สวัสดีครับ สาวกก่ำกึ่ง Classic Bike

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สวัสดีครับ สาวกก่ำกึ่ง Classic Bike

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีครับ สาวกก่ำกึ่ง Classic Bike

สบายดีเปล่าครับ น่าเสียดายจังที่ไม่ได้ไปน่ะ ไม่สบายครับ พักอีกหน่อยก็คงหาย ช่วงนี้ต้องเก็บตัวครับ เมื่อวานโทรคุยกับพรรคพวก พวกเค้าเล่าให้ฟังว่า ก่ำกึ่ง ดูแลและต้อนรับเป็นอย่างดี เทคแคร์ดีมาก ทั้งเรื่องกิน เรื่อง นอน เรื่อง เที่ยว สนุกสนานกันมากเลย โอ่งยังบอกเลยว่าพี่เจ น่าจะมาด้วย พี่บอลบอกว่า Lam ของจ๊อบ เจ๋งดี ไว้วันหลังจะไปขอชมหน่อยครับ ไปร์ทบอกว่าพี่นะ ดูแลดีจริงๆ อย่างนี้ต้องยกนิ้วให้หน่อย/\2 ขอบคุณมากนะครับไว้เจอกันครับ พี่นะและแฟนพี่นะ อาจารย์วัฒน์ และ ทุกๆคนด้วย/\3

Member ก้ำกึ่ง classic bike's Avatar
    สถานที่
    นะ old bike-rider
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณครับ

เวลาพี่ไปที่นั้นพวกเจก็ดีกับพี่นิว้าแล้วพี่จะไม่ต้ อนรับได้ใงเพื่อนกันทั่งนั้น แล้วเจอกันวันงานบวชแล้วกันนะ แต่ไม่รู้จะมีรถไปป่ะน่ะ ไม่ยากยืมรถคนอื่นไป อาจจะฝากซองใครไปก็ได้น่ะ/\2

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ก้ำกึ่ง classic bike
    เวลาพี่ไปที่นั้นพวกเจก็ดีกับพี่นิว้าแล้วพี่จะไม่ต้ อนรับได้ใงเพื่อนกันทั่งนั้น แล้วเจอกันวันงานบวชแล้วกันนะ แต่ไม่รู้จะมีรถไปป่ะน่ะ ไม่ยากยืมรถคนอื่นไป อาจจะฝากซองใครไปก็ได้น่ะ/\2
    แล้วหมูแดงเป็นไรหรอครับ หรือว่าขายไปแล้ว ไว้เจอกันนะครับ/\2

--------- chunawat's Avatar
    สถานที่
    ราชรี<@ก้ำกึ่ง@>เมืองกาญ
    ขอบคุณ
    0

/\ /\ /\
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teerawat.jmc
    แล้วหมูแดงเป็นไรหรอครับ หรือว่าขายไปแล้ว ไว้เจอกันนะครับ/\2
    สฃใสจะใช้ฮอนด้าเดินแน่ๆเลยหุหุ/\ /\
    ไม่มีใครตามหาฝันแล้วจบลงด้วยความว่างปล่าว
    Tel. 081-7337446

ก้ำกึ่ง Classic bike Clubs

Senior Member สาวก ก้ำกึ่ง classic bike's Avatar
    สถานที่
    ก้ำกึ่ง classic bike
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teerawat.jmc
    สบายดีเปล่าครับ น่าเสียดายจังที่ไม่ได้ไปน่ะ ไม่สบายครับ พักอีกหน่อยก็คงหาย ช่วงนี้ต้องเก็บตัวครับ เมื่อวานโทรคุยกับพรรคพวก พวกเค้าเล่าให้ฟังว่า ก่ำกึ่ง ดูแลและต้อนรับเป็นอย่างดี เทคแคร์ดีมาก ทั้งเรื่องกิน เรื่อง นอน เรื่อง เที่ยว สนุกสนานกันมากเลย โอ่งยังบอกเลยว่าพี่เจ น่าจะมาด้วย พี่บอลบอกว่า Lam ของจ๊อบ เจ๋งดี ไว้วันหลังจะไปขอชมหน่อยครับ ไปร์ทบอกว่าพี่นะ ดูแลดีจริงๆ อย่างนี้ต้องยกนิ้วให้หน่อย/\2 ขอบคุณมากนะครับไว้เจอกันครับ พี่นะและแฟนพี่นะ อาจารย์วัฒน์ และ ทุกๆคนด้วย/\3
    ขอบคุณมากค่ะเจ และพรรคพวก ถ้าพวกเราต้อนรับดีก็ขอบคุณมากนะคะ ก็พยายามทำให้ดีที่สุดอ่ะ จะได้ไม่โดนว่าเอาได้ เอาเป็นว่าตอบแทนความดีของกันและกันนะคะ ทริปหน้าคงได้เจอเจนะคะ ไม่สบายเปงงัยบ้างหายหรือยังพักผ่อนเยอะๆนะ ถึงงัยพี่นะเขาก็ต้องพยามยามไปได้อยู่แล้วอย่าไปเชื่ อเขาเลยว่าเขาจะฝากซองหรือ ยืมรถคนอื่นไป พี่นะเขาไม่ทำหรอก ถ้ารถไม่ขายไปซะก่อน หุหุ (ว่าแต่ว่าหาคนซื้อยังมะได้เลย ช่วยๆกันหน่อยนะคะ) หมูแดงมันไม่ค่อยสบายอ่ะค่ะ พยามยามรักษาอยู่ รักมันเหมือนกันแหละที่จริงไม่อยากขายหรอก เฮ้อ คิดแล้วกลุ้ม เอาเป็นว่าทริปหน้าเจอกันนะคะ บ๊ายบาย Real Spirit

Senior Member สาวก ก้ำกึ่ง classic bike's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chunawat
    /\ /\ /\
    สฃใสจะใช้ฮอนด้าเดินแน่ๆเลยหุหุ/\ /\
    ไม่รู้จะเป็นฮอนด้าเดิน หรือยามาก้าวอ่ะจิคะงานนี้ (แป่ว)

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ ก่ำกึ่ง classic bike และ สาวก ก่ำกึ่ง classic bike วันนี้ใช้นามแฝงเดี๋ยวคนจะรู้ความไม่ลับของพวกเรา... ..555 ดูในหนังมา..........
    ใกล้แล้วนะครับ วันที่ 5 อย่าลืมล่ะ เดี๋ยวเจอกันนะครับ หมูแดงป่วยหรอครับ วิ่งไหวหรือเปล่าครับ บอกหมูแดงด้วยนะ หายเร็วๆๆ แต่สงสัยต้องเสียค่าหมอก่อนมั่งครับ...............อ ิอิ คิดถึง ก่ำกึ่ง classic bike ทุกคนนะครับ.............

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หมูแดงหายยังครับ.........พาไปหา**ัง........555 ไม่งั้นเดี๋ยว ฮอนด้าเดิน หรือ ยามาก้าวนะ อิอิ........

--------- chunawat's Avatar
    สถานที่
    ราชรี<@ก้ำกึ่ง@>เมืองกาญ
    ขอบคุณ
    0

หมูแดงหายยังครับ.........พาไปหา**ัง........555 ไม่งั้นเดี๋ยว ฮอนด้าเดิน หรือ ยามาก้าวนะ อิอิ........
    ยังมะหายหรอกแต่ขายไปแว้วววววว/\ /\ /\
    ไม่มีใครตามหาฝันแล้วจบลงด้วยความว่างปล่าว
    Tel. 081-7337446

ก้ำกึ่ง Classic bike Clubs

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หมูแดงขายไปแล้วหรอครับ.............ขายไปกี่บาทครับ และได้รถใหม่หรือยังครับ..........สไตล์ไหนเอ่ย..... ...คลาสสิก เดิมๆ หรือ แฟนซี หรือ ดุๆ โหดๆ ดิบๆ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

หมูแดงขายไปแล้วหรอครับ.............ขายไปกี่บาทครับ และได้รถใหม่หรือยังครับ..........สไตล์ไหนเอ่ย..... ...คลาสสิก เดิมๆ หรือ แฟนซี หรือ ดุๆ โหดๆ ดิบๆ
    โปรดติดตามตอนต่อไป อิอิ /\3 /\ /\3

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ ก่ำกึ่ง classic bike และ สาวก ก่ำกึ่ง classic bike วันนี้ใช้นามแฝงเดี๋ยวคนจะรู้ความไม่ลับของพวกเรา... ..555 ดูในหนังมา..........
    ใกล้แล้วนะครับ วันที่ 5 อย่าลืมล่ะ เดี๋ยวเจอกันนะครับ หมูแดงป่วยหรอครับ วิ่งไหวหรือเปล่าครับ บอกหมูแดงด้วยนะ หายเร็วๆๆ แต่สงสัยต้องเสียค่าหมอก่อนมั่งครับ...............อ ิอิ คิดถึง ก่ำกึ่ง classic bike ทุกคนนะครับ.............
    ขอบคุณมากค่ะเจ อิอิ วันที่ 5 มาถึงแล้ว รถก็ขายไปแล้วอ่ะค่ะเลยไม่มีรถไปเพราะยังทำไม่เสร็จ เครียดเลยอ่ะ เลยให้กำกึ่งรถรถเมล์ไป หุหุ ยังมีสปิริตในการไปร่วมงาน นี่ยังไม่กลับเลยนะคะเนี่ยสงสัยเบื่อบ้านแล้วอ่ะ (เปงการนี๋ออกจากบ้านชั่วคราว) หรือว่ามีปัญหากับทางบ้านไม่รู้นะ ถึงไม่ยอมกลับ งัยๆก็ฝากดูด้วยนะคะ Real Spirit (ค้อดูแลพี่นะดีๆนะอย่าทะเลาะกันหล่ะ) .....ได้ข่าวว่ายังไม่กลับ ขอบคุณอีกครั้งค่ะเจ
    อย่าลืมลงรูปงานให้ดูนะคะ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

วายโอทูค่ะ แต่ไม่รู้จะขี่ได้กี่วัน เดี๋ยวก็เปลี่ยนอีกแหละตาคนนั้นอ่ะ อยากได้หลายอย่างเหลือเกิน

Bookmarks