รูปทริป real Spirit Day3 วันที่26-27มค.2551ของชมรมรถโบราณรังสิต

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รูปทริป real Spirit Day3 วันที่26-27มค.2551ของชมรมรถโบราณรังสิต

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รูปทริป real Spirit Day3 วันที่26-27มค.2551ของชมรมรถโบราณรังสิต

ขออนุญาติลงให้พี่ๆน้องๆชมกันนะครับ......รูปทริป real Spirit Day3 วันที่26-27มค.2551

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=159657&page=4

ปล..ผมประทับใจมากตรงที่ยามค่ำคืนมีSTAFFมาเดินเก็นข วด...ผมถามว่าเก็บไปทำไมละ..น้องๆเขาก้ตอบว่าต้องเก็ บเพื่อความปลอดภัยกันคนเอามาตีหัวกัน.....ตรงจุดนี้ม ันบอกอะไรได้หลายๆอย่างเลย....ที่ชัดเจนที่สุดคือทาง ผู้จัดใส่ใจในรายระเอียดและยังค่อยป้องกันและดูและเร ื่องความปลอดภัยให้พี่ๆน้องๆที่มาร่วมงาน....น่าเอาเ ป็นแบบอย่าง..................หนุกมากมายครับ....... .em24em24em24..................จากใจชาวรังสิต

รูป รูป    

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

.........ลืมไป.......ขอบคุณสำหรับอาหารเช้าครับ.... .......อิอิ

รูป รูป  

Talking เจ....รังสิต.....ขอชม.....บ้างคับ

ยินดีด้วยคับ.ที่จัดงานได้เยี่ยมมาก......ผมชอบ บรรยากาศงานนี้มากคับ....
    ข้าวต้มตอนเช้าอร่อยดีคับ.....
    ที่จอดรถก็เยอะดี
    งานตอนกลางคืนสนุกดีคับมีที่นั่งกินเฮฮากันดี.....
    ไปกลับปลอดภัย
    ถึงเพื่อนบอล...ขาที่เจ็บอยู่ขอให้หายไวๆเน้อ.....
    แล้วคราวหน้าจะพาน้องๆรังสิตไปร่วมงานอีก.....

น้องๆที่กลุ่ม บอก สนุกดี........ผมถือโอกาศรับน้องเข้ากลุ่มเพิ่มไปอีก สอง...คน....
    บรรยากาสเป้นใจ

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณพี่ๆๆกลุ่มรังสิตม๊ากมากน้าครับ มีโอกาสไว้พบกานคร๊าบบป๋ม
    ถ้าผ่านมาราชบุรีดี ก็แวะมาได้เลยน้าคร๊าบบ กลุ่ม REAL ยินดีต้อนรับครับ
    nawapol27@hotmail.com ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

Senior Member ZEROKU's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jfullmoon อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยคับ.ที่จัดงานได้เยี่ยมมาก......ผมชอบ บรรยากาศงานนี้มากคับ....
    ข้าวต้มตอนเช้าอร่อยดีคับ.....
    ที่จอดรถก็เยอะดี
    งานตอนกลางคืนสนุกดีคับมีที่นั่งกินเฮฮากันดี.....
    ไปกลับปลอดภัย
    ถึงเพื่อนบอล...ขาที่เจ็บอยู่ขอให้หายไวๆเน้อ.....
    แล้วคราวหน้าจะพาน้องๆรังสิตไปร่วมงานอีก.....
    น้องๆที่กลุ่ม บอก สนุกดี........ผมถือโอกาศรับน้องเข้ากลุ่มเพิ่มไปอีก สอง...คน....
    บรรยากาสเป้นใจ
    ขอบคุณครับพี่เจ ขอบคุณที่มารวมงานครับ ดีใจมากครับที่ทุกคนสนุก ขาหายแล้วพบกันครับ

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter
    Team (REAL 02)