ฝากประชาสัมพันธ์เรื่องงาน Motor Show ครั้งที่ 29 ครับ สถานที่ยังคงเป็น
ไบเทค สำหรับกิจกรรมในส่วนของมอเตอร์ไซค์...มีดังนี้ครับ

เสาร์ 29 มีนาคม 2551 Classic Bike JPN. สงวนสิทธิ์เฉพาะรถคลาสสิกญี่ปุ่นเท่านั้นครับ

อาทิตย์ 30 มีนาคม 2551 Scooter Meeting สาวกล้อเล็ก สีหวาน เจอกัน

เสาร์ 5 เมษายน 2551 Classic Bike EU. สงวนสิทธิ์เฉพาะรถโบราณฝรั่งเท่านั้นครับ

อาทิตย์ 6 เมษายน 2551 Big Size รถเครื่องยนต์ใหญ่เกิน 400 ซี.ซี. เจอกันครับ

***อย่างเคย กิน ดิ่มฟรี รับเข็มที่ระลึกทุกคันครับ (เฉพาะรถที่ร่วมงาน)

ข้อมูล : นิตยสารมอเตอร์ไซค์