แวะมาทักทายพี่ก๊อกครับ

ชื่อกระทู้: แวะมาทักทายพี่ก๊อกครับ

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะมาทักทายพี่ก๊อกครับ

ไงบ้างพี่หายหน้าหายตาไปเลยไม่มาออนเอ็มเลยช่วงนี้ ออกท้องที่เหรออย่างไร ไงถ้าว่างแล้วออนเอ็มด้วยละกันพี่ แล้วว่างๆจะโทรไปหา ช่วงนี้จนไม่มีเงินโทรฮ่าๆๆ

รูป รูป  

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Smile สวัสดีครับโอ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ข้าวเหนียวหมูปิ้ง อ่านข้อความ
    ไงบ้างพี่หายหน้าหายตาไปเลยไม่มาออนเอ็มเลยช่วงนี้ ออกท้องที่เหรออย่างไร ไงถ้าว่างแล้วออนเอ็มด้วยละกันพี่ แล้วว่างๆจะโทรไปหา ช่วงนี้จนไม่มีเงินโทรฮ่าๆๆ
    ก่อนอื่นต้องขอโทษโอก่อนเลยครับ วันที่โอโทรฯมา พอดีคุยๆกันอยู่ มีน้องที่ จ.ตรัง โทรฯมาถามเรื่องทะเบียนรถครับ พี่ก็พักสายสิครับ กดไปยังไงไม่รู้เป็นประชุมสามสาย แล้วโอก็ถูกพี่กดวางไปโดยไม่ได้เจตนา ขอโทษด้วยนะครับโอem93
    ช่วงนี้ออกพื้นที่ทุกวันเลยครับ นี่ก็เพิ่งกลับมาถึงบ้านนะเนี่ย โอยเหนื่อยจริงๆครับ มีอะไรก็มาโพสท์ไว้ที่บอร์ดได้เลยนะครับโอem94
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

Senior Member playgirlnana's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

ทักด้วยอีกคนนะพี่...ต้อมได้งานใหม่ละเรามะค่อยได้คุ ยเรยนะพี่เนอะ...เล่นเอ็มป่ะเนี่ย
    nO man I Cry nO whiSky I die

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Talking จ้า....แม่คนสวย อิ อิ อิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ playgirlnana อ่านข้อความ
    ทักด้วยอีกคนนะพี่...ต้อมได้งานใหม่ละเรามะค่อยได้คุ ยเรยนะพี่เนอะ...เล่นเอ็มป่ะเนี่ย
    ช่วงนี้ออกท้องที่แทบจะทุกวันเลยต้อม แอดมาตามเมลล์ด้านล่างเลยนะ แล้ว ไฮ-ไฟว์ ที่ให้มาน่ะของใครจ๊ะ ไม่ใช่ของต้อมนี่นา เบอร์โทรฯพี่ก็อยู่ด้านล้าง อะพิ้วๆ มาก้ได้ เดี๋ยวพี่โทรฯกลับเอง
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เราจะกอดคอเดินไปด้วยกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KOK อ่านข้อความ
    ก่อนอื่นต้องขอโทษโอก่อนเลยครับ วันที่โอโทรฯมา พอดีคุยๆกันอยู่ มีน้องที่ จ.ตรัง โทรฯมาถามเรื่องทะเบียนรถครับ พี่ก็พักสายสิครับ กดไปยังไงไม่รู้เป็นประชุมสามสาย แล้วโอก็ถูกพี่กดวางไปโดยไม่ได้เจตนา ขอโทษด้วยนะครับโอem93
    ช่วงนี้ออกพื้นที่ทุกวันเลยครับ นี่ก็เพิ่งกลับมาถึงบ้านนะเนี่ย โอยเหนื่อยจริงๆครับ มีอะไรก็มาโพสท์ไว้ที่บอร์ดได้เลยนะครับโอem94
    ไม่เป็นไรๆ เข้าใจอยู่ เอาเป็นว่า ผมจะอยู่ข้างๆพี่ละกันนะ ปีกว่าแล้วที่เราก็รู้จักคุ้นเคยกันมา ช่วยเหลือกันมาก็ไม่ใช่น้อยๆ มีอะไรปรึกษากันได้พี่ อย่าเอาคำว่าเกรงใจมากั้นเลย ผมเข้าใจว่าพี่ก็เจอปัญหาอยู่ไมใช่น้อยในตอนนี้ อย่าท้อละกันพี่ มีอะไรก็บอกกัน ไม่ต้องห่วง ถ้ามันไม่หนักหนาอะไรมากนักก็บอกมาเหอะ สู้ต่อไปพี่ วันนี้มันอาจจะไม่ใช่วันของเรา แต่มันต้องมีซักวันแหละที่มันเป็นวันของพี่ ท้อได้อย่าถอย ไม่กล้าก็ไม่ก้าว ไม่ก้าวมันก็ไม่เดินนะพี่ เป็นกำลังใจให้ ตอนนี้เติมเงินแล้ว คุยไดเต็มที่ เปลี่ยนโปรโมชั่นโทรกลางคืนฟรียันเช้าอีก ข้ามประเทศได้ไม่ยั้งคราวนี้ ไว้จะโทรไปคุยนะ สู้ๆๆๆๆ em24em24

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

มาตรฐาน ถึงพี่ก๊อกอีกคนคับ

ขอบคุณมากน่ะครับที่หั้ยคำปรึกษา
    ยังคุยไม่เสดเลยตังหมดก่อน เหอๆ
    ไว้โอกาสหน้าจะโทรมาเล่นด้วยน่ะคับ
    เรื่องรถคงไม่ต้องไปตามแล้วเฮ้อ...
    หาใหม่ๆ ขอบคุณมากครับ

Bookmarks