ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร...ชมรมรถถีบแห่งจันทบุรี - หน้า 72

หน้าที่ 72 จากทั้งหมด 91 หน้า แรกแรก ... 22 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,066 ถึง 1,080 จากทั้งหมด 1361

ชื่อกระทู้: ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร...ชมรมรถถีบแห่งจันทบุรี

Member
    ขอบคุณ
    0

..วันนี้ไม่ฉะบาย....นอนล่ะน๊า......

...อยู่โยงเฝ้าเวปไปคนเดียวก่อนนะ เต้นะ....em85

กระยอดินนรธา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

รับทราบครับ พักผ่อนเยอะๆนะครับพี่ปู
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูรhttp://ob-chan.forumotion.com/

Member ไอติมเย็น's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คุณท้าว อ่านข้อความ
    ..วันนี้ไม่ฉะบาย....นอนล่ะน๊า......

...อยู่โยงเฝ้าเวปไปคนเดียวก่อนนะ เต้นะ....em85
    ไม่ฉะบายเหรอจ๊ะพี่ปู
    เป็นอะไรมากไหม
    หายไวๆนะจ๊ะ เด๋วว่างๆจะได้ไปปั่นกัน 555+
    em88

ขอบคุณ
    0

Smile

พี่เต้ เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาไปปั่นแหลมเสด็จ
    เป็นไงบ้างเล่าสู่กันฟังบ้างนะ แล้ว
    กลับกันกี่โมงจ๊ะ ว่าจะถามตั้งนานแระ
    แต่ไม่ได้ถามสักที อิอิ
    อย่าลืมเอารูปมาดูกันบ้างนะจ๊ะem88

สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ไอติมเย็น อ่านข้อความ
    พี่เต้ เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาไปปั่นแหลมเสด็จ
    เป็นไงบ้างเล่าสู่กันฟังบ้างนะ แล้ว
    กลับกันกี่โมงจ๊ะ ว่าจะถามตั้งนานแระ
    แต่ไม่ได้ถามสักที อิอิ
    อย่าลืมเอารูปมาดูกันบ้างนะจ๊ะem88
    กลับกันประมาณ4-5โมงเย็นเองจ๊ะ ไม่มอะไรมากงานเค้าแบบมึนๆ ให้รอผู้ว่าผู้ว่าก็ไม่มาซะที เลยไปปั่นรถเล่นดีกว่า หมายกำหนดการก็ครุมเครือ เลยปั่นไปที่สุดทางรักแล้วก็ย้อนกลับมา ม.บูร เลย แล้วพวกเราไปไหนต่ออะเห็นที่ปลาพยูนแล้วหายไปเลย
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูรhttp://ob-chan.forumotion.com/

ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กระยอดินนรธา อ่านข้อความ
    กลับกันประมาณ4-5โมงเย็นเองจ๊ะ ไม่มอะไรมากงานเค้าแบบมึนๆ ให้รอผู้ว่าผู้ว่าก็ไม่มาซะที เลยไปปั่นรถเล่นดีกว่า หมายกำหนดการก็ครุมเครือ เลยปั่นไปที่สุดทางรักแล้วก็ย้อนกลับมา ม.บูร เลย แล้วพวกเราไปไหนต่ออะเห็นที่ปลาพยูนแล้วหายไปเลย
    5555+
    น้ำแข็งใสไม่เคยเห็นปลาพะยูน
    ไม่ได้ไป มา2-3ปีแระ ตื่นเต้นใหญ่เลยอ่ะ
    บ้านนอกเนอะน้ำแข็งใสน่ะ เนอะพี่กระยอเนอะ อิอิ
    ได้ทีรุมเลย 555+

พวกหนูถ่ายรูปเสร็จก็เลี้ยวเข้าซอยแรกเลย
    ไปร้านอาหารกุ้งทะเล แต่เปล่าไปกินนะ ไปนั่งเฉยๆๆ 55+
    ว่าจะชวนพี่เต้สักหน่อยปั่นไปกันเร็วจัง
    กลับจากร้านอาหารก็กลับบ้านเลยจร้า ประมาณ 2ทุ่ม ออกมาใหม่
    มาดูโปรงลางกัน คนเยอะมากๆ เกือบโดนหลอกไปขึ้นรถพี่อี๊ดตัวปลอมอีก
    พี่อี๊ดเดินผ่านหน้ายังไม่กล้าขอถ่ายรูปเลยอ่ะ เสียดายจัง
    พี่เต้ก็ด่วนกลับกัน ไม่งั้นรอดูโปรงลางกะธิดาเจ้าหลาว สวยๆทั้งนั้นem88

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ไอติมเย็น อ่านข้อความ
    5555+
    น้ำแข็งใสไม่เคยเห็นปลาพะยูน
    ไม่ได้ไป มา2-3ปีแระ ตื่นเต้นใหญ่เลยอ่ะ
    บ้านนอกเนอะน้ำแข็งใสน่ะ เนอะพี่กระยอเนอะ อิอิ
    ได้ทีรุมเลย 555+

พวกหนูถ่ายรูปเสร็จก็เลี้ยวเข้าซอยแรกเลย
    ไปร้านอาหารกุ้งทะเล แต่เปล่าไปกินนะ ไปนั่งเฉยๆๆ 55+
    ว่าจะชวนพี่เต้สักหน่อยปั่นไปกันเร็วจัง
    กลับจากร้านอาหารก็กลับบ้านเลยจร้า ประมาณ 2ทุ่ม ออกมาใหม่
    มาดูโปรงลางกัน คนเยอะมากๆ เกือบโดนหลอกไปขึ้นรถพี่อี๊ดตัวปลอมอีก
    พี่อี๊ดเดินผ่านหน้ายังไม่กล้าขอถ่ายรูปเลยอ่ะ เสียดายจัง
    พี่เต้ก็ด่วนกลับกัน ไม่งั้นรอดูโปรงลางกะธิดาเจ้าหลาว สวยๆทั้งนั้นem88
    ร้านปุทะเลนี่ร้านประจำเลยมานั่งกินกับพวกอาจารย์บ่อ ยๆ ที่จริงอยากอยู่ต่อหรอกแต่พี่ขวัญรีบกลับ ยังดูเจสกีไม่จุใจเลย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คุณท้าว อ่านข้อความ
    ...ระหว่างที่รอท่านกระยอดิน...ฟื้นคืนชีพ..คุณท้าวม ีน้ำจิ้มจาก..ปฎิบัติการ
    สิงห์เทา-ทอง..มายั่วน้ำลายกันนิดหน่อยค่ะ...ฉบับเต็ม...ไปบ้า นเรา นะคะ...

....มากันซะขนาดนี้เลยเห็นป่ะ....เจ๋ง!!!

...พร้อม....ปล่อยตัวแล้วน๊า.......
    อิจฉาพี่หมอปี๋...จัง!! ได้ออกทุกทริปเลย ไงก็อยากเรียนเชิญทั้งคณะมาช่วยออกงานบ้างดิ ....ได้อะป่าว??? ขอบพระคุณล่วงหน้า เพราะรู้ว่าทุกคนมีน้ำใจอยู่เร้..ว อิๆๆ

ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กระยอดินนรธา อ่านข้อความ
    ร้านปุทะเลนี่ร้านประจำเลยมานั่งกินกับพวกอาจารย์บ่อ ยๆ ที่จริงอยากอยู่ต่อหรอกแต่พี่ขวัญรีบกลับ ยังดูเจสกีไม่จุใจเลย

พี่เต้ร้านเดียวกันเปล่าจ๊ะเนี่ย
    ร้านกุ้งทะเลนะ ไม่ใช่ร้านปุทะเล 55+
    ว่างๆไปกินกัน แต่ต้องเลี้ยงพวกหนูด้วยนะจ๊ะ อิอิem88

Member ท้าวยายม่อม's Avatar
    ขอบคุณ
    0

...ฟื้นขึ้นมาดู น้องๆ เค้าคุยกัน..

...ไปนอนต่อแร่ะ......จะได้หาย มาม่า....อิอิ
    (ม่ชอบ...ไวไว )

yaitattoos's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ท้าวยายม่อม อ่านข้อความ
    ...ฟื้นขึ้นมาดู น้องๆ เค้าคุยกัน..

...ไปนอนต่อแร่ะ......จะได้หาย มาม่า....อิอิ
    (ม่ชอบ...ไวไว )
    อ่ะๆแต่ผมว่าเส้นไวไวอร่อยกว่านะคุณพี่ปูมันไม่อืดดี .......อิๆๆๆๆๆๆ /\2
    เที่ยวเมืองไทย ไม่ไปไม่รู้ http://www.travel.lakkai.com

phanumat si-udomteakun
    S.C.B.bank ธานาคารไทยพาณิชย์ เลขที่บัญชี 854-210671-8
    นาย ภาณุมาศ สีอุดมธีรกุล
    ร้านกาลครั้งหนึ่ง ณ จันทบูร 2552
    เลขที่ 894 ถ.ท่าแฉลบ ต.ตลาด
    อ.เมือง จ.จันทบุรี 22000
    TEL 099-3626-415

[email protected] :: ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร http://ob-chan.forumotion.com/

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พี่เต้ร้านเดียวกันเปล่าจ๊ะเนี่ย
    ร้านกุ้งทะเลนะ ไม่ใช่ร้านปุทะเล 55+
    ว่างๆไปกินกัน แต่ต้องเลี้ยงพวกหนูด้วยนะจ๊ะ อิอิem88
    กุ้งทะเลจ้าพิมพ์ผิด เลี้ยงข้าวผัดปูคนละจานคงไหว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yaitattoos อ่านข้อความ
    อ่ะๆแต่ผมว่าเส้นไวไวอร่อยกว่านะคุณพี่ปูมันไม่อืดดี .......อิๆๆๆๆๆๆ /\2
    ไม่สันทัดครับพอจบมาแล้วก็บ๊ายบาย มาม่า ไวๆเลยเหอๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เงียบกันจัง

ไม้เอก upsidaz's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทิฟฟี่แพงสีเขียว ทิฟฟี่

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยดูแลสุขภาพดีๆๆนะครับ
    ทิฟฟี่แผงสีเขียว ทิฟฟี่ ขำขำ
    อาจจะเป็นเพราะว่าช่วงนี้ฝนตกทุกวันเลยไม่กล้าเอารถอ อกมาถีบกันสักเท่าไหร่ก็เป็นได้นะพี่เต้.....กลัวน้อ งสนิมจะมาเกาะเอาอ่ะครับ.......ชิวชิวครับสงกานต์ทำง านเช่นเคยครับ......เป็นช่วงที่กำลังกอบโกยครับ

อันที่กล่าวไปอ่ะนอกเรื่องแต่!!!!วันที่ 25 เมษานี้มีใครไปท้องสนามหลวงมั้งอ่ะครับ.....ชมรมจักร ยานจันทบูรไปรึป่าวครับ......อาจารย์เต้em99
    ไม้เอก ถีบรถเก่า
    [email protected]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย upsidaz : 10-04-2009 เมื่อ 17:47

หน้าที่ 72 จากทั้งหมด 91 หน้า แรกแรก ... 22 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks