ผมสิเพื่อนแป๊ะนะคับขออภัยที่ไม่ได้ไปด้วยครับ คือวันที่ 24 มกราคม เกิดอุบัติเหตุรถจักรยานยนต์ชนกับรถเก๋งอ่ะคับ ที่หน้าศาลแขวง ก็เลยต้องนอนรักษาตัวหลายวันเลย เสียใจมากครับที่ไม่ได้ไป แต่โอกาศหน้ายังมีผมไม่พลาดแน่ครับ ฝากบอกพี่กาญด้วยครับ ผมได้บอกกับพี่เขาไว้ว่าผมจะไปแต่สุดท้ายก็ไม่ได้ไป และสุดท้ายที่ผมได้จ่ายค่าออกทริป ผมไม่เอาคืนนะครับ (ไม่เอาคืนนะครับ) เอาไว้เป็นค่าบำรุงของชมรมไปนะครับ ส่วนตัวผมไม่เป็นอะไรมากครับผมใส่หมวกกันน็อคแค่หัวแ ตกเย็บ 3 เข็ม แต่แฟนผมนะสิครับหัวแตกอย่างน่าตกใจไม่ได้ใส่หมวกกัน น๊อกหัวแตกเย็บ 10 กว่าเข็มแหน่ะ และผมอยากบอกไว้ว่าถ้าจะเดินทางไปไหนคนซ้อนนะครับให้ ใส่หมวกกันน็อกด้วยนะครับเพราะว่าถ้าเป็นอะไรไปคนซ้อ นจะเจ็บหนักกว่าคนขับครับ ก็ขอขอบคุณพี่ๆที่เป็นห่วงทุกๆคนนะครับ