ก่อนอื่นต้องขออนุญาต ทางบอร์ดตากลมหน่อยนะครับ

พอดี ผม มีน้ำมันเครื่อง เซเนติกสังเคราะห์ 100 % ซึ่งนำเข้ามาจากต่างประเทศ มาแนะนำและเสนอขายในราคาสุดพิเศษครับผม...

โดยที่ผม ตั้งใจเข้ามาแนะนำและเสนอขายนั้นเพราะว่า ทางบอร์ด นี้ โดยมากจะนิยมไปทาง รถ SR GB กันซะส่วนใหญ่ ซึ่ง น้ำมันเครื่องของผม เข้าทางพวก พี่ๆ กันแน่นอนครับ ซึ่งรับรองได้เลยครับผม ว่า พี่ๆ ได้นำไปใช้กัน จะพึงพอใจครับ ด้วยความหนืดที่มากกว่า น้ำมันเครื่องสังเคราะห์ตัวอื่น
จึงทำให้ข้อดีของมัน ยืดอายุการใช้งานได้ยาวนานกว่า ที่สำคัญ ตอนนี้ราคาถือว่าถูกมากๆเลยครับ
โดยเฉพาะเอสอาร์และคลับแมน เมื่อเปลี่ยนเอาน้ำมันเครื่องตัวนี้ไปใช้เนี่ยครับ เครื่องก็จะเงียบลงด้วยนะครับ..

เข้าเรื่องเลยเสียดีกว่า... ก็ขออนุญาติแนะนำคุณสมบัติ และข้อมูลของตัวน้ำมันเครื่องตัวนี้เลยนะคับ

เป็นน้ำมันเครื่องสังเคราะห์ Synthetic 100 % ช่วยยืดอายุการเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง

เป็นน้ำมันเครื่องเกรดรวม 20 W-50 ช่วยปกป้องเครื่องยนต์ในทุกอุณหภูมิ

คุณภาพมาตรฐานประเทศอเมริกา API-SL เทคโนโลยี ปี 2004

ผลิตและบรรจุโดยตรงจากประเทศสหรัฐอเมริกา นำเข้า 100 %

บรรจุในกระป๋องกระดาษชนิดพิเศษ ป้องกันการลอกเลียนแบบ รักษาสิ่งแวดล้อม

เป็นน้ำมันเครื่องสำหรับรถจักรยานยนต์ 4 จังหวะที่มาตรฐานได้รับการยอมรับในประเทศสหรัฐอเมริก า
ภายใน 1 กระป๋อง มีปริมาณ 800 cc. ปกติ ราคาขายกระป๋องละ 190-220 บาท แต่ช่วงนี้เป็นช่วงราคาที่จัดรายการโปรโมรชั่น ผมขายเพียง 130 บาท เท่านั้นครับ (ไม่รวมค่าจัดส่งนะครับป

พี่ๆ สามารถมารับสินค้าได้ที่
สำนักงาน RT Motocyc
17/19 ม6. ถ. รามอินทรา แขวงท่าแร้ง บางเขน กรุงเทพ

หรือจะให้ทางเราจัดส่งไปให้ก็ได้ครับ
(ราคาไม่รวมค่าส่ง)

สอบถามเพิ่มเติมได้ครับ ที่ 084-9709380 ทีครับ ยินดีตอบทุกข้อสงสัยครับผม ขอบคุณครับ

รายละเอียดสินค้า