มุมคนใจดี ไม่ขายไม่แลก ให้กันฟรีๆ - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 27 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: มุมคนใจดี ไม่ขายไม่แลก ให้กันฟรีๆ

chard's Avatar
    สถานที่
    เขี้ยวตัน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TO_C92 อ่านข้อความ
    ผมโอนตังให้แล้วนะครับ พี่ชาด ขอบคุณมากๆๆเลยนะครับ
    ส่งแล้วครับ

anawat35
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ถึงคุณ ชาต ขาตั้งคู่ C95 ที่ให้ผมเมื่อเดือนก่อน
    ตอนนี้เป็นแบบนี้แล้วครับ ติดตั้งกับรถของผมแล้วเรียบร้อยแล้ว
    ทั้งนี้ต้องขอบคุณ คุณชาต อีกครั้งนะครับ
    em90

รูป รูป  

Member
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

พี่ๆคนไหนพอจะมีของเหลือๆ เช่น ขาตั้งคู่และคันสตาร์ 95 ที่พอจะใช้ได้บ้างไหมครับ ถ้ามีส่งให้หน่อยครับ เดี๋ยวค่าส่งผมออกเอง
    สุธี ปั้นประเสริฐ 18 ม.3 ต.แพงพวย อ.ดำเนินสะดวก จ.ราชบุรี 70130

Member Huskey's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หาของครับผม

พี่ๆคนไหนพอจะมี ถุงเท้า กะ อกไก่ C92 เหลือใช้บ้างครับ ผมกำลังหาอยู่ครับ
    ของเก่าๆก้อได้ครับผม หมูน้อยของผมยังขาดอยู่เลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลยครับ
    ถึงจะมีแท้บ้าง จะเทียมบ้างแต่ผมก้อจะรักหมูของผมสุดๆไปเลยครับ

Junior Member meekary92's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chard อ่านข้อความ
    ส่งของให้แล้วครับ
    เดี๋ยวโอนตังค์ให้นะครับ ช้าหน่อยไม่ว่ากันนะครับ ขอบคุณมากครับ
    พอดียุ่งงานศพญาติอยู่ครับ
    ไม่มีตังค์แต่อยากได้บ้าง ของมันแรงem87

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

คุณชาติครับ ที่ผมโทรถาม สปริงขาเบรคหลังครับ
    ถ้ามีรบกวนส่ง
    นายศานิต พลยางนอก
    101 ม.8 ต.ประทาย อ.ประทาย จ.นครราชสีมา 30180
    ค้าส่งแจ้งด้วยนะครับ 081-7709870 (ต้นครับ)

มาตรฐาน ขออนุญาตคับ

ts01 พี่ชาตผมชอบรูปหมูที่เอาแบบไปทำโลโก้กลุ่มของพี่นะคั บจะเอาไปตัดสติกเกอร์ติดหมูผมจะได้มั้ยคับถ้าได้รบกว นส่งภาพชัดๆให้หน่อยคับ [email protected] ขอบคุณคับ

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pisanu อ่านข้อความ
    ts01 พี่ชาตผมชอบรูปหมูที่เอาแบบไปทำโลโก้กลุ่มของพี่นะคั บจะเอาไปตัดสติกเกอร์ติดหมูผมจะได้มั้ยคับถ้าได้รบกว นส่งภาพชัดๆให้หน่อยคับ [email protected] ขอบคุณคับ
    .................................
    ทำไมไม่เอาแบบ โลโก้ กลุ่มหมู ไปเลยล่ะคับ รออีกสักพัก เดี่ยวก้อทำเสร็จ แจกกันไป

Member TO_C92's Avatar
    สถานที่
    Honda C92-95 Thailand
    ขอบคุณ
    0

ขอขอบคุณพี่ชาดมากๆเลยนะครับ
    ตอนนี้ผมได้รับของแล้วครับผม
    ขอบคุณด้วยใจจริงครับ
    I Love Honda C_92 C_95
    มาคุยกันได้ตลอดนะครับ ผมอยู่ขอนแก่นนะครับ

เบอร์ 0868634100 มีไรโทรหาได้นะคราบ
    ที่สุดของชีวิตคือความคราสสิคของ...รถโบราณ

( คนรักหมู )

มาตรฐาน เอาด้วยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Safety Man อ่านข้อความ
    .................................
    ทำไมไม่เอาแบบ โลโก้ กลุ่มหมู ไปเลยล่ะคับ รออีกสักพัก เดี่ยวก้อทำเสร็จ แจกกันไป
    โลโก้กลุ่มก็ขอด้วยครับถ้าเสร็จแจ้งให้ทราบด้วยค่าใช ้จ่ายยินดีรวมด้วยคับ

สถานที่
    เขี้ยวตัน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thob อ่านข้อความ
    คุณชาติครับ ที่ผมโทรถาม สปริงขาเบรคหลังครับ
    ถ้ามีรบกวนส่ง
    นายศานิต พลยางนอก
    101 ม.8 ต.ประทาย อ.ประทาย จ.นครราชสีมา 30180
    ค้าส่งแจ้งด้วยนะครับ 081-7709870 (ต้นครับ)
    ส่งแล้ว

Junior Member meekary92's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chard อ่านข้อความ
    ส่งของให้แล้วครับ
    ขออภัยอย่างแรงครับ พี่chard ของที่ส่งมาให้ผมถึงแล้วครับแต่ไม่
    ได้รับครับเพราะคนที่ กศน. รู้จักแต่ชื่อเล่นครับ พอดีแฟนทำงานที่
    ห้องสมุด ไปทุกวัน แต่วัน พฤหัส กับ ศุกร์ ไม่ได้ไป เขาส่งคืน
    ไปรษณีย์ เลยอดได้ของครับ เข้าบอกหนักมาก เพิ่งไปถาม
    วันนี้ เอง ค่าเสียหายเท่าไรครับเดี๋ยวผมโอนเงินคืนให้ ขอโทษจริง ๆ
    ไม่ได้ตั้งใจให้เกิดแบบนี้ แต่ยังอยากได้อยู่ถ้า ถ้าไม่มีใครเอาส่งมาให้
    อีกรอบนะครับ ที่อยู่เดิม เขาร้องอ๋อแล้วครับ หรือชื่อแฟนผมก้อได้
    ประยูร บุญทั่งครับ ขอโทษจริง ๆ
    ไม่มีตังค์แต่อยากได้บ้าง ของมันแรงem87

Member Huskey's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

พี่ชาดครับ ถุงเท้าแจกไปยังครับ เหนเจอในกระทู้เก่าอะครับ ลองถามดูครับ
    ถึงจะมีแท้บ้าง จะเทียมบ้างแต่ผมก้อจะรักหมูของผมสุดๆไปเลยครับ

สถานที่
    เขี้ยวตัน
    ขอบคุณ
    0

คุณ Huskey ถุงเท้ายังอยู่
    คุณ meekary92 ถ้าไปรษณีย์ส่งคืนแล้ว จะส่งไปให้ใหม่ ค่าส่ง ครั้งแรก 180 บาท ส่งปรษณีย์เอกชนเลยแพง

******ถึงทุกคนที่ต้องการชองที่ลงแจก ช่วยโทรถามหรือโทรบอกหน่อย 081 805 2293 ชาด*****
    ****** ของที่ไม่ได้ลง ยังไม่แจก***********

tong_28ie's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณมหาวิทยาลัยนเรศวร "อุตสาตาเหลี่ยม"
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eak_khanak อ่านข้อความ
    ผมอยู่แถวกระทุ่มแบน จ.สมุทรสาครครับ เพื่อนๆคนไหนอยู่แถวนี้สะดวกมาเอาที่บ้านผมได้เลยครั บแต่ถ้าไม่สะดวกให้ผมจัดส่งให้ก็ยินดีครับ แต่ขอค่าส่งให้ผมด้วยนะครับ

081-492-3383 เอก

1.มีไฟเลี้ยวหลังข้างซ้ายของเทียมนะครับ

2.เฟืองไมล์สภาพสึกตรงเกลียวหน่อยครับแต่ชุบโครเมี่ย มมาเงาแว็ปเอาไปใส่กันเหนียวได้ครับ

3.กระจกมีข้างขวาข้างเดียวครับของเทียมนะครับ

4.กระบอกโช๊คล่างสภาพมีรอยฝุนิดหน่อยแต่ชุบโครเมี่ยม มาเงาแว๊ป

5.คันสตาร์ทของรถอะไรไม่รู้แต่ใส่ กับ C92-95 ได้ครับ

เอาออกมาช่วยกันเยอะๆนะครับสิ่งของที่ไม่ได้ใช้ของเร า อาจมีประโยชน์กับเพื่อนๆที่รักในฮอนด้าหมูเหมือนกันค รับ
    พี่ผมขอกระบอกโช๊คล่างได้ไหม ของผมมันผุมากแล้วพี่
    [CENTER][FONT=Century Gothic][COLOR=darkred][SIZE=5][COLOR=blue]โทร

..น้oJ xมู llดJ
    ขตย-111
    พิษณุโลก

......................

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 27 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks