ถึง พี่ น้อง ชาวมหาสารคามsc ทุกท่านที่จะเดินทางไปเกาะช้าง อ่านด่วนครับ

ชื่อกระทู้: ถึง พี่ น้อง ชาวมหาสารคามsc ทุกท่านที่จะเดินทางไปเกาะช้าง อ่านด่วนครับ

Senior Member Modern man's Avatar
    สถานที่
    mahasalakham scooter.club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึง พี่ น้อง ชาวมหาสารคามsc ทุกท่านที่จะเดินทางไปเกาะช้าง อ่านด่วนครับ

.................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .......ขอความร่วมมือ ให้นำรถของท่านมาตรวจเช็คความพร้อม ในวันนี้เวลา 16.00 น. เป็นต้นไป ที่ หอของผม เพื่อป้องกันไม่ให้เกิดเหตุการณ์ต่างๆ ระหว่างการเดินทาง เพราะวันนี้เป็นวันสุดท้ายของการทำรถ ก่อนการออกเดินทาง รถของท่านต้องพร้อมที่สุด (อย่าให้อายแลมนะ)

รูป รูป  
    คันเดียวเพื่อครองพิภพ คันเดียวเพื่อค้นพบจบหล้า คันเดียวเพื่อสาบสิ้นทุกวิญญาณ พันธนาไว้ในความมืดมน

[email protected]
    ติดต่อ 086 -- 7149581 บอลสารคาม
    มหาสารคามสกูตเตอร์คลับ http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=54

Vespa 1964 Sim PX 150 ( ,")..bArbEer Oo's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club( MSC. )
    ขอบคุณ
    0

ท่านความร่วมมือทุกท่านด้วยนะครับบบบบบบบบบบบ

<<<<< Vespa Or Vesba >>>>>

Member S.l.i.T's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

แหล่แน่ๆเลย ก๊าก ๆ
    ► ผมเป็นคนไม่มีอะไรเป็นพิเศษ เป็นผู้ชายธรรมดาๆ
    ► ที่มีความคิดธรรมดา และผมก็ใช้ชีวิตอย่างธรรมดา
    ► ไม่ได้พิเศษขนาดที่ใครจะมาสร้างอนุสาวรีย์ เพื่อรำลึกถึงผม
    ► และชื่อของผม ก็จะถูกลืมไปในที่สุด
    ► แต่มีสิ่งหนึ่งที่ผมประสบความสำเร็จแล้ว ที่ได้เกิดมาในชีวิตหนึ่ง
    ► ผมได้มีเวสป้าหนึ่งคันกับรักคนหนึ่งคน อย่างหมดหัวใจ
    ► สำหรับผม แค่นี้ก็ถือว่าเพียงพอที่สุดแล้ว

e-mail. [email protected]
    Tel. 086-636-2661โต้ครับ

33_SERVICE's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตร ขับ
    ขอบคุณ
    0

ออกมากัน กี่โมง โทรบอกด้วยเนอะ ผ่านอรัญ ตอนขาไปก็ โทรมาบอกหน่อย พักกินข้าวกินปลา กันก่อน
    - รับ ผ่าเครื่อง ถอด - ประกอบ ทำสี vespa&Lam พร้อมจำหน่อยอุปกรณ์ตกแต่ง
    - รับจำนำรถ vespa&Lam ทั้งทีมีทะเบียนและไม่มี
    T.087-808-8817
    ID Line iee33
    http://facebook.com/iee33service

Bookmarks