ซุบชิบนินทาเจ้าค่ะ.....

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ซุบชิบนินทาเจ้าค่ะ.....

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Talking ซุบชิบนินทาเจ้าค่ะ.....

กลับมาอีกครั้งนึงกะกระทู้นินทาชาวบ้านชาวช่องของชาว ฟรีด๊อมไบค์ ฮ่า ฮ่า ฮ่า.....
    เผอิญช่วงนี้เดี๊ยนว่างจัดอ่ะงานไม่ค่อยมีเลย...บ้า hi5 มาซักอาทิตย์นึงแร๊ะ!มาเรามาอัพเดตข่าวสารประจำกลุ่ม กันหน่อยดีกว่า เริ่มด้วยเรื่องสุดฮอตในตอนนี้แล้วกันนะ ม่ายรุ๊ช่วงนี้เป็งอารายกานปายหมด
    มีแต่คนอกหักกันเยอะซะจนน้ำลาย เฮ้ยน้ำตาจะท่วมบอร์ดกันแย้ว...มีทั้งร๊ากสามเศร้า เราสามคน...
    เรื่องระหว่างเราจะเอายังงัยกันต่อดีล่ะ?...คุณยังม่ ายรู้แล้วเดี๊ยนจะรู้ไหมเนี๊ยะ...แอบรักเขาข้างเดียว ...
    เอ้อ!ชั้นล่ะเหนื่อยจัย....แล้วก็มาฟูมฟายกันจนเป็นโ รคติดต่อกานปายหมด ถ้าจาหั้ยเดี๊ยนแนะนำนะ
    กลับปายช่วยตัวเองกันซะปาย... จะด้ายม่ายเดือดร้อน_ตู๊ดๆ_ชาวบ้านเค้า อิ อิ อิ (อ่ะล้อเล่งๆ)
    พอแร๊ะเดี๋ยวพวกรักคุดจะเอาอุจจาระมาปาบ้านเดี๊ยนซะ! ..เขวี้ยงโดนหน้าด้ายแต่อย่าหั้ยโดนแมงกาไซค์ นะเฟ้ยขี้เกียจเช็ด ฮ่า ฮ่า ฮ่า แล้วบรรดากระทิงชายหน้าตาดีทั้งหลายช่วงนี้เงียบกันจ ังนะ ม่ายรู้อยู่สุขสบายดีกานหรือเปล่า?ตากุ้งล่ะเปลี่ยนร ถอีกแล้วนิ จัยมันคลาสิค แต่ติดตรงขี้เกียจซ่อมซะงั้นหันไปควบฟีโน่
    เฉยเลย แล้วมันจาพาร่างอันอวบอั๋นของตากุ้งปายไหวไหมเนี๊ยะ! แล้วบรรดาหนุ่มๆสายคลองสวนล่ะ
    ม่ายเห็นหน้ากันนานเลย...เดี๊ยนคิ๊ดเถิ๊ง....คิดถึง ยังเหนียวแน่นกันอยู่อ๊ะเปล่าคร๊าบบบ ฝากอีกาคาบข่าว ปายบอกหน่อย...ประมาณสิ้นเดือนจะนัดรวมกันซะทีนึงนะค ร๊าบบ
    ได้ข่าวว่าช่างเอกปิดร้านปรับปรุงชั่วคราวเหยอ?(ชั่ว คราวหรือชั่วโค-ตะ-ระ คร๊าบ โปรดชั้แจงหน่อยเพ่)โสงสายกิดกานม่ายค่อยจาดี...หรือ ว่ามีเวลาหั้ยน้อง....ม่ายเพียงพอกลัวเค้างอนเลยต้อง ปิดร้านปายเอาจัยกันจ๊ะนายช่างเอก แต่เค้าว่าจะมีข่าวดีสีชมพูเร็วๆนี้น๊า....ยังงัย ก็อย่าลืมซองมาหั๊ยเดี๊ยนล่ะ ซองม่ายถึงตัวม่ายปายนะ จาบอกหั้ย...แล้วอ้ายทิดหนุ่มวัดหัวกระสัง เห็นผ่านมาแว๊บๆมันหายปายหนายอีกแร๊ะ เป็งยังงัยบ้าง ได้รองเท้าเพิ่มกี่คู่แล้วจ๊ะ... อิ อิ อิ ว่างๆผ่านมาทางเดี๊ยนบ้างนะจาให้ซ๊ากคู่เหอะ มีให้เลือกจะเอาเท้าหนายก่อนดีล่ะ....ล้อเล่นน่า! ตาเอกบัฟโฟ่ปายทำหัวฟูอยู่หนายฟ๊ะ?เดี๊ยนมีงานหั้ยทำ เงินดีด้วย มันดันเจือกหายปายหนายอีกติดต่อม่ายด้ายเลยจิง พับผ่าสิ!ครายเจอมานหั้ยมานโทรมาหาเพ่ต๋องด่วนจี๋เลย นะคร๊าบ
    ตาเฟรดคร๊าบ ปายเมืองเลยมาเป็งอย่างไรบ้างเอารูปมาดูกันหน่อยจิ มันมั๊ยคร๊าบ....
    เหล่าบรรดาแม่บ้านฟรีด๊อมล่ะ ช่วงนี้พ่อบ้านอยู่ในโอวาทกันยังคร๊าบ?จาเข้าหน้าร้อ นแล้วนะ ระวังจาแอบ
    เอาตะโปดไปแช่น้ำในอ่างจากุชชี่แถวๆรัชดาล่ะ อิ อิ อิ....
    ช่วงนี้เห็นรถซีขี่กันมากขึ้นม่ายรู้มีครายหลวมตัวเข ้ามาเป็งสมาชิกฟรีด๊อมเพิ่มขึ้นบ้างหรือเปล่าน้อ? ครายมีเพื่อนที่อยากจาเข้าร่วมกลุ่มก็อยากจะประชา สัมพันธ์ทางเพศ...เฮ้ยม่ายช่าย! ประชาสัมพันธ์ว่าช่วงสิ้นเดือนนี้ จะรวมตัวกันนิดหน่อย ครายจะแนะนำตัวก็เชิญพะยะค่ะ...
    งานบรูพาวันที่ 15-16 กุมภานี้ครายปายบ้างครับออกกันกี่โมงคร๊าบวิ่งเส้นหน ายบอกหน่อย แต่เดี๊ยนม่ายด้ายไปนะไปกันเหอะ! อิ อิ อิ ขับรถกันดีๆล่ะ ขับห้ามโทรล่ะเดี๋ยวตำหนวดจับ กฎหมายใหม่ออกแย้วว
    แต่ถ้าออกกฎหมายเวลาขับห้ามล้วง เดี๊ยนจะยื่นรายชื่อถอดถอนเลยล่ะยอมม่ะด้ายจิงมั๊ยคร ๊าบ! ครายคิดเหมือนเดี๊ยนบ้างยกส้งเท้าแนบหูหน่อย....ฮ่า ฮ่า ฮ่า
    เค้าว่ากันว่าดวงว่าที่คุณป้อคงใหม่กำลังจะมาแว้ว... เร็วๆนี้ coomming soon จาครายซะอีกล่ะก็ ตาอีฟ
    ของเรางัย! เดี๋ยวจามีตัวแทนอุดมการณ์มาควาบแมงกาไซค์ต่อ บอกแล้วว่าวงการนี้ม่ายล่มสลายง่ายๆนักหรอกจิงมั๊ยพว กเรา เอ้าเฮ.... อิ อิ อิ
    มาถึงเดือนกุมภาพันธ์เป็งเดือนแห่งความรัก สมาชิกเราบางท่านก็อินเลิฟตามกระแสบ้าง ม่ายด้ายเดี๋ยวตกเทรนด์
    จาเป็งครายซะอีกล่ะ อดีตคู่ขาเดี๊ยนงัย งงอะดิ? เดี๋ยวนี้ด้ายหน้าแล้วลืมหลังไปเยย...ติดกันงอมแงมเช ้ากลับเย็นถึง กลางวันโด๊บเก็บแรง อิ อิ อิ เอ้ยม่ายช่ายกลางวันทำงานเก็บตังค์ เอาไว้เติมน้ำมัน ฮ่า ฮ่า ช่วงนี้จาเห็นเขาเปลี่ยนรถเป็นว่าเล่นม่ายช่ายอะไรหร อก ของตัวเองวิ่งซะพังก็เลยยืมของชาวบ้านเขามาควบก่อน ล่าสุดเล่นซะก้านกระจายเยย เจ้าของกุมขมับปายซะสองวัน วันที่สามซ่อมเสร็จ วันที่สี่ยืมต่อ.....เอ๊ะยังงัย!
    ประกาศตอนนี้เดี๊ยนมีซ้อใหม่แล้วนะโปรดกรุณาอัพเดตด้ วย กำลังอินเลิฟตามกระแส ยังคงคอนเซ็ปเดิม ขาวๆ อะจึ๊ยๆ ม่ายช่ายอะไรหรอกกลัวท่านๆทั้งหลายจาทักผิดอ่ะเดี๋ยว เป็งเรื่อง... อิ อิ อิ

พอเร๊ะวันนี้เอาแค่นี้ก่อน ถ้ามีอะไรใหม่ๆหรือบอร์ดมันเงียบเดี๊ยนจะมาอัพเดตข่า วสารหั้ยใหม่น๊า....

ปล.ข้อมูลอาจจะบิดเบือนไปบ้างก็ขออภัยไว้นะที่นี้ด้ว ยครับ เพื่อความสนุกสนานในการอ่าน อยากให้ท่านๆทั้งหลายมีรอยยิ้มแถมตีนกาขึ้นมาอีกหน่อ ยคร๊าบ จะได้ไม่เคลียดกันเกินไป อายุจะได้ยืนและยาว.....ขอบคุณ
    ts01ts23
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

Senior Member Raweve's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

55+ รายซะยาวเลย ดีๆบอร์ดจะได้ไมเป็น ศาลาคนเศร้า เปิดมาเจอแต่เรื่องเศร้าๆ เลยไม่เปิดซะดีกว่า อิอิ
    ++Photography ++
    Loading Complete IIIIIIIII 100%

Bookmarks