เชิญร่วมงาน ชมรมรถโบราณ รวมใจแบ่งปัน สานฝันเพื่อน้อง (กลุ่มสมเด็จคลาสิคไบค์ครับ) - หน้า 3

ชื่อกระทู้: เชิญร่วมงาน ชมรมรถโบราณ รวมใจแบ่งปัน สานฝันเพื่อน้อง (กลุ่มสมเด็จคลาสิคไบค์ครับ)

Senior Member NUT@sanook.com's Avatar
    สถานที่
    "กลุ่ม" น้ำดำ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down

กลุ่ม" น้ำดำอาร์มไดโนเสาร์

/\7 ถึงจะมีอุปสรรค แค่ไหนเราก็จะไปให้ถึง /\7

การที่จะรักใครสักคนอาจใช้เวลาเพียงชั่ววันem97
    แต่การที่จะลืมใครสักคนนั้นต้องใช้เวลาชั่วชีวิต

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

em24ขอบคุณครับพี่พล ต้องไปแน่นอนครับพี่งานพี่ชายต้องไปให้ได้ครับ อุ้ยอุดรครับ/\2/\2/\2/\2/\2

Senior Member อ้ายพิณ's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่า ลูกพระธาตุ อ.ธาตุพนม จ.นครพนม คนคอนนม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

ลูกพระธาตุไปแน่ครับ
    ร้าน MC MOTOR SHOP THATPHANOM

จำหน่ายอะไหล่ c ชาลี ถูกๆ มากมาย[CENTER
    ][B
    ][SIZE=
    5]รับ.จดสรรพสามิตร SR และ ทุกรุ่น ถูกมากครับ รายละเอียดโทรคุยเลยครับ[/SIZE]
    [/CENTER] [/B]
    ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์ 774 - 003 - 5402 นาย ณัฐพงษ์ วัดเวียงคำ

ติดต่อ 087- 4254855 แม็กครับ

MC NAKHONPHANOM NEVERDIE

Junior Member 987654321's Avatar
    สถานที่
    ตา-กลม-กลม-คลับ
    ขอบคุณ
    0

Smile รับทราบ

em24กลุ่มตา-กลม-กลม ขอนแก่นรับทราบครับผม

Member navin's Avatar
    สถานที่
    สะพานสั้น_Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สะพานสั้น รับทราบ

ไปแน่นอนคับ

แล้วเจอกันงานดีๆอย่างนี้สะพานสั้นไม่พลาด

อุปสรรคแค่ไหน ถ้าจะไปอย่างไงก็ถึง

รถกูแรง อย่ามายุ่งกับกู somwang's Avatar
    สถานที่
    Godzilla Yasothon
    ขอบคุณ
    0

Talking งานดีๆแบบนี้ไปแน่นอนคับ

งานดีๆแบบนี้ไปแน่นอนคับ

รูป รูป  

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม C-100's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง Chaiyaphum Classic Bike Ontour.
    ขอบคุณ
    0

Talking อยากไปจัง

อยากไปจังเลย

ประธาน ฝ่าย it nu เด็กโบ(ลาน)'s Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) classic bike
    ขอบคุณ
    0

ถ้าไม่ติดอะไรจะไปน่ะครับ

เด็กโบ(ลาน)classic bike

บอร์กลุ่มครับ
    Hi5กลุ่มน่ะครับ http://dekbolanclassicbike.hi5.com

สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    ธ.กรุงเทพ สาขาสะพานเหลือง
    108-0-59097-7 ภาณุ ไชยศิวามงคล

np.'s Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike.
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน งานยังจัดวันเดิม และที่เดิมครับ

ตามที่พี่น้องชาวคลาสสิคกลุ่มต่างๆได้โทรมาสอบถามว่า ได้เลื่อนไปจัดวันอื่นหรือเปล่า ขอแจ้งให้ทราบโดยทั่วกันครับว่ายังจัดวันที่ 15 มีนาคม 51 เหมือนเดิม ที่เดิมคือ โรงเรียนบ้านโนนชาด สาขา2(บ้านดงคำพัฒนา) ตามกำหนดการเดิมครับ

*************ครับใครต้องการใบขออำนวยความสดวกในการม าร่วมงานลงรายละเอียดที่อยู่และเบอร์โทรเอาไว้นะครับ ใบขออำนวยความสดวกมาผมจะจัดส่งให้ครับ************
    Somdet Classic Bike
    phon_np_@windowslive.com
    4290536889 ธ.กรุงเทพ บัญชีออมทรัพย์
    เฉลิมพล วิริยะมุกดา(เวียรชัย) สาขาอ.สมเด็จ

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=53

Junior Member yoสะพานสั้น's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รถเก่าสะพานสั้นบุรีรัมย์

ไปแน่นอนครับ
    คลาสสิคคือพลัง
    em21การเดินทางคือหัวใจem21
    *BURIRAM*
    *ชนกลุ่มน้อย*
    to 0854946704 โย

Senior Member detudom's Avatar
    สถานที่
    DetudomClassic จัง
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ np. อ่านข้อความ
    ตามที่พี่น้องชาวคลาสสิคกลุ่มต่างๆได้โทรมาสอบถามว่า ได้เลื่อนไปจัดวันอื่นหรือเปล่า ขอแจ้งให้ทราบโดยทั่วกันครับว่ายังจัดวันที่ 15 มีนาคม 51 เหมือนเดิม ที่เดิมคือ โรงเรียนบ้านโนนชาด สาขา2(บ้านดงคำพัฒนา) ตามกำหนดการเดิมครับ

*************ครับใครต้องการใบขออำนวยความสดวกในการม าร่วมงานลงรายละเอียดที่อยู่และเบอร์โทรเอาไว้นะครับ ใบขออำนวยความสดวกมาผมจะจัดส่งให้ครับ************
    em95กลุ่มเดชอุดม ขอใบขออำนวยความสดวกในการมาร่วมงานคับ ส่งมาที่ ณรงค์ฤทธิ์ ศรีจันทร์ทอง 109/1 ต.เมืองเดช อ.เดชอุดม จ.อุบลราชธานี 34160 0894246204 ขอบคุณคับพี่พลem95

Member AUM-NOI C100's Avatar
    สถานที่
    (Freedom neverdie) Mahasarakham classicclub.
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณมากครับพี่พล งานอย่างนี้FREEDOM NEVERDIE ไม่พลาดแน่นอนครับ
    เลขที่บัญชี 774-0-07590-6 นายมานัส ทองกันยา
    สาขาย่อยเสริมไทยพลาซ่า ธ.กรุงไทย

อิสระไปกับการเดินทาง
    FREEDOM NEVERDIE
    ผุผุพังพังแต่ยังวิ่งได้ครับ
    ^จิงจัง ยำนม club^ ช่างอั้มสั่งลุย เจ๊หน่อยจัดหั้ย....

(เกิดมาบนทางเดิน Classic) ก.พ.ส. ตากลม's Avatar
    สถานที่
    สถาบันรถเก่า--ก.พ.ส. ตากลม
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นายพล ROMIO อ่านข้อความ

no แว๊นซ์.....................

no แบด บอย................

no เบริน.....................
    -----------------------------------------------------------------------
    จริงที่สุดเลยคครับพี่น้องครับ
    ถ้าใครไปไม่ถูกก็คงจะได้เจอกับกลุ่มพวกเราที่ กาฬสินธุ์ นะครับเด่วบอกทางเองครับ

สถาบันรถเก่า ก.พ.ส.ตากลม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน วานร คราสสิค คลับ

ไปครับชีวิตยังอีกยาวไหวเหมือนถนนมิตรภาพ
    เฒ่า ครับ 086-9259248 ถ้าไม่ติด087-644314

Member BanPhai Old Bike's Avatar
    สถานที่
    BanPhai Old Bike
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ครับ

ชาว banphai old bike ไปแน่นอนครับ
    ขอบคุณครับem95

เงินมีเราไปหมด ถ้าเงินไม่มีเรามาด้วยจัย
    BanPhai Old Bike
    P"JACK 083-4183217 หัวหน้ากลุ่ม
    fiw.codza 087-4903690 คนดูแลบอร์ด

Bookmarks