ต้องการรถ bmw สักประมาน 5-6 คันนี้ครับ นำไปเข้าฉากเฉยๆ แค่จอดนะครับ นอกเหนือจากนั้น
คุยกับผู้กำกับเอาเองเพราะเจ้าของรถคือเรา รถใครใครก็รักใช่ไหมครับ
มี สเตฟานมาเปนพรีเซนเตอร์ และพริตตี้อีกมากมาย( รึเปล่า )
ท่านที่พอจะมีเวลาว่างนะครับ งานสบาย รายได้ดี
เริ่มถ่ายวันที่ 20 กพ.-25 กพ. ส่วนค่าใช้จ่ายหรือรายละเอียดจะมาลงบอกอีกทีนะครับ
เพราะเค้าอยากเหนรูปรถ Bmw ของพวกพี่ๆ ทั้งหลายก่อนเพื่อที่จะพิจารณาราคาค่าตัว
พี่น้องท่านใดสนใจนะครับ รบกวน ส่งรูป+รุ่น+ปี นะครับ ใน e-mail ข้างล่างนี้นะครับ
[email protected] <<<< ตัว Top ของกลุ่มยิ่งดีเลยครับ

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่เสียเวลามาอ่านนะครับ

^^