกานขึ้นครับ

Junior Member **Satoooooon man**'s Avatar
    สถานที่
    ร้อยฝัก**เพชรบูรณ์**
    ขอบคุณ
    0

Exclamation เกิดไรกานขึ้นครับ

งานหล่มสักที่จัดบนเขาค้ออะครับ เกิดไรขึ้นหรอครับ ผมไม่ได้ไป แต่พอได้ยินมาว่า ตีกานยับเรยอะครับ ใครรู้ช่วยบอกที
    em87------ตีกานอีกแระ--------em87

God Of Biker Capuletz's Avatar
    สถานที่
    samotodclassic phetchabun
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เหอๆ

ตีกันเละเลยเพ่

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

ยาเสพติดเพียบ..ไม่เชื่อถามเต้นท์ข้างๆดู

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

em86em89
    พวกผมดูมวยคู่แรกก็กลับกันเลยครับ มวยคู่แรก 20.20น.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวก VESPA & LAM : 21-01-2008 เมื่อ 07:11

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก VESPA & LAM อ่านข้อความ
    em86em89
    พวกผมดูมวยคู่แรกก็กลับกันเลยครับ มวยคู่แรก 20.20น.
    ติดกับที่พวกเราจอดรถเลยพี่หนุ่ม เพื่อนบอก พี่บีอดเป่านกหวีดเลย..เซงงงง

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

ได้ข่าวว่ามีรถหายด้วยแหละ..น่าเห็นใจจิงๆ
    NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

(เกิดมาบนทางเดิน Classic) ก.พ.ส. ตากลม's Avatar
    สถานที่
    สถาบันรถเก่า--ก.พ.ส. ตากลม
    ขอบคุณ
    0

Question

ทำไมต้องเป็นแบบนี้ด้วยล่ะครับ
    ชาวคลาสสิค ตัวจริงออกทริปเพื่อปันนำใจและมิตรภาพไม่ใช่เหรอครับ
    บ้าที่สุดเลย !
    -------------------------------------------------------------------------
    em23em23em23em23/\2em99/\2em23em23em23em23

สถาบันรถเก่า ก.พ.ส.ตากลม

Junior Member **Satoooooon man**'s Avatar
    สถานที่
    ร้อยฝัก**เพชรบูรณ์**
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ..........

ts32ความคิดผมนะ น่าจาแบนเด็กแว้นซะเรยนะ เพราะเด๋วนี้แว้นเยอะจังมาทำบุญหรือมาแข่งรถกันก้อไม ่รู้

อย่าหยุดทำความดี raowchan's Avatar
    สถานที่
    freedom day
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมว่าต้องมีมาตรการเด็ดขาดไปเลย

ผมขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนนะครับ ผมว่าเราน่าจะมาจัดงานแบบคลาสสิคๆและมีมาตรการเข็มงว ดกว่าเดิม เช่นการเข้างานรถที่เข้ามาในงานควรจะเป็นรถเดิมๆเครื ่องเดิมๆไม่ควรดัดแปลงจนมันเพียนไปจากเดิมให้มากนัก หรือถ้าเป็นพวกเครื่องรถรุ่นใหม่( ดรีม เวป)เราควรจะมีหลักฐานของเครื่องนะครับ(เพราะรถที่เข้างานมีแต่ดัดแปลงทั้งนั้นและรถรุ่นใหม่ หายกันเยอะมากครับ)และควรจะมีหลักฐานของโครงได้ยิ้งดีครับ
    (((((จะได้มีมาตรฐานในการใช้รถกับการออกทรีป และจะได้คงความคลาสสิคไว้ในใจของคนที่รักคลาสสิคที่แ ท้จริง)))
    คนไทยใจรักคลาสสิค
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย raowchan : 21-01-2008 เมื่อ 23:13
    รถพัง ก็ตังกู

Member จิริ c100 สมเด็จ's Avatar
    สถานที่
    สมเด็จ คลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จิริกะเอ็ม

ความคิดผมน่ะ ผมว่าพวกที่ไปงานทริป แล้วมาตีกันน่ะ พวกนี้เขาไม่ได้รักความคลาสสิคจริง ไปแค่ความสนุกไปตามกระแสเฉยๆ บุคคนแบบนี้ไม่หน้าให้ไปร่วมงานหลอกครับ ไปก็สร้างแต่ความเดืดร้อนให้คนอื่นๆเขา

em24em24คนดีๆเขาก็มีมากมาย

ล้อหมุนไปพร้อม มิตรภาพที่ไร้พรมแดน

Junior Member senanokrit's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณสองล้อเมืองแป๊ะ ( โอ้ละเน้อคลาสสิค )
    ขอบคุณ
    0

ผมไม่รู้นะคับว่าความคิดที่ผมจะพูดต่อไปจะมีคนเห็นด้ วยหรือเป่ลา

1 จัดระเบียบในการจอดรถให้จอดในคอกห้ามนำรถออกมาขับโดย เด็ดขาด

2 ไม่ขายสุราหรือของมึนเมาโดยเด็ดขาด ( เพราะดื่มและทำให้คิดว่ากูนี้และเจ๋งกูใหญ่ก็เลยเกิด เรื่องเกิดราวไม่มีวันจบ งานนี้สู้ไม่ได้งานหน้าเอาคืนไม่มีวันจบ)

3 จัดกิจกรรมการเล่นเกมส์รวมทุกกลุ่มเข้าด้วยกันเชื่อม ความสัมพันธ์

4 ผู้ที่จัดงานควรจะนำเจ้าหน้า อ.ป.ร. มารักษาความปลอดภัย

5 ไม่ควรให้ ผบ.ทบ . เข้ามาให้งานเพราะบางทีการตีกันก็จากพวกเขานี้และ ผู้บ่าวไทยบ้าน

ผมก็คงทำได้แค่แนะนำส่วนเรื่องที่จะได้ผลหรือไม่นั้น ขึ้นอยู่กับเราชาว สองล้อ นี้และคับ
    ต้องคิดการวิ่งทริปนั้นเราวิ่งเพื่ออะไรวิ่งเพื่อมาด ื่มหรือวิ่งมาหาเพื่อนร่วมอุดมการณ์
    ถ้าคิดได้เรื่องการตีกันก็จะไม่มี วงการรถเล็กก็จะดูดีขึ้นมากกว่านี้เยอะเลยคับ

M.C. FRIENDSHIP NO BORDER

มาทำความรู้จักกันได้ที่นี้เลย

Senior Member NUENG92's Avatar
    สถานที่
    CHUMSAENG CLASSIC NAKHONSAWAN THAILAND
    ขอบคุณ
    1

น่าสงสารคนจัดงานนะ ตั้งใจ ทุ่มเท กลับงาน สุดท้ายเป็นแบบนี้หรอ แล้วใครจะกล้าจัดละนี่ สังคมมันแย่ลงทุกวันนะครับ หยุดกระทำตัว เลว ๆ กันได้แล้วครับ นี่มันเป็นงานเชื่อมความสามัคคีของชาวคลาสสิคนะครับ ไม่ใช่ให้ เด็กทารก มาตีกัน โตกันได้แล้วนะพวกท่าน ถ้ายังคิดไม่ได้ก็เลิกขี่คลาสสิค ดีกว่า ครับ

ปล. สงสารพวกที่เขาคลาสสิคจริง ๆ บ้างนะ พวก ตัว ประกอบทั้งหลาย ถ้าไม่เอาจริง เลิกขี่ยังทันนะ พวกตัวจริงเขาจะได้อยู่อย่างสงบสุข ไม่ต้องระแวงว่าจะโดนลูกหลงไปด้วย
    วิหคผลัดถิ่น

ทุกชีวิตทำมาหากิน บนแผ่นดินสยาม
    ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ จดจำสำนึกคุณ

เลขบัญชี
    นางสาว ศิริพร ชื่นบุญ 626 1 29143 8 ธ.กรุงไทย สาขาตากฟ้า
    โทร. 087-7460329 หนึ่ง

ส่งของ
    นาย รติกร ทรัพย์สมาน 134 ม.2 ต.ตากฟ้า อ.ตากฟ้า จ.นครสวรรค์ 60190

ฝากเพจด้วยครับ
    https://www.facebook.com/#!/NuengNnjShop

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มโกดังภูเรือยังต้องกลับบ้านเลยครับโหดจริง

Senior Member hellboy's Avatar
    สถานที่
    โดนไล่ออกแล้ว
    ขอบคุณ
    2

ระบบรักษาความปลอดภัยมีน้อยมากครับ
    มี สห.แค่ 3-4 คนเอง....คนเป็นพัน
    เลยควบคุมอะไรไม่ได้เลย

Crave Scooter สายหล่ม Chaojeen love vespa's Avatar
    สถานที่
    ~ { Crave ☼ C|assic} ~
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ terng อ่านข้อความ
    ติดกับที่พวกเราจอดรถเลยพี่หนุ่ม เพื่อนบอก พี่บีอดเป่านกหวีดเลย..เซงงงง
    อดดูมวยเลยดิครับพี่เติ้ง งานทำบุญ หรือว่า งานมวยชิงแชมป์โลกกันครับเนี้ย

/\2www.thaiscooter.com/forums >>เวปที่ผมรัก!!/\2
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=255 >>มาม่ะมาหื่น

...................{{ความหื่ไม่เคยปราณีผม}}

Bookmarks