คือว่า ผมจะยกเครื่องใส่ C100 ใหม่ แล้วผมเร็ง wave 125 ไว้ และบังเอิญไปได้ยินใครเข้าพูดมาว่า ใส่เครื่อง Wave 125 ต้องเจาะรูโครง เพื่อยึด น็อต ผมไม่รู้ ว่ามันจริงหรือเปล่า วานพี่ๆช่วยทีนะครับ

และอีกคำถาม นึง คือ ถ้าจะไปใส่ wave100/110 ไม่ทราบว่า มันใส่กันได้หรือเปล่าครับ และ dream 100/110 ไม่ทราบว่ามันใส่กันได้หรือเปล่าหรือต้อง เจาะโครง หรือต้องทำยังไง วานพี่ช่วยผมทีนะครับ

ปล. เครื่องกระทุ้ง ขับมันโคตร
ปล. เมื่อวันเสาร์ ที่2 กุมภา 2551 ผมบิดไป 80 รถคว่ำ เฟืองเกียร์ แตก รหัสล็อคสเตอร์ หลุด น็อตยึดมันขาด เป็นเหตุที่ทำให้ผม ต้องรักษาชีวิตตัวเองครับ รอดจากความหน้าแหก อย่างหวุดหวิด
เอามาให้เปง อุทาหร ครับ พี่น้องชาว รังสิต ก่อนทำอะไรไปไหนไกลๆ ควรเช็ครถให้ดีก่อนนะครับ พี่น้อง