ถามชาวbmw Club

ชื่อกระทู้: ถามชาวbmw Club

มาตรฐาน ถามชาวbmw Club

ถามว่า ร้านทำเครื่องทำสี Bmw ในกรุงเทพปริมณฑลครับมีที่ไหนที่ราคาไม่แพงมากบ้าง

บ้านbmwลาดพร้าว71ไม่ไหวครับราคาโหด จะหา R26-27 มาใช้ซักคัน

แต่หาที่ทำก่อนครับ แนะนำหน่อยครับ......

Junior Member reak6 เเรง's Avatar
    สถานที่
    โบราณนิยม ปทุมธานี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ armnet
    ถามว่า ร้านทำเครื่องทำสี Bmw ในกรุงเทพปริมณฑลครับมีที่ไหนที่ราคาไม่แพงมากบ้าง

บ้านbmwลาดพร้าว71ไม่ไหวครับราคาโหด จะหา R26-27 มาใช้ซักคัน

แต่หาที่ทำก่อนครับ แนะนำหน่อยครับ......

มีเเถวปทุมครับ เครียร์ราคาก่อนทำ พี่เลย์ปทุม สนใจลองคุยกันครับ 065481281
    ทุกคนต้องก้าวไป เเต่จำไว้ต้องมีศรัทธา

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

/\2 เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ซื่อสัตย์จริงใจเข้าไว้ ดีที่สุดครับ คนรัก bm

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mm
    ใช่ครับ ต้องเคลียร์ราคาก่อนนะครับ กับคนชื่อเลย์เนี่ย ไม่งั้นอันตราย/\ /\ /\

ถามจริงเหอะกลุ่มคนเล่นรถโบราณเนี่ย ทุกยี่ห้อแหละ ทำไมหาคนเล่นที่จริงใจไม่ได้เลยสักคน
    ชอบหากันจังผลประโยชน์เนี่ย มันทำให้รวยกันมากหรอครับ ไม่เห็นมีความจริงใจกันเลย หรือใครว่ามีช่วยบอกผมทีเหอะ:: ::

อ้อ ! สำหรับเจ้าของกระทู้ที่ถามมาเรื่องทำสี ลงเบอร์ไว้ครับ ผมจะบอกที่ทำสีทั้งคัน ทุกชิ้นราคา 6000 บาทให้ครับ/\3 /\3 /\3 /\3 /\3 /\3 /\3 /\3
    [email protected]

เมล์มาก็ได้ครับ

จิงๆแล้วยังหารถไม่ได้เลย

ราคาสูงๆทั้งนั้น

ขอบคุณ
    0

Talking

ตอบ armnet และผู้สนใจทำสีครับ

เบอร์ร้านทำสี 01 - 5624278 ช่างพรชัย อยู่แถวเจริญนคร

ทำสี r50 ทั้งคัน ราคา 6400 บาท บอกว่า บอยแนะนำมาละกันครับ:D /\2

หารถอะไร ราคาประมาณเท่าไรบอกกันได้ครับ แนะนำให้ได้ครับ/\3
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mm, : 02-06-2006 เมื่อ 10:39

ขอบคุณ
    0

ถามหน่อยครับร้านบ้านbmwลาดพร้าว71ใช่ร้านเฮียจุ้นรึ เปล่าครับเพราะเมื่อวันก่อนผ่านไปแถวปทุมวันปรากฏว่า ร้านย้ายไปแล้วแต่มีแผนที่ติดที่หน้าร้านว่าย้ายไปที ่ลาดพร้าว71

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thanes
    ถามหน่อยครับร้านบ้านbmwลาดพร้าว71ใช่ร้านเฮียจุ้นรึ เปล่าครับเพราะเมื่อวันก่อนผ่านไปแถวปทุมวันปรากฏว่า ร้านย้ายไปแล้วแต่มีแผนที่ติดที่หน้าร้านว่าย้ายไปที ่ลาดพร้าว71
    ถูกต้องนะครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!