เป็นไงบ้างครับ ทริปบ้านผม ติชมได้นะครับ

ชื่อกระทู้: เป็นไงบ้างครับ ทริปบ้านผม ติชมได้นะครับ

Senior Member hellboy's Avatar
    สถานที่
    โดนไล่ออกแล้ว
    ขอบคุณ
    2

ไม่รู้ว่าจะถูกใจกันบ้างหรือเปล่ากับกองขยะบ้านผม... ......

........อย่างงัย คนที่ได้มาร่วมเที่ยวในทริปนี้

รบกวนช่วยลงความรู้สึก ติชมกันด้วยนะครับ ว่ารู้สึกอย่างงัยกันบ้าง

และใครถ่ายรูปเอาไว้ ก็เอามาลงซะดีๆ (จะได้เอามายั่ว คนที่ไม่ได้ไป)

ปล. ถ้ามีรูปผมติดมาด้วย รบกวนคาดหน้าให้หน่อยก็ดี

เพื่อความปลอดภัยของผม เดี๋ยวมีคนจะลักพาตัวไปเรียกค่าไถ่ แลกอะไหล่ 555

คาดหน้าให้ผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ (คือผมมีเหตุผลหลายๆอย่างหน่ะครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hellboy : 04-05-2008 เมื่อ 22:42 เหตุผล: แก้

Bank C95's Avatar
    สถานที่
    Honda C92-95 Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hellboy อ่านข้อความ
    ไม่รู้ว่าจะถูกใจกันบ้างหรือเปล่ากับกองขยะบ้านผม... ......

........อย่างงัย คนที่ได้มาร่วมเที่ยวในทริปนี้

รบกวนช่วยลงความรู้สึก ติชมกันด้วยนะครับ ว่ารู้สึกอย่างงัยกันบ้าง

และใครถ่ายรูปเอาไว้ ก็เอามาลงซะดีๆ (จะได้เอามายั่ว คนที่ไม่ได้ไป)

ปล. ถ้ามีรูปผมติดมาด้วย รบกวนคาดหน้าให้หน่อยก็ดี

เพื่อความปลอดภัยของผม เดี๋ยวมีคนจะลักพาตัวไปเรียกค่าไถ่ แลกอะไหล่ 555

คาดหน้าให้ผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ (คือผมมีเหตุผลหลายๆอย่างหน่ะครับ)
    รู้แผนผม ซะแล้ว สนุกมากครับ ขอบคุณมากครับ

เจ้าบ้านเปนกันเองมาก เสียอย่างเดียวเราไม่ได้ไปหานมหนู กับพี่ บอยทั้งสอง นมหนู คัฟ E เป็นไงอยากเจออิอิอิอิอิ

/\2
    ใครที่สนใจรถตระกลูหมู c92-95 แวะมาได้ที่นี้ เรามี บ้านหมู แล้วครับ ตาม link
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...prune=-1&f=242
    ขอเชิญเข้ามาเป็นครอบครัวเดียวกัน แบบหมูๆ

0099 สาขาซอยรามคำแหง 24 ไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 099-237097-7 ออมทรัพย์ สิริชัย กัลยา ณ กิตติ

Tel. 0895556859

อาจตอบกระทู้ช้าเพราะติดงานนะครับต้องขออภัยไว้ก่อนน ะครับ

ขอเป็นข้าใต้พระบาททุกชาติไป ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

Junior Member cha1637's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดีครับชอบครับ เห็นแล้วตาร้อนเลยนะ

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วยๆๆๆคับ อยากเห้นนมหนู Nos อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Safety Man อ่านข้อความ
    ไปด้วยๆๆๆคับ อยากเห้นนมหนู Nos อิอิ
    ระวังเป็นโรคฉี่หนูนะครับ

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ตื่นตา ตื่นใจ มากครับกับของที่พี่เรียกว่าขยะ แต่สำหรับพวกผมมันคือ ขุมทรัพย์
    คุ้มครับที่ไปชม ถ้ามีโอกาศจะกลับไปเยืนยอีกครั้ง และจะให้พี่พาไปดู นมหนูด้วย อิอิ

ปล.
    ขอขอบคุณ พี่บอย ที่ให้พวกผมไปสัมผัสกองขยะแบบใกล้ชิด ( ถ้าต้องการคนจัดอะไหร่เรียกใช้ได้น่ะครับ อิอิ )
    ขอขอบคุณ เบียร์เย็นๆและอาหารที่ต้อนรับพวกผม (เวลากำจัดครับเลยยังไม่ทันเมาเลย )
    ขอขอบคุณ สำหรับของที่ระลึกที่จับแจกให้กับพวกผม
    ขอขอบคุณ สหายทุกท่านที่ร่วมเดินทาง หลายคนที่คุยกันแต่ในเว็ปบอด หรือในเอ็ม ก้อได้เจอตัวจริงกันก็วันนี้ (หล่อๆสวยๆน่ารักทุกคนครับ อิอิ )

em95em90

Senior Member hellboy's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    2

รู้สึกว่าแต่ละคนจะติดใจอะไหล่อยู่ตัวเดียวเลยนะ

"ไอ้นมหนูเนี่ย "

ก็บอกแว้วว่าให้มาค้างคืน ค้างคืน

จะได้พาไปส่องไฟหานม(อี)หนูตอนดึกๆ หึหึ

อยากรู้ว่าเป็นอย่างงัย ลองไปถามเจ้าบอยอินฯ ดู

ว่าแต่ว่าตอนนี้เจ้าบอยอินฯ ฟื้นหรือยังก็ ม่ายรุ

เห็นมันบ่นว่า " ไปกับพี่ ไปกินเหล้า แต่ท า ม ม า ย เ ม า น ม ก็ ม่ า ย รุ เอึ๊ก..."

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hellboy อ่านข้อความ
    รู้สึกว่าแต่ละคนจะติดใจอะไหล่อยู่ตัวเดียวเลยนะ

"ไอ้นมหนูเนี่ย "

ก็บอกแว้วว่าให้มาค้างคืน ค้างคืน

จะได้พาไปส่องไฟหานม(อี)หนูตอนดึกๆ หึหึ

อยากรู้ว่าเป็นอย่างงัย ลองไปถามเจ้าบอยอินฯ ดู

ว่าแต่ว่าตอนนี้เจ้าบอยอินฯ ฟื้นหรือยังก็ ม่ายรุ

เห็นมันบ่นว่า " ไปกับพี่ ไปกินเหล้า แต่ท า ม ม า ย เ ม า น ม ก็ ม่ า ย รุ เอึ๊ก..."
    นอกรอบไปดู นมหนู เมื่อไหร่ โทรมาบอกล่วงหน้าหน่อยนะพี่ จะดิ้นรนไปดู ให้เห็นกับตาให้ได้ครับ อิอิ
    ส่วนความรู้สึกที่ได้ไปเที่ยวบ้านพี่บอย ก้อคงไม่ต้องพูดอะไรกันมากมายครับ แฮปปี้สุดๆ เจ้าบ้านต้อนรับขับสู้อย่างดี คราวหน้า ไปใหม่ครับพี่
    แต่ผมอยากได้รางวัลพิเศษ แบบพี่บอย พรานกระต่ายมั้งนะ อิอิ
    หรือว่า ถ้าพี่เข้ากรุงเทพ นมหนู แถวบางใหญ่ เนี่ยใช้ได้เลยนะพี่ สดใหม่ ไม่เชื่อมาลองดู 55+
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

Member bird_bird's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

ไปเมื่อไหร่บอกด้วยนะพี่ (ไปดูนมหนูอะ) จะได้ไปคนเดียวได้ดูได้ถนัดๆหน่อย55
    ส่วนเรื่องที่ได้ไปบ้านพี่บอย สนุกดี เห็นแล้วเกิด กิเลส คับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bird_bird : 05-05-2008 เมื่อ 12:44

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อยากเห็นรูปจัง

สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

อยากดูรูปใจเย้นๆหน่อยคับ ผมขอนึกก่อนว่าจะพลางหน้าพี่บอยอย่างไรดี อิอิ

Junior Member นิยมรถ[เก่า]'s Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง จ้า
    ขอบคุณ
    0

ทริปนี้ถือว่าคุ้มมากคับ กับสิ่งที่ผมได้เห็น ขอขอบคุณพี่บอยมากคับ กับกระเป๋า Honda สวยๆ ที่ผมได้รับ ผมจะเก็บรักษาอย่างดีเลยคับ ถ้ามีโอกาสผมจะกลับไปเที่ยวอีกคับ ขอให้พี่รักษาของที่ผมได้เห็นไว้ยัน รุ่นลูกรุ่นหลานน่ะพี่ ก็อย่างที่พี่บอกล่ะคับ คงเหลือแบบนี้ไม่กี่ที่ในประเทศไทย แล้ว

สถานที่
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นิยมรถ[เก่า] อ่านข้อความ
    ทริปนี้ถือว่าคุ้มมากคับ กับสิ่งที่ผมได้เห็น ขอขอบคุณพี่บอยมากคับ กับกระเป๋า Honda สวยๆ ที่ผมได้รับ ผมจะเก็บรักษาอย่างดีเลยคับ ถ้ามีโอกาสผมจะกลับไปเที่ยวอีกคับ ขอให้พี่รักษาของที่ผมได้เห็นไว้ยัน รุ่นลูกรุ่นหลานน่ะพี่ ก็อย่างที่พี่บอกล่ะคับ คงเหลือแบบนี้ไม่กี่ที่ในประเทศไทย แล้ว

ดีใจด้วยนะครับที่ได้รางวัล

แต่เอ๊ะ....ทามมายวันนั้นหน้าตาเศร้าๆเหมือนม่ายค่อย จะดีใจเลยอ่ะ

โดยเฉพาะตอนที่เพื่อนๆเขาคุยกานเรื่อง "นมหนู" 5555555

(สงสัยทริปหน้าต้องระบุว่าให้มาเดี่ยวๆ ห้ามพาเรือพ่วงมาด้วย หุหุ )

สถานที่
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นิยมรถ[เก่า] อ่านข้อความ

ดีใจด้วยนะครับที่ได้รางวัล

แต่เอ๊ะ....ทามมายวันนั้นหน้าตาเศร้าๆเหมือนม่ายค่อย จะดีใจเลยอ่ะ

โดยเฉพาะตอนที่เพื่อนๆเขาคุยกานเรื่อง "นมหนู" 5555555

(สงสัยทริปหน้าต้องระบุว่าให้มาเดี่ยวๆ ห้ามพาเรือพ่วงมาด้วย หุหุ )

Senior Member boyinthanon's Avatar
    สถานที่
    ชมรมนครชากังราวคลาสิค
    ขอบคุณ
    0

Talking มาแล้วๆๆ

เหอๆๆอันนี้ต้องขอคอนเฟริ์มครับสำหรับนมหนู......... ..................กินเหล้าอยู่ดีๆๆเมานมหนูซะงั้น.. ......ใครไปงานนี้สังเกตุจะเห็นครับ.......บ่ายๆๆบอย ยังเมาค้างเลย...........นมมันลอยมาครับเมาค้าง..... ..พอได้เบียร์ตอนเย็นค่อยสบายขึ้นครับ..........ขอบค ุณพี่บอยครับที่ต้อนรับแบบถล่มทลาย....ไว้มีโอกาสจะถ ล่มใหม่ครับ........ขอบคุณหลายๆๆ....แต่จะให้ดีนะพี่ ......อีกซักขวดดีไหม......เอิ้ก...../\2
    ผู้อนุรักษ์รถโบราณ พานต๋าย อำเภอพรานกระต่าย จังหวัดกำแพงเพชร

Bookmarks