เชิญร่วมงาน ชมรมรถโบราณ รวมใจแบ่งปัน สานฝันเพื่อน้อง (กลุ่มสมเด็จคลาสิคไบค์ครับ) - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เชิญร่วมงาน ชมรมรถโบราณ รวมใจแบ่งปัน สานฝันเพื่อน้อง (กลุ่มสมเด็จคลาสิคไบค์ครับ)

np.'s Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike.
    ขอบคุณ
    1

กำหนดการและที่จัดงานยังเหมือนเดิมครับ ตามที่ยังมีพี่น้องกลุ่มต่างๆ ยังโทรมาสอบถามถึงวันจัดงาน ว่าได้เลื่อนเป็นวันที่ 09 มีนาคม 51 นั้นขอแจ้งอีกครั้งครับว่างานเราไม่ได้เลื่อนครับ สถานที่จัดงานและกำหนดการยังเหมือนเดิมครับ ไม่มีการเลื่อนๆใดๆทั้งสิ้นครับ ใครที่ปล่อยข่าวให้หยุดซะนะครับ เพื่ออะไรครับไม่เข้าใจ?

ปล.สงสัยประการใดให้โทรสอบถามผมโดยตรงได้ครับ 081-3897500 081-7304054 พล สมเด็จครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย np. : 05-03-2008 เมื่อ 09:25
    Somdet Classic Bike
    phon_np_@windowslive.com
    4290536889 ธ.กรุงเทพ บัญชีออมทรัพย์
    เฉลิมพล วิริยะมุกดา(เวียรชัย) สาขาอ.สมเด็จ

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=53

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอใบอำนวยความสะดวก

กลุ่มท่าลี่คลาสสิค ขอใบอำนวยความสะดวกด้วยครับพี่พล ส่งมาที่ ทรงศักดิ์ หัสโร 11 ม.1 ต.ทาลี่ อ.ท่าลี่ จ.เลย 42140 โทร.0892792710
    ขอบคุณคับพี่พล

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up กลุมนาสะเเบงคลาสสิคขอร่วมเส้นทางด้วยนะครับ

งานนี้ขอร่วมเส้นทางอีกงานนะครับ ไปแน่นครับ
    ปล. จะกลุ่มใหม่ กลุ่มเก่า แต่พวกเราก็คลาสสิคเหมือนๆกัน......นะครับ/\2/\2

Junior Member i_tood's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอใบอำนวยความสะดวกด้วยนะคับ
    ส่งมาที่ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี ต.นิเวศน์ อ. ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด 45170 ขอบคุณมา ณ โอกาศนี้ด้วย สองล้อขี้เมา 40ดีกรี 0875691357

Junior Member i_tood's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอใบอำนวยความสะดวกด้วยนะคับ
    ส่งมาที่ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี ต.นิเวศน์ อ. ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด 45170 ขอบคุณมา ณ โอกาศนี้ด้วย สองล้อขี้เมา 40ดีกรี 0875691357

พิธิวัฒน์ วันตาแสง

Member budddygig's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มรักอิสระ/ชมรมรถโบราณสองล้อโพนทอง Roi - Et
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up เจอกันกับสองล้อโพนทองคับพี่พล

em95ไปแน่นอนคับสองล้อโพนทองครบทีมแล้วเจอกันคับพี่น ้องชาวciassicร้อยเอ็ดem95

Member ST.Lucifer's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ST.Lucifer - ท่าแร่ . . . สกลนคร

ขอใบผ่านทางบ้างค๊าบ

นายวัชระ สุภาพ 37 ม.1 ต.ท่าแร่ อ.เมือง จ.สกลนคร 47230
    Trip ไหนๆเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

!!!ล้อครบสต๊าดติดเบรคมีเจอกัน!!!

/\7/\7/\7/\7

( กลุ่ม อนุรักษ์รถโบราณ...ท่าแร่คลาสสิค )

em24 ท่าแร่จังหวัดสกลนคร /\2

เด็ก ST. = Saint ( นักบุญ )

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน จัดส่งแล้วครับ

ใบขออำนวยความสดวกจัดส่งให้ทุกกลุ่มที่ขอมาแล้วครับ ประมาณวันอังคารหรือไม่ก็วันพุธถึงครับ
    4290536889 ธ.กรุงเทพ บัญชีออมทรัพย์
    เฉลิมพล วิริยะมุกดา(เวียรชัย) สาขาอ.สมเด็จ

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=53

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

ชาวแร้งคอย ขอเป็นกำลังใจและเอาใจช่วยคณะจัดงานครั้งนี้
    แล้วเจอกันครับ
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ขอบคุณพี่น้องชาวแร้งคอยที่เป็นกำลังใจให้ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    ชาวแร้งคอย ขอเป็นกำลังใจและเอาใจช่วยคณะจัดงานครั้งนี้
    แล้วเจอกันครับ
    ตอนนี้มีกลุ่มต่างๆโทรมาสอบถามว่า ได้ยินว่าตำรวจจะมาจับรถที่สมเด็จวันงานไม่กล้ามา ใครมันช่างขยันปล่อยข่าวซะจริงๆเลยครับ คุณปล่อยเพื่ออะไรครับ ไม่เข้าใจจริงๆเลย เห็นใจคนที่เตรียมงานบ้างนะครับกว่าจะเตรียมงาน กว่าจะวางงานกันได้ กว่าจะเตรียมนั้นเตรียมนี่ ให้หยุดซะน่ะครับ
    ขอแจ้งเลยนะครับว่างานที่กลุ่มผมจัดในครั้งนี้เพื่อช ้วยเหลือโรงเรียนโดยเจตนาบริสุทธิ์ ไม่มีอะไรแอบแฝง แล้วก็ได้รับความช่วยเหลือจากทางผู้ใหญ่บ้านและทางปร ะธานชุมชนเกณท์คนมาช่วยเตรียมงาน ทาง อบต.หนองแวง คือทางนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองแวง คือ ท่านนิยม โยหาสิททธิ์ ได้อำนวยความสดวกเรื่องต่างๆไม่ว่าจะเป็นเต้นท์ที่กล างขายของ กำลังอปพร.ประจำหมู่บ้าน 150 นายมาดูแลในงาน ทางรถน้ำที่ใช้รถถนนทางเข้างาน และเรื่องไฟตามจุดต่างๆภายในงาน แล้วท่านก็ได้ประสานกับ สภอ.สมเด็จขอกำลังเจ้าหน้าที่มาดูแลงาน ตั้งไฟจราจรจากทางเข้างาน(ปากทางถนนใหญ่) ขอกำลังเจ้าหน้าที่มาดูแลภายในงาน และติดต่อขอรถ กรง มาเตรียมพร้อมสำหรับผู้ไม่ประสงค์เป็นผู้มาร่วมงานที ่ดี ขอให้หยุดปล่อยข่าวซะนะครับ ที่สำคัญยังได้รับความสดวกจากทาง ผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดกาฬสินธุ์ พลตำรวจตรี พิสัณห์ อาวีกร วรเทพนิตินันท์ ในการอำนวยความสดวกต่อพี่น้องที่เดินทางเข้ามาในเขตจ ังหวัดกาฬสินธุ์ด้วยครับ ถ้าท่านไม่ติดธุระเร่งด่วนท่านจะมาเป็นประธานกล่าวเป ิดงานเองด้วยครับ ดังนั้นขอให้บุคคลที่ไม่หวังดีจงหยุดปล่อยข่าวที่ไม่ เป็นผลดีต่องานซะนะครับปล.การขออำนวยความสดวกไม่ใช้การขอให้ท่านสามารถเป็นเ จ้าของถนนได้ ไม่สามารถให้ท่านทำท่อเสียงดั่งเพื่อที่จะขี่มางานได ้ ไม่สามารให้ท่านยกล้อหรือเบิลยางตามท้องถนนได้ ไม่สามาถให้ท่านทำสิ่งที่ผิดๆได้ กรุณามาด้วยอุดมการณ์และความตั้งใจที่จะมาร่วมงานในค รั้งนี้เพื่อเป็นประโยชน์ต่อส่วนร่วมด้วยครับ แล้วเจอกันวันงานครับพี่น้อง
    ใบขออำนวยความสดวก

[/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย np. : 08-03-2008 เมื่อ 22:35

Ninja250r & PX150E golf9066's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

กลุ่มอำเภอเซกา จังหวัดหนองคาย ขอใบผ่านทางด้วยคับผม ส่งแฟ็กมาที่ 042-489438 หรือถ้าส่งไม่ได้ก็ ศูนย์ถ่ายเอกสารกอแก้ว 79 หมู่ 10 ถนนเซกา - อากาศฯ ต.เซกา อ.เซกา จ.หนองคาย 43150 คับผม ขอบคุณมากคับ แล้วเจอกันคับผม
    รักเธอประเทศไทย

MSN: golf_1991_golf@hotmail.com
    คุยกันคับผม

Member ST.Lucifer's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Post ST.Lucifer - ท่าแร่ . . . สกลนคร

อยากหั้ยถึงไวๆๆจังพี่พล

ปิดเทอมแร้วเบื่อจังเรย

กลุ่มโจไปช่วยเต็มที่ครับ

...................

ฝากด้วยนะครับ..

“ งาน ขายฝัน เพื่อน้อง ครั้งที่ 1 ”
    โดย ชมรมอนุรักษ์รถโบราณ ST.Lucifer Classic Club
    - วันเสาร์ที่ 6 และวันอาทิตย์ที่ 7 กันยายน 2551-
    ณ โรงเรียนท่าแร่วิทยา ต.ท่าแร่ อ.เมือง จ.สกลนคร

วัตถุประสงค์
    เพื่อหารายได้ช่วยหาซื้ออุปกรณ์กีฬาและอุปกรณ์การเรียน และเพื่อสร้างความสัมพันธ์ให้เป็นอันหนึ่งอันเดียวกั น ระหว่างชมรมต่าง ๆ ที่มาร่วมงาน ให้มีความรัก ความสามัคคี และช่วยเหลือสังคม และให้
    ชาวสองล้อทุกท่านเที่ยวจังหวัดสกลนคร เช่น

- อุทยานแห่งชาติภูพาน
    - พิพิธภัณฑ์หลวงปู่ฝั่น เป็นต้น
    - แลกเปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับรถโบราณ
    กำหนดการ วันที่ 6 กันยายน 2551
    12.00 น. เริ่มลงทะเบียน และหาที่พักผ่อนตามอัธยาศัย 16.00 น. ร่วมรับประทานอาหารเย็น ( แกง / ต้ม /ยำ ) ฟรี!!!
    17.00 น. ชมการประกวดรถ
    - ประเภทรถครอบครัวไฟต่ำเดิม 1 รางวัล
    - ประเภทรถครอบครัวเดิม 1 รางวัล
    - ประเภทรถผู้ชายสมบูรณ์ 1 รางวัล
    - ประเภทความคิดสร้างสรรค์ สวยงาม 1 รางวัล
    - ประเภทรถเล็กสวยงาม 1 รางวัล
    - ประเภท Vespa / Lambretta ( ถ้ามี )

- รางวัลมาไกล 1 รางวัล
    - รางวัลมาเยอะ 1 รางวัล
    18.00 น. เริ่มพิธีการบนเวที
    19.00 น. ประธานกล่าวเปิดงาน
    - ชมวงดนตรี
    - ชมการประกวดมิส
    - ประมูลของเพื่อหารายได้ช่วยหาซื้ออุปกรณ์กีฬาและอุปก รณ์การเรียน

- แลกของที่ระลึก
    23.00 น. ข้าวต้มรอบดึก

01.00 น. แยกย้ายพักผ่อนตามอัธยาศัย
    วันที่ 7 กันยายน 2551
    07.30 น. ร่วมรับประทานอาหารเช้า ( ข้าวต้ม )

08.30 น. ร่วมกันทำความสะอาดบริเวณจัดงาน
    09.30 น. สมาชิกที่มาร่วมงานเดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพ
    หมายเหตุ

ค่าลงทะเบียน
    ท่านละ 100 บาท รับ ( อาร์ม สติกเกอร์ )
    ท่านละ 200 บาท รับ ( เสื้อ อาร์ม สติกเกอร์ ) ทำเสื้อแค่ 100 ตัว
    กำหนดการอาจเปลี่ยนแปลงได้ตาม ความเหมาะสม
    ถ้าใครมีหนังสือที่ไม่ได้อ่านแล้วก็นำมาบริจาคให้น้อ งๆของเราได้อ่านกันนะครับ หนังสืออะไรก็ได้ครับ

หรืออื่นๆสอบถามเพิ่มเติม โจ 089 – 4207883 แมน 080 - 1943501

Trip ไหนๆเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

!!!ล้อครบสต๊าดติดเบรคมีเจอกัน!!!

/\7/\7/\7/\7

( กลุ่ม อนุรักษ์รถโบราณ...ท่าแร่คลาสสิค )

em24 ท่าแร่จังหวัดสกลนคร /\2

เด็ก ST. = Saint ( นักบุญ )

Senior Member Biw_MC's Avatar
    สถานที่
    Mc เมืองเลย
    ขอบคุณ
    0

แล้วเจอกันคราฟชาวสมเด็จ
    /\7 Mc เมืองเลย /\7

ถึงจะมีอุปสรรค แค่ไหนเราก็จะไปให้ถึง
    การที่จะรักใครสักคนอาจใช้เวลาเพียงชั่ววัน
    แต่การที่จะลืมใครสักคนนั้นต้องใช้เวลาชั่วชีวิต
    บิว Mc เมืองเลย08-71827496 ตลอด 25 ชม. Mc จงเจริญ
    เมืองแห่งทะเลภูเขา สุดหนาวใน สยาม ดอกไม้งามสามฤดู

ฮายฟาย; http://www.biwmcloei.hi5.com.

Member meanza c50's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเมืองตักสิลามหาสารคาม
    ขอบคุณ
    0

ขอยอมรับในการจัดงานครั้งนี้ครับ
    ทำได้สุดยอดจริงๆๆ ครับผม
    ขนาดงานยังไม่เริ่ม ก็มีความสุขแล้วครับผม

Junior Member เมียเจ้าพ่อ's Avatar
    สถานที่
    คันเดียว คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

แล้วเจอกันค่ะ

Bookmarks