+++ นัดประชุมเรื่องตุ่น +++

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: +++ นัดประชุมเรื่องตุ่น +++

มาตรฐาน +++ นัดประชุมเรื่องตุ่น +++

ขอเป็นเสาร์นี้จะว่างกันได้มั๊ยครับ หรือว่าวันไหนลองๆพูดกันนะครับ ใกล้วันครบรอบตุ่นเสียเเล้วนะ ร่วมมือกันนิดนึงนะครับ งานนี้ป้ามาธาขอนะฮ๊า
    คลับ เฟอร์

I'm in love friday~

CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

Member ส้มตา's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

ได้...ส้มตาจัดให้นะ!!!แล้วลองดูนะใครมาได้โพสบอกเลย นะ

Member Lam_domino's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

คงไปไม่ได้ครับพี่น้องแต่มีอะไรโปรดโทรหาก็ได้ครับส่ งข่าวบอกกันบ้างนะ
    CLUB FUR สายบ้านนอก
    ทำทุกอย่างด้วยความตั้งใจแม้มันจะไม่มีอะไรดีขึ้นมา

Junior Member ~*meRCe-Fur*~'s Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

กระผมติดงานนะขอรับเป็นเสาร์ทำงานช่วงนี้ยังลาไม่ได้ ถ้าเป็นวันทำงาน.....แต่ถ้าเป็นเสาร์ 16 ก.พ. ได้อยู่ครับ
    ปล.เนื่องด้วยหน้าที่การงานคงไม่ได้ร่วมกิจกรรมด้วยค งไม่ว่ากันนะ แต่ถ้าทริปขอให้บอกถ้าไปได้จะจัดไปทุกทริปครับ
    " ฉันเป็นคนมั่งมี ไม่ใช่เพราะฉันมีมากมาย
    แต่เป็นเพราะฉันมี Club FUR"

>>>meRCe-Fur@hotmail.com<<<

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam_domino อ่านข้อความ
    คงไปไม่ได้ครับพี่น้องแต่มีอะไรโปรดโทรหาก็ได้ครับส่ งข่าวบอกกันบ้างนะ
    CLUB FUR สายบ้านนอก

ขำไอ่โอ๋ Club Fur สายบ้านนนอก 555+

คลับ เฟอร์

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

ได้เรื่องยังไงมั่งอ่ะ ts32
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

โอย เอางายก๊าน สนใจกันนิดส์นุงงงง
    คลับ เฟอร์

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

ได้ข่าวมาว่า
    - วันศุกร์ (พรุ่งนี้) นักรักบี้จุฬาจะรวมกันไปทำบุญให้ตุ่นที่วัดหัวลำโพง
    นัดกันเวลา 7 โมง ใครที่อยู่ในเมือง แล้วก็ไม่ว่างวันอื่นๆ ไปร่วมกับนักรักบี้จุฬาได้นะคะ
    ใครที่จะไปวันศุกร์แล้วไม่มีเพื่อนก็ลองโทรมาชวนก็ได ้ อาจจะไป 55
    เพราะว่าวันนั้นตอนเช้ามีเรียนที่จุฬาเหมือนกัน

- ส่วนโอ๊ตจะไปงานเลี้ยงเพลที่บ้านตุ่น โดยทางบ้านตุ่นเป็นคนจัดในตอนเช้าของวันศุกร์ (พรุ่งนี้) โอ๊ตนัดเจอคนที่อยากติดรถไปด้วยที่จุฬา เวลา 8.00 น.ค่ะ
    - ส่วนเหมี่ยวกับทินน่าจะไปที่นครปฐมบ้านตุ่นวันเสาร์เ ช้า เพื่อไปเลี้ยงเพล
    และจะต้องเตรียมอาหารที่จะไปถวายเองนะคะ อาหารคาวหวานทั่วไปและสังฆทาน
    ใครที่จะไปด้วยก็ลองหาอาหารมาถวายเพลกันด้วยนะ เครื่องสังฆทานถ้าต้องการถวาย
    ใครจะไปอะไรยังไงก็ลองว่าๆกันมานะคะ
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

Bookmarks