หาเพื่อนร่วมทางไปเชียงใหม่ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หาเพื่อนร่วมทางไปเชียงใหม่ครับ

สถานที่
    DoveRider
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หาเพื่อนร่วมทางไปเชียงใหม่ครับ

http://www.212cafe.com/boardvip/view...verider&id=527

เนื่องด้วยชาวDove Rider จะไปเที่ยวกันผมเลยมาชวนเพื่อนและพี่ๆตากลมไปเที่ยวเ ชียงใหม่ด้วยกันครับ ซึ่งผมจะออกจากกรุงเทพเช้าวันที่20กุมภาด้วยxjr400 ตอนนี้มีผมไปคนเดียวครับ เลยอยากจะหาเพื่อนร่วมทางขี่ไปเที่ยวด้วยกัน หากมีเพื่อนๆท่านใดสนใจก็ติดต่อผมได้นะครับ แป้ง0845040746 ขอบคุณมากครับ

ปล.คุณแซ็กที่ขี่ไปเชียงใหม่มาคราวที่แล้ว ผมAddmsnไปนะครับ เผื่อมีเรื่องจะปรึกษาเรื่องการเดินทาง หรือถ้าว่างก็ไปด้วยกันจะดีมากเลยครับ

รับแอ๊ดไปแล้วนะครับผม

จะได้ไปด้วยรึป่าว ยังไม่ชัวร์เลยครับ

เงินทองไม่อยู่กะเนื้อกะตัวครับช่วงนี้ ทำห้องใหม่ หมดไปเยอะครับ

ซักกลางเดือน น่าจะรู้ครับ ได้เรื่องยังไงเดี๋ยวผมบอกอีกทีนะคราบบ บ บ

***ยังไม่ได้เปลี่ยนยางเลยด้วย 55+
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Junior Member mit18's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มากันเยอะๆนะครับ

ปล. พี่กฤษณ์ไม่มาลองรถเส้นทางสายเหนือดูบ้างหรือครับพี่

สถานที่
    DoveRider
    ขอบคุณ
    0

สงสัยเวลาการออน msnของผมกับแซ็กจะไม่ตรงกัน ไม่เจอกันซักที ผมออนค่ำๆเพราะเวลางานออนไม่ได้ครับ ไม่เป็นไรไว้มีไรจะmailไปถามแล้วกันนะครับ

ผมออนเวลางานอย่างเดียวเลยครับ

ทักมาในนี้ก้อได้นะครับ เข้ามาดูเรื่อยๆทั้งวันแหละ

หรือไม่ก้อ ฮิห้าเลยครับ
    http://clubsingle.hi5.com
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Bookmarks