REAL Spirit แวะมาขอบคุณครับผม

ชื่อกระทู้: REAL Spirit แวะมาขอบคุณครับผม

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน REAL Spirit แวะมาขอบคุณครับผม

REAL Spirit มาขอบคุฯกลุ่ม อัลเดธมากครับทั้ง มิตรถาพในงานและการเดินทางครับ หุหุ ไม่ได้เจอเพ่บีอดโลโก้อัลเดธเยย/\4 แหะๆๆ มีโอกาสคงได้พบกันใหม่ครับ ถ้าผ่านราชบุรีก็แวะมาได้เลยน้าคร๊าบบ ยินดีต้อนรับครับผม
    [email protected] ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ton.thewinner อ่านข้อความ
    REAL Spirit มาขอบคุฯกลุ่ม อัลเดธมากครับทั้ง มิตรถาพในงานและการเดินทางครับ หุหุ ไม่ได้เจอเพ่บีอดโลโก้อัลเดธเยย/\4 แหะๆๆ มีโอกาสคงได้พบกันใหม่ครับ ถ้าผ่านราชบุรีก็แวะมาได้เลยน้าคร๊าบบ ยินดีต้อนรับครับผม
    v - v ขอขอบคุง กลุ่มเรียว เช่นกันนะคร๊าบที่มีงาน ดีดี แบบนี้ อิอิ
    ส่วนต้น ยังไงก็เจอกันอีก เด๊ยวจัดให้นะครับ ^_^

Bookmarks