คนเล่นคลาสสิคที่คุณอยากเจอ....?

ชื่อกระทู้: คนเล่นคลาสสิคที่คุณอยากเจอ....?

[ BLacK CLasSiC ] James Sheffer Munky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คนเล่นคลาสสิคที่คุณอยากเจอ....?

................. ว่าด้วยการที่คุณเล่นคลาสสิคแล้วทุกคนอยากเจอคนที่เล ่นคลาสสิคที่เป็นคนแบบไหน?.....

........ แล้วจะทำอย่างไรให้คนที่คุณรู้จักเป็นอย่างที่คุณต้อ งการ......?

...

รูป รูป  
    em20. โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมและรับฟัง .[SIGPIC][IMG][/IMG][/SIGPIC]

Senior Member MaD_RaiDeR's Avatar
    สถานที่
    สมาคม แหกด่าน ตำรวจตรวจขี้เป็ด
    ขอบคุณ
    0

555+ ปล่อยไหล จิงๆๆแล้วไม่ค่อยอยากเจอคับคนคลาสสิค อยากเจอคนที่ซ้อนท้ายมามากกว่าครับ 555+ ขอแบบน่ารักๆๆนะทุกวันนี้ไม่ไหว เห็นแล้ว หดดดดด...หู่ ยิ่งรถตัวเองยิ่งหนัก55+
    ปล.รูปใครละนั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MaD_RaiDeR : 11-02-2008 เมื่อ 00:24
    เสี่ยว ไปวันๆๆ

Senior Member Immortal_rock's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อยากเจอแบบหุ่นดีๆน่ารักๆ

Scooter Member mesopotamai's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยังไม่พออีกเรอะ อีอาร์ต
    “ในลมหายใจอบอวลกัญชา ศีลหลายข้อกำหนดว่าฮิปปี้เป็นศัตรูกับความเจริญทางวั ตถุ การต่อต้านความละโมบและความอิจฉาริษยาอาฆาต และการเร่งเร้าเพื่อเกื้อกูลเพื่อนมนุษย์ในโลก การปฏิเสธความฟุ้งเฟ้อ รวมทั้งความสะอาดและความเรียบร้อย (มารยาท)

การเป็นซ้าย (ใหม่) การไม่ตัดสินด้วยความรุนแรงแต่รักสงบ การนอบน้อมถ่อมตนและเทิดทูนความเป็นเพื่อน การเป็นปรปักษ์กับงานโดยประท้วงด้วยความขี้เกียจ
    ...การนำตนเข้าถึงเสรีภาพแห่งความรักและกามารมณ์ ....”

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เหมือนกันเลยว่ะแลค

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

[ BLacK CLasSiC ] James Sheffer Munky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากเจอคนจริงใจมีมั๊ยแถวนี้อยากเจอคนดีๆแถวนี้มีมั๊ ยเอ่ย..........?

ส่วนคนที่ไม่อยากเจอ

* ตอแหล ลวงโลก
    * ดีแต่ปาก พูดไม่เป็นคำพูด
    * เห็นแก่ตัว
    * เอาเปรียบผู้อื่น
    * ชุบมือเปิบ
    * ไม่มีความเป็นผู้ใหญ่/ผู้นำ
    * ชอบดูถูกผู้อื่น
    * ชอบโอ้อวด ขี้คุย ขี้โม้ บ้าน้ำลาย (พูดอยู่นั่นแหล่ะ รู้มั๊ยว่ารำคาญ) ** ที่เงียบใช่ว่าไม่รู้ แต่มันขึ้นอยู่ว่าจะพูดเมื่อไหร่ก็แค่นั้นเอง **
    * ให้คำแนะนำที่ผิดๆให้แก่ผู้อื่นหรือรุ่นน้อง
    * ไม่มีความคิดเป็นของตัวเอง (ชอบตามแต่ผู้อื่น)
    * คบกันเพื่อหวังผลประโยชน์ส่วนตัวซะมากกว่าการที่ได้ค บกัน
    * ไม่เอาใจเขามาใส่ใจเรา

****** ทั้งหมดทั้งปวงนี้ผมเจอมาหมดแล้ว และยังเจออยู่ทุกวันนี้อยู่ ก็ทำไงได้ !!! คนมันไม่เหมือนกันหนิ

ปล. ขอโทษเพื่อน พี่ น้อง ทุกๆท่านที่ผมโพสอย่างนี้ แค่อยากสื่อให้รู้ว่าสังคมมีคนอย่างนี้ และทุกๆคนก็ไม่อยากเจอคนอย่างนี้

+++++ ถ้าคำพูดไม่เข้าหูใครหรือไปกระทบใครก็ขอโทษด้วยละกัน ครับ +++++
    em20. โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมและรับฟัง .[SIGPIC][IMG][/IMG][/SIGPIC]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ James Sheffer Munky อ่านข้อความ
    อยากเจอคนจริงใจมีมั๊ยแถวนี้อยากเจอคนดีๆแถวนี้มีมั๊ ยเอ่ย..........?

ส่วนคนที่ไม่อยากเจอ

* ตอแหล ลวงโลก
    * ดีแต่ปาก พูดไม่เป็นคำพูด
    * เห็นแก่ตัว
    * เอาเปรียบผู้อื่น
    * ชุบมือเปิบ
    * ไม่มีความเป็นผู้ใหญ่/ผู้นำ
    * ชอบดูถูกผู้อื่น
    * ชอบโอ้อวด ขี้คุย ขี้โม้ บ้าน้ำลาย (พูดอยู่นั่นแหล่ะ รู้มั๊ยว่ารำคาญ) ** ที่เงียบใช่ว่าไม่รู้ แต่มันขึ้นอยู่ว่าจะพูดเมื่อไหร่ก็แค่นั้นเอง **
    * ให้คำแนะนำที่ผิดๆให้แก่ผู้อื่นหรือรุ่นน้อง
    * ไม่มีความคิดเป็นของตัวเอง (ชอบตามแต่ผู้อื่น)
    * คบกันเพื่อหวังผลประโยชน์ส่วนตัวซะมากกว่าการที่ได้ค บกัน
    * ไม่เอาใจเขามาใส่ใจเรา

****** ทั้งหมดทั้งปวงนี้ผมเจอมาหมดแล้ว และยังเจออยู่ทุกวันนี้อยู่ ก็ทำไงได้ !!! คนมันไม่เหมือนกันหนิ

ปล. ขอโทษเพื่อน พี่ น้อง ทุกๆท่านที่ผมโพสอย่างนี้ แค่อยากสื่อให้รู้ว่าสังคมมีคนอย่างนี้ และทุกๆคนก็ไม่อยากเจอคนอย่างนี้

+++++ ถ้าคำพูดไม่เข้าหูใครหรือไปกระทบใครก็ขอโทษด้วยละกัน ครับ +++++
    ขอสนับสนุนความคิดนี้คร้าปปเพ่น้องงงงง..
    คนเรามันจะอยู่ด้วยกันได้มานต้องอาศัยความเข้าใจกัน. ..เอาใจเขามาใส่ใจเราดีที่สุดดดด....
    คนมันเซ็ง

Senior Member cb350e's Avatar
    สถานที่
    ฮาเดส พัทยา
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

2 ล้อก็คือ 2ล้อ ไม่ต่าง ไม่มีรถระดับไหนสูงกว่ากัน ควรจะเท่ากัน ญี่ปุ่น ยุโรป หรือไรก็ได้ที่เป็น Classic bike เช่น Vespa/Vintage/Japan classic ( ขอบคุณครับ ไม่อยากแบ่ง หรือโทรคุยกัน 0877405629 แหลม Zeus Pattaya)

Bookmarks