มาร่วมไว้อาลัยให้กับพี่(เอก)สนิมดิน

ชื่อกระทู้: มาร่วมไว้อาลัยให้กับพี่(เอก)สนิมดิน

Junior Member ^^kwang^^'s Avatar
    สถานที่
    kabinclassic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาร่วมไว้อาลัยให้กับพี่(เอก)สนิมดิน

ขอเชิญพี่น้อง ชาวสองล้อมาร่วมไว้อาลัยให้กับ พี่เอก สนิมดิน (กบินทร์บุรี) กับการจากไปอย่างไม่มีวันกลับ เนื่องจากเกิดอุบัติ ที่พัทยาและเสียชีวิต ในบ่ายวันที่ 3กพ 51

ความรักก็เหมือนกับรถไฟ
    บางครั้ง
    คนที่ขึ้นมาก็ไม่รู้จะลงสถานีไหน
    บางคน
    ก็ลงไปโดยไม่บอก
    บางคน
    อยากไปให้สุดสาย
    แต่สุดท้ายก็ไปไม่ถึง
    บางคน
    ต้องเปลื่ยนเส้นทางเมื่อรู้ว่ามาผิด
    ความรักก็เหมือนกับรถไฟ
    บางขบวน
    สถานีสุดท้ายก็อาจไม่มี
    คน คนนั้นก็เช่นกัน

Junior Member bluesubmarien-17's Avatar
    สถานที่
    Feel-good club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจครับ

ไม่ว่าจะเกิดความสูญเสียกับใคร มันก็นำมาซึ่งความเสียใจให้ทุกคนเหมือนกัน เสียใจด้วยขอให้หลับให้สบายครับ ตัวหลักคลาสสิคขอนแก่น

Member am_za's Avatar
    สถานที่
    อโยธยาคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ ....
    am_za[[อโยธยาคลาสสิค]]
    กรุงศรีอโยธยา
    ....สลักฟ้า...จารึกดิน....

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณเอก สนิมดินกบินทร์บุรี
    กับการจากไปอย่างไม่มีวันกลับ
    ขอให้ดวงวิญญาณเพื่อนเอกจงไปสู่สุขคติ
    จากใจ ครอบครัวชาวแร้งคอย
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Junior Member senanokrit's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณสองล้อเมืองแป๊ะ ( โอ้ละเน้อคลาสสิค )
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ^^kwang^^ อ่านข้อความ
    ขอเชิญพี่น้อง ชาวสองล้อมาร่วมไว้อาลัยให้กับ พี่เอก สนิมดิน (กบินทร์บุรี) กับการจากไปอย่างไม่มีวันกลับ เนื่องจากเกิดอุบัติ ที่พัทยาและเสียชีวิต ในบ่ายวันที่ 3กพ 51

ขอให้พี่จากไปอย่างมีความสูข

จากเราน้องๆชาวสองล้อเมืองแป๊ะ
    มาทำความรู้จักกันได้ที่นี้เลย

ปราจีนบุรี tong c100's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าๆปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นเรศวรคลาสสิค-ปราจีนบุรี มาร่วมใว้อาลัย

em89

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณเอก สนิมดินกบินทร์บุรี
    ขอให้ดวงวิญญาณจงไปสู่สุขคติ

จากพี่น้อง นเรศวรคลาสสิค-ปราจีนบุรี

ทีมงาน รถเก่าๆปราจีนบุรี

คำขวัญจังหวัดปราจีนบุรี

ศรีมหาโพธิ์คู่บ้าน ไผ่ตรงหวานคู่เมือง ผลไม้ลือเลื่อง เขตเมืองทวารวดี

Your Friendship
    is our Destination

จุดหมาย ของการเดินทาง
    คือ มิตรภาพ ระหว่าง (.....) ทาง

โต้ง-ปราจีนบุรี
    Mobile :081-2952995
    Mail : [email protected]

ประธาน ฝ่าย it nu เด็กโบ(ลาน)'s Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) classic bike
    ขอบคุณ
    0

Unhappy กลุ่มเด็กโบ(ลาน) ร่วมไว้อาลัยครับ

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว
    ของ คุณเอก สนิมดิน
    จึงขอร่วมไว้อาลัยมา ณ ที่นี้
    จาก กลุ่ม เด็กโบ(ลาน) Classic Bike

เด็กโบ(ลาน)classic bike

บอร์กลุ่มครับ
    Hi5กลุ่มน่ะครับ http://dekbolanclassicbike.hi5.com

สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    ธ.กรุงเทพ สาขาสะพานเหลือง
    108-0-59097-7 ภาณุ ไชยศิวามงคล

Junior Member toncclub's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลุ่มC clubBuakhao ร่วมไว้อาลัยครับ

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว คุณ เอก สนิมดินกบินทร์บุรี จากใจเราชาว c club buakhao ครับ

Senior Member Biw_MC's Avatar
    สถานที่
    Mc เมืองเลย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Mc เมืองเลย ร่วมไว้อาลัย

em87ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณเอก สนิมดิน ด้วยนะคับ
    /\7 Mc เมืองเลย /\7

ถึงจะมีอุปสรรค แค่ไหนเราก็จะไปให้ถึง
    การที่จะรักใครสักคนอาจใช้เวลาเพียงชั่ววัน
    แต่การที่จะลืมใครสักคนนั้นต้องใช้เวลาชั่วชีวิต
    บิว Mc เมืองเลย08-71827496 ตลอด 25 ชม. Mc จงเจริญ
    เมืองแห่งทะเลภูเขา สุดหนาวใน สยาม ดอกไม้งามสามฤดู

ฮายฟาย; http://www.biwmcloei.hi5.com.

vip member กว่า 55555 [KREW]'s Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจด้วย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ toncclub อ่านข้อความ
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว คุณ เอก สนิมดินกบินทร์บุรี จากใจเราชาว c club buakhao ครับ
    จากนครชากังราว รู้ว่ามันเศร้าเพราะกลุ่มผมก้เคยสูญเสีย
    way not to turn

Member ST.Lucifer's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up เสียใจด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว คุณ เอก สนิมดินกบินทร์บุรี

จากชาวเรา 2 ล้อคลาสสิค ST.Lucifer ClassicClub

ขอให้ไปสู่สุขติ

Trip ไหนๆเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

!!!ล้อครบสต๊าดติดเบรคมีเจอกัน!!!

/\7/\7/\7/\7

ST.Lucifer Classic Club

( กลุ่ม อนุรักษ์รถโบราณ...ท่าแร่คลาสสิค )

em24 ท่าแร่จังหวัดสกลนคร /\2

เด็ก ST. = Saint ( นักบุญ )

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับครอบครัว คุณ เอก สนิมดินกบินทร์บุรี กับการจากไปอย่างไม่มีวันกลับ
    NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว คุณ เอก สนิมดินกบินทร์บุรี จากใจเรา กลุ่มสนิมบินคลาสสิค ขอนแก่นขอให้คุณเอกได้เดินทางไปสู่สุขคติเทิญ.

รูป รูป  

Junior Member dekamfine's Avatar
    สถานที่
    MaLiBU Gang
    ขอบคุณ
    0

อาลัยยิ่ง
    em95 เง้ออเหนื่อยจังem87

Junior Member พี่โบ้ แร้งคอย's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม แร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับครอบครัว น้อง เอก สนิมดินกบินทร์บุรี กับการจากไปอย่างไม่มีวันกลับ หลับให้สบายนะน้อง

อาลัยรัก....จากใจ....พี่โบ้และทีมงานแร้งคอย
    ร่อนทั่วทิศ บินทั่วไทย โบ้แร้งคอย happy new year 2008 มีความสุขทุกคน ทุกกลุ่มนะครับ

Bookmarks