มาร่วมไว้อาลัยให้น้องที่ไปงานธาตุกันครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: มาร่วมไว้อาลัยให้น้องที่ไปงานธาตุกันครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

รถกูแรง อย่ามายุ่งกับกู somwang's Avatar
    สถานที่
    Godzilla Yasothon
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ กลับการจากไปของน้อง ผู้มีใจรักในการเดินทาง ขอให้เขาหลับอย่างสบายไปตลอดกาล

รูป รูป  

Member ......'s Avatar
    สถานที่
    Yasothon-Korat
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ร่วมไว้อาลัย

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง ไม่ว่าจะกลุ่มใหนๆแต่หัวใจเรารักในสิ่งๆเดียวกัน คือ ความ คลาสสิค ...กลุ่มพญาแถน ขอเป็นกำลังใจให้ครอบครัวของน้องเค้านะคับ

Junior Member senanokrit's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณสองล้อเมืองแป๊ะ ( โอ้ละเน้อคลาสสิค )
    ขอบคุณ
    0

ชมรมรถโบราณสองล้อเมืองแป๊ะ ขอแสดงความเสียใจมานะที่นี้ด้วย

ขอให้น้องจากไปด้วยความสงบ
    มาทำความรู้จักกันได้ที่นี้เลย

Member ST.Lucifer's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ST.Lucifer - ท่าแร่ . . . สกลนคร

ขอแสดงความเสียใจให้กับครอบครัวของน้อง และกับกลุ่ม มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

รูป รูป  
    Trip ไหนๆเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

!!!ล้อครบสต๊าดติดเบรคมีเจอกัน!!!

/\7/\7/\7/\7

ST.Lucifer Classic Club

( กลุ่ม อนุรักษ์รถโบราณ...ท่าแร่คลาสสิค )

em24 ท่าแร่จังหวัดสกลนคร /\2

เด็ก ST. = Saint ( นักบุญ )

Senior Member kilur-hm's Avatar
    สถานที่
    RAYONG HONDA CLASSIC TOURING TEAM
    ขอบคุณ
    0

เราชาวHONdaระยองขอแสดงความเสียใจกับชมรมที่น้องอยู่ และครอบครัวของน้องด้วยนะครับ หลับให้สบาย
    KILUR-HM RAYONG

สนใจสินค้า 085-1557751

ชื่อ น.ส.ธัณย์สิตา เศรษฐาโชติศิริ ธ.กรุงเทพ ส.ระยอง<Tunsita S.> เลขบัญชี 277-4-28307-7

มิตรภาพไม่ได้วัดที่ CC.. แต่มันอยู่ที่ระยะทาง........

Junior Member
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเสิงสาง(กลุ่มชมตะวัน)
    ขอบคุณ
    0

พวกเรากลุ่มชมรมรถเก่าเสิงสางขอแสดงความเสียใจอย่างไ ม่มีวันหวนกลับคืนมากลับน้องที่จากไปขอให้หลับให้สบา ยนะ

(เกิดมาบนทางเดิน Classic) ก.พ.ส. ตากลม's Avatar
    สถานที่
    สถาบันรถเก่า--ก.พ.ส. ตากลม
    ขอบคุณ
    0

Unhappy

ขอขอบคุณพี่ๆทุกๆกลุ่มและทุกๆคนที่มีความปราถนาดีต่อ น้องเบทและครอบครัว
    สิ่งใดๆที่ทุกๆคนและทุกๆกลุ่มได้แสดงความไว้อาลัยให้ กับน้องเบท
    ก็ขอให้ทุกๆคนและทุกกลุ่ม
    จงมีแต่ความสุขความเจริญ ก็ขอให้น้องเบทนี้เป็นรายสุดท้ายที่เกิดขึ้นกับเราชา ว Classic
    ก็ขอไว้อาลัยน้องเบท ให้น้องได้หลับสบายน้องจะเกิดมากี่ครั้งชาว Classic ยินดีต้องรับและเปิดอ้าให้น้องได้กลับมาเป็นส่วนหนึ่ งของเราชาว Classic หลับให้สบายนะครับ
    พวกเราชาว Classic ทุกกลุ่มทุกชมรม ขอส่งน้องเป็นครั้งสุดท้าย หลับให้สบายไปดีนะครับ น้องเบท
    -----------------------------------------------------------------------------

พิธีฌาปนกิจศพ ว้นที่ 20 กุมภาพันธ์ 2551 ณ วัดประชานิยม อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์
    ถ้าผู้ใดมางานน้องเค้าถ้ามีรถ C ก็ขอให้ขับมาด้วยนะครับเข้ากับขบวนศพครับ

สถาบันรถเก่า ก.พ.ส.ตากลม

(เกิดมาบนทางเดิน Classic) ก.พ.ส. ตากลม's Avatar
    สถานที่
    สถาบันรถเก่า--ก.พ.ส. ตากลม
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ขอให้น้องหลับให้สบาย

ขอขอบคุณพี่ๆทุกๆกลุ่มและทุกๆคนที่มีความปราถนาดีต่อ น้องเบทและครอบครัว
    สิ่งใดๆที่ทุกๆคนและทุกๆกลุ่มได้แสดงความไว้อาลัยให้ กับน้องเบท
    ก็ขอให้ทุกๆคนและทุกกลุ่ม
    จงมีแต่ความสุขความเจริญ ก็ขอให้น้องเบทนี้เป็นรายสุดท้ายที่เกิดขึ้นกับเราชา ว Classic
    ก็ขอไว้อาลัยน้องเบท ให้น้องได้หลับสบายน้องจะเกิดมากี่ครั้งชาว Classic ยินดีต้องรับและเปิดอ้าให้น้องได้กลับมาเป็นส่วนหนึ่ งของเราชาว Classic หลับให้สบายนะครับ
    พวกเราชาว Classic ทุกกลุ่มทุกชมรม ขอส่งน้องเป็นครั้งสุดท้าย หลับให้สบายไปดีนะครับ น้องเบท
    -----------------------------------------------------------------------------

พิธีฌาปนกิจศพ ว้นที่ 20 กุมภาพันธ์ 2551 ณ วัดประชานิยม อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์
    ถ้าผู้ใดมางานน้องเค้าถ้ามีรถ C ก็ขอให้ขับมาด้วยนะครับเข้ากับขบวนศพครับ

สถาบันรถเก่า ก.พ.ส.ตากลม

Junior Member kyoshiro_เต่าสนิม's Avatar
    สถานที่
    UniTy Classic Club น้ำโสม อุดรธานี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เต่าสนิม น้ำโสม อุดร

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

nuto_racer's Avatar
    สถานที่
    < เ ก๊าเก่า บางกอก classic club >
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

รูป รูป  

Senior Member ll3elong_classic's Avatar
    สถานที่
    METALGANGSTER
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมรมรถโบราณ นิคมอุตสาหกรรมกบินทร์

แสดง ความ เสีย ใจ ด้วย นะ คราบ กับ เหตุการณ์ นี้ นะคราบ

อยากให้ ทุกคน ขับด้วยความระมัดระวังนะคราบ เอาไว้ เตือนสติ เวลาออกทริปนะคราบ

ขอแสดง ความ เสียใจด้วยนะคราบผม
    ขาย CB400 ทะเบียน เลขตอง
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=692220&page=5

ขาย เวสป้า 64 ทะเบียน โอน
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...76#post9238376

ขาย SR400 2H6 เลขเครื่องเต็ม
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...04#post8856404

สารคามน้ำไม่ต้องอาบ dogdevil's Avatar
    สถานที่
    คลาสิคไบค์มหาสารคาม อาร์มเขียว
    ขอบคุณ
    0

Talking ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์

ขอแสดงความกับการสูญเสียครั้งใหญ่ขอให้น้องเบสสู่สวร รค์/\2

MC_PhangKhon's Avatar
    สถานที่
    พังโคนคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจ

กลับการจากไปในครั้งนี้คับ
    แนบเอกสาร 503477
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MC_PhangKhon : 15-09-2009 เมื่อ 01:08

Senior Member kanarong's Avatar
    สถานที่
    ชนกลุ่มน้อย มหาสารคาม กะ แวงใหญ่สองล้อคลาสิค ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

ชนกลุ่มน้อย มหาสารคาม กะ แวงใหญ่สองล้อคลาสสิค ขอนแก่น

Bookmarks