อยากเข้ากลุ้ม

ชื่อกระทู้: อยากเข้ากลุ้ม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Smile อยากเข้ากลุ้ม

สวัดดีคับพี่ๆผมชื่อ ท้อ อยากเข้ากลุ้มกับพี่ๆผมอยู่คลอง 1 สะพานแดงคับใช้ c70สีเขียว

Member เด็กชั้น9/1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ลองมาแจมๆกันได้ครับถ้าแนวเดียวกันก็Happyกันครับ... .............
    โลตัสรังสิต.....2ทุมทุกวันเสาร์.........

Talking น้องคับพี่ก็อยากไปอยู่พี่ชื่อ เอิร์ธ คับ

น้องคับพี่อยู่แถวเดียวกับน้องเลยพี่อยู่หมู่บ้าน ลันลี่วิล คับ
    พี่อยากไปอยู่คับแต่ไม่มีเพื่อนขี่เข้าไปคับเลยหาเพื ่อนอยู่em95
    ถ้าเป็นไปได้ไว้เราไปด้วยกันจะดีนะคับจะได้มีเพื่อน
    แล้วโทรมานะคับ 086-0212442ชื่อพี่ เอิร์ธ คับ
    พี่ขี่ C65y คับ สี่น้ำเงินคับแล้วไว้เจอกันนะคับem95

Senior Member c95's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ว่างๆก็แวะมาครับ

Junior Member vespa_ka_pong's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาเลยคับผมอยู่ซอยวัดลาดสนุ่นคับ

Wink พี เอิร์ธ คับ

น้องคับเสาร์นี้ไปได้เลยคับจะไปกี่โมงก็โทรมานะคับ
    หรือวัน พฤหัส จะไปตลาดไทไหมคับที่เขาว่ามีอะไหล่ขายไปไหมคับ
    เบอร์พี่ 086-0212442

Senior Member น้องพี่สีชมพู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เชิญครับ....ตอนผมมาครั้งแรกก้อายเหมือนกัน...ที่กลุ ่มรังสิตพี่น้องเราน่ารักทุกคนครับเชิญครับ......... .......................
    ว่าแต่...ขอเข้ากลุ้ม.....เหมือนมาแล้วจะมีความทุขเลยนะน้อง.........อิอิ...แซ ว

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย น้องพี่สีชมพู : 20-02-2008 เมื่อ 16:45

Member AMP_ATIM's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking อิอิ....................*________________*

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ น้องพี่สีชมพู อ่านข้อความ
    เชิญครับ....ตอนผมมาครั้งแรกก้อายเหมือนกัน...ที่กลุ ่มรังสิตพี่น้องเราน่ารักทุกคนครับเชิญครับ......... .......................
    ว่าแต่...ขอเข้ากลุ้ม.....เหมือนมาแล้วจะมีความทุขเลยนะน้อง.........อิอิ...แซ ว

5555555555555++++ ฮาจิงๆเลย

----------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ปล*ตอนผมมาครั้งแรก ฉายเดี่ยวเลย พอมาถึง อย่างหนุกหนานงะ 555+ รั่ว จิงๆ

Senior Member Landscape12's Avatar
    สถานที่
    RCC
    ขอบคุณ
    0

มาพร้อมกันไหม ผมก็เพิ่งมา2ครั้งเอง ยังไม่รู้จักใครเลย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อยู่แถวไหนคับวันเสาร์นี้จะได้ไปพร้อมกันคับ

Junior Member batissuta's Avatar
    สถานที่
    cOm!ng sOon
    ขอบคุณ
    0

ผม อยู่ นวนคร อ่ะ คับ ใครอยู่ แถวๆนี้ โทรมา ชวน หน่อยคับ จาไปด้วยไม่กล้าไปคนเดียว เขิน นี่เบอร์ผมนะ ชื่อ โท คับ 0800506602

คิดพาแฟน ท่องแดน ที่แสนสุข หวังสนุก แฟนก็ยอม พร้อมเต็มที่
    พอขยับ จะเดินหน้า ท่าไม่ดี แฟนบอกพี่ วันนี้หนอ หนูขอลา
    ของเคยแข็ง ดันมาอ่อน สะท้อนจิต แฟนคงคิด ว่าวันนี้ ไม่มีค่า
    ที่หวังไว้ คงไม่สม ตรมอุรา ต้องสิ้นท่า ของมันอ่อน ถอนฤทัย
    เมื่อก่อนนั้น มันเคยแข็ง แกร่งชมัด ลุยสะบัด ไม่เคยเบื่อ เหนือจดใต้
    แต่ตอนนี้ มันอ่อนหมด หดหู่ใจ ยางรถฉัน นั่นปะไร ใยจึงแบน

Wink พี่ เอิร์ธ คับ

น้อง ท้อ คับเสาร์นี้ถ้าไปโทรมาบอกพี่ด้วยนะคับพี่พร้อมแล้วไป ได้เลยคับ พอดีมีน้องกล๊อฟ อีกคนจะไปพร้อมเราด้วยแล้วจะไปกี่โมงก็โทรมาบอกพี่แล ้วกันนะคับ เดียวไว้เจอกันนะคับ

Wink พี่ เอิร์ธ คับ

น้อง โท ไปพร้อมพวกพี่ก็ได้คับเดียวโทรนัดกันได้คับ 086-0212442 เบอร์พี่ เอิร์ธ คับพวกพี่ก็จะไปเสาร์นี้เป็นเสาร์แรกเหมือนกันหาเพื่ อนไปมานานแล้วพี่ก็ไม่กล้าไปคนเดียวเหมือนกันคับพอดี มีน้องเขาโทรมาชวนคับก็เลยนัดกันว่าจะไปเสาร์นี้คับแ ล้วโทรมานะคับ
    ts23

Bookmarks