ขอเชิญร่วมแสดงความคิดเห็นติชมงาน Nolimit All For Friends ครั้งที่ 1

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมแสดงความคิดเห็นติชมงาน Nolimit All For Friends ครั้งที่ 1

Member Super_K's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเชิญร่วมแสดงความคิดเห็นติชมงาน Nolimit All For Friends ครั้งที่ 1

ขอเชิญทุกคนร่วมติชมได้นะครับสิ่งไหนที่ดีเราจารักษา ไว้สิ่งไหนควรปรับปรุงเราจาได้แก้ไขครับ ส่วนเรื่องรูปใจเย็นๆนะครับ กำลังพยายามรวบรวมจากทุกๆกล้องอยู่ ไม่นานเกินรอแน่

Junior Member c_club's Avatar
    สถานที่
    นครคีรี, ยานยนต์ย้อนยุค
    ขอบคุณ
    0

งานนี้สนุกมากเลยคร้า .... ขนาดไม่ได้เอาเต้นไปยังมีเต้นให้นอนเลย ... ต้องขอบคุณเจ้าของเต้น .. เเล้วก้อพี่เอ็มด้วยน่ะที่ลากไปนอนอ่ะ

เอิ๊กๆ....
    (นครคีรี) เพชรบุรี

[email protected]

pop_zaa02's Avatar
    สถานที่
    Racers Only Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

สนุกมากๆๆเลยครับ ไม่มีอะไรที่ไม่ดีเลยครับem95
    ชีวิตเป็นของเรา ไม่มีใครจะมากำหนดชีวิตเราได้
    Email [email protected]
    www.facebook.com/popkung69
    086-393-0599 True
    ซื้อ ขาย ไม่เคยคดโกงใคร

LoveAholic's Mamee Tui_C65's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

Wink

เดี๋ยวนะคิดก่อน....เอาเป็นว่าขอตบมือให้ดังๆ...เลยก ับงานนี้
    ดีใจกับเพี่อนๆ "Nolimit" ด้วยที่งานผ่านไปด้วยความสำเร็จ
    ถึงจะมีติดๆ...บ้างก็เพราะ...(คงจะรู้นะว่าอะไร)แต่ก ็ชั้งมันของให้เพื่อน
    ทุกกลุ่มรักกันเข้าใจกันอย่างนี้ตลอดไป
    สำหรับฉันคำว่า "โบราณ"

มันลิซึ่มเข้าไปในเส้นเลือดของชีวิตฉัน

"โบราณลิซึ่ม"

สำหรับคำว่า "คลาสสิค"

มันเป็นอาการติดที่เรื้อรังเกินจะรักษาได้

"Classic Aholic"

คลาสสิกไม่ได้อยู่ที่ใจ แต่มันอยู่ในสันดานของฉัน

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/por1081009

สดุดี เครดิต...ตุ้ย โบราณลิซึ่ม Mc. 085-8125900

Junior Member PO_2008's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Arrow ฟริ้นสโตน ดีใจด้วย

ก็ดีใจด้วยกับงานที่ราบรื่นไปด้วยดี แล้วงานก็จัดได้ดีมากเลยที่เดียว แล้วเรื่องกับการเก็บค่าเข้างาน เราถึงจะน้อยแต่ก็ได้ลงกันทุกคน แล้วก็ได้ช่วยอย่างเต็มที

Thumbs up good

หวัดดีพี่พี่ชาวโนลิมิททุกคนครับ....งานนี้สนุก-
    มากครับ..ถึงแม้ว่าเส้นทางมันจะไกล..แต่หัว-
    ใจเราไปรออยู่ที่งานแล้วครับ...ขอบคุณพี่พี่-
    ชาวโนลิมิทด้วยนะครับที่ได้ต้อนรับเราเป็น-
    อย่างดี..พวกเราจะไม่มีวันลืมงานNOlimit-
    All.For.Friends..ครั้งที่1.เลยครับ......แล้ว-
    เจอกันงานหน้านะครับ...
    PEE...M.C.ชมรมอนุรักษ์รถโบราณพระพุทธ-
    บาทคลาสสิคสระบุรี...

.............ส่วนหนึ่งของชีวิต
    .....................................อุทิศเพื่อสัง คม
    [email protected]

Senior Member qp's Avatar
    สถานที่
    เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณครับ

ไว้คราวหน้าหวังว่าคงได้ร่วมกิจกรรม ดี แบบนี้อีกครับ
    ได้เตะบอลเล่นกับเด็ก ๆ ได้ตีปิงปองเล่นกัน ดนตรีก็เล่นดี บรรยากาศก็ดี
    และที่สำคัญเจอมิตรภาพใหม่ ๆ

ลงรูป งาน Nolimit งส่วนแหล่ะครับไปแวะชมได้
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=164815

จุดเริ่มต้นคือรถ ท้ายสุดคือมิตรภาพ
    ๛ OrBiT cLuB ๛
    `’ The Kingdom Of Fanatic Old Bike `’

`’ยุคสมัยมันวนย้อนกลับกลับมาให้เราได้ชื่นชม
    และมีความสุขกับสิ่งๆ นี้ ได้ตราบนานแสนนาน `’

Senior Member FIRE MIKE's Avatar
    สถานที่
    เก๊าเก่า บางกอก
    ขอบคุณ
    0

Talking

เยี่ยมครับ /\2
    งานจัดได้อบอุ่นมากครับ
    ขอบคุณสำหรับงานดี ๆ อย่างนี้ครับ
    ครั้งหน้ามีอีกเจอกันแน่นอนครับ
    เก๊าเก่า บางกอก คลาสสิคคลับ
    ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

คลิกเลยครับ

Senior Member น้องพี่สีชมพู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

โอกาศหน้าคงได้ร่วมกิจกรรมกันอีกน๊ะครับ.....จากชาวรังสิต
    ขอขอบคุณสำหรับข้อมูลของงาน...และใบผ่านทาง
    และขอขอบใจเพื่อนๆกลุ่มอื่นทีให้เราแอบไปcoppyใบผ่าน ทางสำหรับเดินทางมาในครั้งนี้...............

Senior Member น้องพี่สีชมพู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

โอกาศหน้าคงได้ร่วมกิจกรรมกันอีกน๊ะครับ.....จากชาวรังสิต
    ขอขอบคุณสำหรับข้อมูลของงาน...และใบผ่านทาง
    และขอขอบใจเพื่อนๆกลุ่มอื่นทีให้เราแอบไปcoppyใบผ่าน ทางสำหรับเดินทางมาในครั้งนี้...............อิอิ..ส นับสนุนครับ

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

สนุกครับมันมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Junior Member AngleClassicJujub's Avatar
    สถานที่
    Nolimit
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากเก็บเธอไว้ทั้งสามคน(ดูเฉลย)

สนุกมั๊กๆคร้า....นี่ขนาดครั้งแรกของโนลิมิตนะเนี๊ย
    ...รักโนลิมิตที่ซู้ด
    และขอขอบคุณที่นอนอุ่นๆของพี่เอ็ตมันส์ด้วยนะคะ

จะมาขอแก้ข่าวซักกาหน่อย เรื่องน้องนางฟ้าชุดสีเขียวอะ
    เค้าฝากมาบอกว่ามะได้หนีแฟนมาเที่ยวเยยๆๆ
    เค้าแปนว่าที่ลูกสะใภ้ลุงจอนห์ต่างหากหละ..อะจึ๊ย

/\7/\7/\7/\7/\7
    ถึงน้องเมืองโอ่งยังจำพี่โค๊ะฉวยคนนี้ได้อ๊ะป่าว ที่อุตสาห์เดินตามหาน้องๆ
    ในความมืดเพื่อที่จะเอาสติ๊กเกอร์โนลิมิตไปให้
    วันนั้นลืมบอกไปว่า "น่ารักนะ"
    งานหน้ามาเจ๊อะกาน อย่าลืมอาวโอ่งงงง มาฝากพี่ด้วยเด้อค่ะ

/\7/\7/\7/\7

ts23ขอบพระคุณ คุณพ่อจอหน์และแม่น้องกานต์ที่มะเคยลืมลูกสาวคนนี้ งานไหนงานนั้น
    แม่ชวนตลอด มะเคยพลาดเลย ปายทุกงานเยย หง่าว..หง่าว(เกรงใจเจงเจง)

**เฉลย เอ็ม ไอซ์ โอ๊ต ! อ้าวม่ายช่ายล้อเล่นนะ พี่โอ๊ตจัง

Junior Member cypress_Earth's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 0000

ก็รู้ๆๆกันอยู่ครับไม่ต้องบอกหรอกว่าเป็นไงใช่ไหมครั บพี่ๆๆๆๆๆ

.....................................รู้เรื่อง.... .....................................

แต่งานนี้มีอย่างหนึ่งที่คนอื่นไม่มีก้คือ ความรัก กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆem24em24em24em24

Junior Member Super_Jazz's Avatar
    สถานที่
    Nolimit Classic Team
    ขอบคุณ
    0

เข้าเรื่องจนได้นะจ๊ะ ตาเอริธ

Junior Member search007's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลุ่มหลักเมืองราชบุรี(เซิส) งานสนุกมากได้ใจเลย

รูป รูป