1อาทิตย์คุณโดนจับกันกี่ครั่ง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: 1อาทิตย์คุณโดนจับกันกี่ครั่ง

_Shake_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 1อาทิตย์คุณโดนจับกันกี่ครั่ง

ผมนะโดนจับเกือบจะทุกวันเลย อาทิเช่น กระจกข้าง(แต่ผมติดกระจกหนีบนะ ข้อหานี้โดนบ่อยคับ) แล้วก็ ข้อหาออกขวาทั้งๆที่ผมขับอยู่เลน2 ถนนมี4เลน แล้วอีกอันที่งงมาก คือข้อหาติดไฟโดยไม่ได้รับอุณญาติจากวิศวกรที่ขนส่ง( ตะก่อนผมแต่งแนวมอสคับ) คือต้องได้รับการเซ็นรับรองจากทางวิศวกรอ่ะ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆโดนจับกันบ่อยป่ะแล้วมีข้อหาไรแปลก ๆอีกมั่งอ่ะที่เคยเจอกัน ทุกวันนี้อยากจะจ่ายเป็นรายเดือนให้พวกแม่มไปเลย จะได้ไม่ต้องมาโดนจับให้เสียฟอร์ม
    http://www.pantipmarket.com/mall/beautycute/

ทางร้านจำหน่ายสินค้าเครื่องสำอางค์ราคาถูก

สินค้าจากทางร้านเป็นสินค้านำเข้าคุณภาพดีลูกค้าท่านใดสนใจสั่งซื้อไปทดลองใช้

ก่อนได้เลยค่ะ (ซื้อให้แฟน ของขวัญเซอร์ไพร์ หรือ ใช้เองก็ได้ค่ะ) ราคาสินค้าตามหน้าเว็ปเลยจร้า

สินค้าไม่จำเป็นต้องสั่งซื้อขั้นต่ำ ขอขอบคุณที่ไว้วางใจและให้เราบริการทุกท่านค่ะ

ผมว่ามันชักเกินไปและแหละครับ คุณอยู่จังหวัดอะไรเหรอครับ อย่างงี้ตายกันพอดีเอาเงินไปจ่ายให้พวกนี้หมด
    ผมก็เคยโดนเรื่องกระจกข้างนะครับ ตั้งแต่ที่ผมเรียนอยู่ที่จันท์ ตอนนี้ขี่อยู่ฉะเชิงเทราตำรวจไม่เรียกเลย
    แต่ผมสงสัยมากติดไฟมอสต้องมีใบรับรองด้วยเหรอ อย่างนี่พวกฟีโน่ก็โดนจับกันเต็มแล้วอ่ะดิ
    l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l

strait up,respect em up graffiti's Avatar
    สถานที่
    .......KU Classic Club .............40 Degree crew
    ขอบคุณ
    0

แถวไหนครับเนี่ย โดนทุกวัน

แล้วขนส่งมีเจ้าหน้าที่ตำแหน่งวิศวกรด้วยเหรอครับ
    STRAIGHT UP
    music vespa guitar graffiti

KU63 E59 EE35 KU CLASSIC025

Senior Member Mr.ไวไว's Avatar
    สถานที่
    อยากมีเหมือนกันน๊ะ
    ขอบคุณ
    0

ลองห้อยคอด้วยกล้องดิจิตอลไปด้วยซิครับ รับลองเลยไม่โดนจับ

พอโดนลูกเสือเรียกก็ถ้ารูปพี่เค้า1ที............. แล้วยิ้มๆ ถามครับว่า"ผมโดนข้อหาอะไรจะถ่ายคลิปเก็บไว้เล่น..."

ปล.ลูกเสือกล้วเทคโนโลยีครับ

My Bike running on LPG

Rally Member smuzcrew's Avatar
    สถานที่
    จริงใจ scooter club
    ขอบคุณ
    0

ผมโดนข้อหาแปลกสุดก็
    วิ่งเลน รถเมล์............
    ก็กุวิ่งซ้ายมากุผิดด้วยเหรอ สาดดดดดดด
    มาบอกกุว่าเลน รถเมล์ แล้วไอ้คันหน้ากุ ไม่ใช่ โซนิค เหรอวะ ทำไมไม่จับมัน
    สาดดดดดดดดดดดด(ขอโวยวายนิดนึง)
    "การถ่ายภาพคือการหยุดทุกสิ่งทุกอย่างไว้ให้เป็นนิรั นดร์

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

วิศวกร เนี่ยะ ต้องเป็นทางขนส่งจัดมาเอง หรือว่า เราหาเอง ถ้าหาเอง ป๋มก็วิศวกร เซนต์เองเลยดีกว่ามั้ย ตร.เหมือนแมลงสาปว่ะ

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

สำหรับเพื่อนๆ พี่ - น้อง ที่ใช้เส้นทางจากงามวงศ์วาน มุ่งหน้ามา 4 แยกเกษตร แล้วพอข้ามสะพานข้ามถนนวิภาวดี ให้รีบชิดซ้ายไว้เลย ย้ำว่าซ้ายสุด ถึงจะมีรถติดเข้าประตูม. เกษตร และรถติดตรงป้ายรถเมล์ ตรงสะพานลอย ก็ต้องยอมอยู่เลนส์ซ้ายสุดเพื่อความปลอดภัย คือจะมีพวกพี่ๆ สังกัดบางเขน เค้ารออยู่เลยป้ายรถเมล์ไปหน่อย เค้าก็จะโบกทักทายเราโดยอัตโนมัติ หากว่าเราแซงขวาขึ้นไปแล้วค่อยไปปาดเข้า ก็เรียบร้อยครับ... 200 ขึ้นต่ำ
    ปล. ตอนอยู่บนสะพานให้สังเกตุให้ดี ว่ามีพวกพี่ๆ เค้ารออยู่รึเปล่า ถ้าสายตาไม่ดีให้สังเกตจากรถ ถ้าติดทุกเลนส์ก็คงจะมีพี่ๆ เค้าดักรออยู่ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย barbies_69 : 19-02-2008 เมื่อ 19:54
    SCOOTER THE WAY OF MY LIFE

----- AMIGO CAFE' -----

suchao's Avatar
    สถานที่
    KU classic club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ barbies_69 อ่านข้อความ
    สำหรับเพื่อนๆ พี่ - น้อง ที่ใช้เส้นทางจากงามวงศ์วาน มุ่งหน้ามา 4 แยกเกษตร แล้วพอข้ามสะพานข้ามถนนวิภาวดี ให้รีบชิดซ้ายไว้เลย ย้ำว่าซ้ายสุด ถึงจะมีรถติดเข้าประตูม. เกษตร และรถติดตรงป้ายรถเมล์ ตรงสะพานลอย ก็ต้องยอมอยู่เลนส์ซ้ายสุดเพื่อความปลอดภัย คือจะมีพวกพี่ๆ สังกัดบางเขน เค้ารออยู่เลยป้ายรถเมล์ไปหน่อย เค้าก็จะโบกทักทายเราโดยอัตโนมัติ หากว่าเราแซงขวาขึ้นไปแล้วค่อยไปปาดเข้า ก็เรียบร้อยครับ... 200 ขึ้นต่ำ
    ปล. ตอนอยู่บนสะพานให้สังเกตุให้ดี ว่ามีพวกพี่ๆ เค้ารออยู่รึเปล่า ถ้าสายตาไม่ดีให้สังเกตจากรถ ถ้าติดทุกเลนส์ก็คงจะมีพี่ๆ เค้าดักรออยู่ ครับ
    อันนี้ชัวร์ครับ เด็กเกษตรรับรองครับ.......ช่วยๆๆๆกันครับพี่น้อง ทำให้สังคมล้อเล็กของเราน่าอยู่มากขึ้น
    ธนาคารกสิกรไทย 005-288-2974
    นายสุเชาวน์ ชมภูพงษ์

......KU.Mods......

เมื่อไหร่จะมี คลื่นวิทยุ เพลง สกา ลายเค ซักทีน่ะ

one last breath is vespa

strait up,respect em up graffiti's Avatar
    สถานที่
    .......KU Classic Club .............40 Degree crew
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Banda22 อ่านข้อความ
    วิศวกร เนี่ยะ ต้องเป็นทางขนส่งจัดมาเอง หรือว่า เราหาเอง ถ้าหาเอง ป๋มก็วิศวกร เซนต์เองเลยดีกว่ามั้ย ตร.เหมือนแมลงสาปว่ะ
    นั่นดิครับ เซนต์เองได้รึเปล่า
    ผมมี กว.ไฟฟ้ากำลังอ่ะ เซนต์แจกเลย อิอิ
    STRAIGHT UP
    music vespa guitar graffiti

KU63 E59 EE35 KU CLASSIC025

เคยได้ยินจากปากของชาวบ้านคับว่า
    จอดมอเตอร์ไซค์แล้วไม่เอาผ้ามาคลุมผิดกฎหมาย
    ไม่ล้างรถก้อโดน...เบื่ออ่ะคับพวก ตร.หากินแบบนี้
    little_nuri@hotmail.com
    facebook Te vespa

-
    สถานที่
    ขี่คนเดียวสบายใจ
    ขอบคุณ
    0

อ่านกระทู้มาลายครั้งไม่คิดว่าต้องโพส.......พึ่งโดน ตะกี้คับ........ซัดมาเติมเหนี่ยว.........เจอไฟแดงเ บรคไม่ทัน.......แมร่ง......ไฟเหลืงแค่ 2 วิ.......ใครมันจะเบรคทันฟะ.......]

Bookmarks