มาร่วมไว้อาลัยให้กับพี่(เอก)สนิมดิน - หน้า 2

ชื่อกระทู้: มาร่วมไว้อาลัยให้กับพี่(เอก)สนิมดิน

hh chakungrao's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณ นครชากังราว คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจกับชาวสนิมดินด้วยครับและขอให้ไปสู่ สุขติด้วยครับ คนที่อยู่ก็สืบสานต่อไปชาวคลาสสิค

จากชาวชมรมนครชากังราวคลาสสิค กำแพงเพชรครับ

Senior Member fan's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ
    ขอบคุณ
    0

em89ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว พี่เอก สนิมดินกบินทร์บุรี ด้วยนะคับem89

.....อาลัยยิ่ง.....
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ

[URL]

Senior Member Kcc's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณโกสุมพิสัยคลาสสิคไบทท
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น้องๆ วานรสัญจร ขอร่วมไว้อาลัย

ชาววานรสัญจรขอร่วมไว้อาลัยแด่ พี่เอก สนิมดินกบินทร์บุรี ขอให้ดวงวิณญาน
    ไปสู้สุขคติ ด้วยความเคารพ ชาววานรสัญจร em89em89
    "Great minds discuss ideas; Average minds discuss events;
    Small minds discuss people.

จิตใจที่ยิ่งใหญ่วิพากย์วิจารณ์ความคิด จิตใจสามัญวิพากวิจารณ์เหตุการณ์ แต่จิตใจที่ต่ำต้อยวิจารณ์เพียงผู้คน

To. 088-0071564 เต้งคับ

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

em89ทางกลุ่ม 125 แรงแมว นครศรีธรรมราช ฝากไว้อาลัยกับครอบครับพี่เอก (สนิมดิน) ด้วย แม้พี่จากไปแต่น้องๆๆ ก็ยังระลึกถึงพี่ อย่างน้อยเราก็หัวใจคลาสสิคเหมือนกัน หลับให้สบายพี่
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Member meanza c50's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเมืองตักสิลามหาสารคาม
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุงครับผม
    ขอให้หลับอย่างสบาย นะครับผม

punthep's Avatar
    สถานที่
    หัวสะพานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจคับ
    ขอให้พี่หลับอย่างสบายนะคับ
    c23..........c23..........c23

np.'s Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike.
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจ ต่อครอบครัวคุณเอก สนิมดินกบินทร์บุรี

พี่น้องชาวสมเด็จขอแสดงความเสียใจ ในการจากไปของคุณ เอก สนิมดินกบินทร์บุรี ครับ ถึงตัวจาก แต่ความดีและสิ่งดีๆที่ท่านกระทำจะยังคงอยู่ในจิตใจข องชาวเราครับ
    Somdet Classic Bike
    phon_np_@windowslive.com
    4290536889 ธ.กรุงเทพ บัญชีออมทรัพย์
    เฉลิมพล วิริยะมุกดา(เวียรชัย) สาขาอ.สมเด็จ

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=53

สนิมดิน ฮ่ะ's Avatar
    สถานที่
    สนิมดิน กบินทร์บุรี. (สายหมอบ กบินทร์บุรี)
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb อาลัยรักแด่พี่เอก จากตัวแทนกลุ่มสนิมดิน กบินทร์บุรี

...............................
    ผมและพี่น้องในกลุ่มสนิมดิน กบินทร์บุรี ขอแสดงความเสียใจแด่ครอบครัวของพี่เอก สนิมดิน
    แม้ว่าร่างกายของพี่จะจากไป แต่ความดีที่พี่ได้ทำไว้ไม่เคยจะจางหายคับ
    พี่เอกเป็นรุ่นพี่ที่อยู่ใน กลุ่มสนิมดิน กบินทร์บุรีมานานคับ เวลามีการออกทริปหรือการร่วมทำบุญต่างๆ พี่เอกก็จะร่วมกิจกรรมนั้น
    เสมอคับ ...ในฐานะที่ผมเป็นตัวแทนกลุ่ม สนิมดิน กบินทร์บุรี
    ผมก็ขอให้ดวงวิญญาณของพี่เอกไปสู่สุคติ

.................................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สนิมดิน ฮ่ะ : 10-02-2008 เมื่อ 14:56

แนค 081 -2969258

Facebook: แนค ครับ แนค

NIC_SNIMDIN@HOTMAIL.COM
    สนิมดิน กบินทร์บุรี
    Snimdin Kabinburi

ธนาคารกรุงไทย วีรยุทธ อร่ามเรือง เลขบัญชี 236-0-439-618
    [/COLOR][/SIZE]
    [CENTER]

kook777's Avatar
    สถานที่
    nakhonnayok friday club thailand
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน 777

ขอแร่วมแสดงความอาลัยอย่างสุดซึ้ง กับการจากไปของเพื่อนเอก ขอให้วิญญาณของเพื่อนจงเป็นสุข ถึงตัวจากไป แต่ใจถึงกัน จากเพื่อนกุ๊ก กลุ่ม Nakohnayok Friday Club.

Bookmarks