ขอถามข้อมูลเรื่องทำสีรถครับ..เเถวบางบัวทองไปทำสีที ่ไหนกันครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอถามข้อมูลเรื่องทำสีรถครับ..เเถวบางบัวทองไปทำสีที ่ไหนกันครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอถามข้อมูลเรื่องทำสีรถครับ..เเถวบางบัวทองไปทำสีที ่ไหนกันครับ

คืออยากทราบว่า ทำร้านเเถวไหนเเถบบางบัวทองอะครับ เเล้วเรื่องราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไรครับ
    อยากจะทำสปิ้นเป็นสีแบบ สีเปลือกไข่ไก่ อะครับเเล้วสีที่ผมจะทำเนี้ยะมีข้อดีข้อเสียอย่างไงบ ้างครับ

...........................ถามเยอะไปป่าวหว่ารบกวนต อบข้อสงสัยหน่อยนะครับ............................. .......

ขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยครับ

Junior Member wanttogo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เท่าที่รู้ไม่มีอ่ะครับเพราะผมก็อยู่บางบัวทองผมยังต ้องไปทำแถวในกรุงเทพเลยครับ
    เรื่องราคาก็แล้วแต่เกรดของสีและขั้นตอนการทำอะครับแ ต่ส่วนตัวผมว่า
    ทำเสร็จหมดไม่น่าจะเกิดหมื่นนะครับถ้าเกิดผมว่าเเพงเ กิน
    สีเปลือกไข่ไก่ก็สวยดีครับเมื่อก่อนผมก็สีนี้แต่ตอนน ี้เปลี่ยนแล้วเบื่อ
    แล้วแต่ชอบครับสีไรก็สวยครับรถทำใหม่
    แถมอีกนิดถ้ารถเครื่องเริ่มหลวมผมแนะนำว่าผ่าเครื่อง ไปพร้อมเลยดีกว่าครับ
    จะได้ทีเดียวนิ้งเป็นรถใหม่ไปเลย

***ความคิดส่วนตัวนะครับอย่าถือสา*******

Bookmarks