เชิญร่วมงาน ชมรมรถโบราณ รวมใจแบ่งปัน สานฝันเพื่อน้อง (กลุ่มสมเด็จคลาสิคไบค์ครับ) - หน้า 2

ชื่อกระทู้: เชิญร่วมงาน ชมรมรถโบราณ รวมใจแบ่งปัน สานฝันเพื่อน้อง (กลุ่มสมเด็จคลาสิคไบค์ครับ)

3430300121866
    ขอบคุณ
    0

em90งานดีแบบนี้กลุ่มสนิมริมโขงไปแน่em90
    em24 em24

รูป รูป  

คนเซ่อ c เซอร์ ขอนแก่น ชันภูมิ ไม่พลาดครับ

Senior Member Akaphop's Avatar
    สถานที่
    เบียร์ หิน เหล็ก ไฟ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

หิน เหล็ก ไฟ บุรีรัมย์ ไม่พลาดอยู่แล้วครับ แล้วเจอกันที่งานครับ
    em97

รูป รูป  

Junior Member ฝายBIKER-MC-KORAT's Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟ ไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

หัวรถไฟ โคราช ไปแน่ครับ
    ความสุขอาจอยู่กับเราไม่ได้นาน
    แต่ความทรงจำดีดี
    จะอยู่ในใจเราตลอดไป

ชาตินี้ขอขี่บนถนนขวานทองตลอดไป
    นี่แหละ ชาวไบเกอร์

"ไม่เกี่ยว ไม่เกี่ยว"

Senior Member 007007's Avatar
    สถานที่
    MC MarketBoy (กระนวน) ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

Wink M 2ล้อเก่าอำเภอกระนวน C

M 2ล้อเก่าอำเภอกระนวน C

เราไปกันแน่นอนคับครบทีมอีกต่างหาก
    em97 เจอกันคับ em97

แล้วเจอกันเด้อพี่น้องชาว2ล้อ

Member meanza c50's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเมืองตักสิลามหาสารคาม
    ขอบคุณ
    0

Post ตักสิลามหาสารคาม

งจะสนุกน่าดูนะครับพี่ๆๆ
    พวกน้องๆอยากไปมากเลยครับ
    แล้วเจอกันครับผม

Senior Member NUT@sanook.com's Avatar
    สถานที่
    "กลุ่ม" น้ำดำ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down ไ ป ค รั บ พี่ น้ อ ง ค รั บ

กลุ่ม น้ำดำอาร์มไดโนเสาร์

/\7 ถึงจะมีอุปสรรค แค่ไหนเราก็จะไปให้ถึง /\7

การที่จะรักใครสักคนอาจใช้เวลาเพียงชั่ววันem97
    แต่การที่จะลืมใครสักคนนั้นต้องใช้เวลาชั่วชีวิต

Junior Member toshiroc90's Avatar
    สถานที่
    จ อ ม ยุ ท ธ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปครับ (จอมยุทธ)

รับทราบข้อมูลแล้วคับ งานดีๆ
    อย่างนี้ แล้วเจอกันในงานคับ

4 จังหวะคือ HONDA
    แรงตามกำลังทรัพย์ รถไม่แรงแต่คนขับแสดง
    คำเตือน " รถแรง แรงที่ใจ ใช่ที่เครื่อง "

ชมพู KITTY 90 CC.
    ติดต่อ 085-102-1584 หนึ่ง ; 24 ชม. ครับ
    หรือ [email protected]

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

DAMJANG CLASSIC BIKE
    รับทราบแล้วเจอกานนะคร้าบบบ

เกิดมามีกรรมตัวดำเสือ กหล่อ

Junior Member Mk scooter3's Avatar
    ขอบคุณ
    0

.....ขอบคุณครับชาวสมเด็จ.........
    * ฟังเพลงรักษาได้ทุกโรค
    ตุ๊กตาหน้ารถ
    .
    .
    .
    .
    .
    ...ความรักก็เหมือนขับรถต้องมีจุดหมายปลายทางในใจ

และสำคัญกว่าสิ่งไหน เธอควรจะมีใครเคียงข้างกัน...
    .
    .
    .

I /\7 Pohchang
    _Sculpture 84

Junior Member
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเสิงสาง(กลุ่มชมตะวัน)
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มชมรมรถเก่าเสิงสางไปแน่นอนคับพี่แล้วเจอกันในงา นคับงานดีๆมีครั้ง

Junior Member 2ล้อแว้ะเปิก นครลำดวน's Avatar
    สถานที่
    naconlumdoun sisaket
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

พวกเรา"นครลำดวน"ไปแน่นอ
    แล้วเจอในวันงานนะคับ

รูป รูป  

สารคามน้ำไม่ต้องอาบ dogdevil's Avatar
    สถานที่
    คลาสิคไบค์มหาสารคาม อาร์มเขียว
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์

พวกเราขอเป็นส่วนหนึ่งในงานด้วยครับ(เจอกันแน่นอน)em 90

We Love The King maniasky's Avatar
    สถานที่
    Mc SammorClassic Udontani
    ขอบคุณ
    0

Talking Mc สามหมอคลาสสิค อุดรธานี

สวัสดีครับน้าพล Mc สามหมอคลาสสิค อุดรธานี วิ่งงานดีๆแน่นอนครับจะไปให้ครบทุกคนเลย--
    ใว้เจอกันครับ
    Honda-C95/Yamaha-Srx600
    รักเธอสุดหัวใจ-แต่เหตุใดหัวใจพ่ายความ... !~คลาสสิค~!
    ทำคืนนี้ให้ดีที่สุด..แต่อย่าหยุด!..ถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด
    McSammorClassic Udontani
    •THAILAN
    มีรัยโทรมาครับ“แบงค์”
    08-7857-4133* 1-2-Call
    08-3666-5508 * D-tac

np.'s Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike.
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ขอบคุณ ทุกท่าน ทุกกลุ่ม ทุกชมรม ในการตอบรับในครั้งนี้

นอกเหนือจากการลงทะเบียนช่วยงาน ท่านใด กลุ่มใด หรือ ชมรมใด ต้องการจะช่วยสมทบทุนเพิ่มเติมโทรแจ้งได้ครับ ไม่ว่าจะเป็น ทุนต่อเติมอาคาร ทุนการศึกษา อุปกรณ์การเรียนการสอน อุปกรณ์กีฬา หนังสือ สมุดดินสอ โต๊ะคอมพิวเตอร์ สีทาอาคารเรียน ทุนอาหารกลางวันน้องๆ
    ***โรงเรียนนี้จะเป็นโรงเรียนที่ห่างไกลผู้คนพอสมควร ครับ ระยะทางจากถนนใหญ่เข้าสู่โรงเรียน 6 กิโลเมตรกว่าๆ แบ่งเป็นทางลาดยาง 3 กิโลเมตรกว่าๆ ทางฝุ่นหรือทางลูกรัง 3 กิโลเมตรกว่าๆ*** ผู้ปกครองน้องๆนักเรียนส่วนมากมีอาชีพทำไร่ ทำนา รับจ้าง บางคนเดินทางไปรับจ้างที่เมืองใหญ่ๆ 2-3 เดือน หรือนานกว่านั้นจึงจะกลับมา มีนักเรียนที่ผู้ปกครองไปทำงาน นำบุตรหลานมาฝากเอาใว้กับคุณครูทั้งสองท่าน แต่ก่อนคุณครูทั้งสองท่านจะมาสอนนักเรียนแบบไปกลับแต ่ตอนนี้ต้องมาพักที่โรงเรียนเพราะน้องๆที่ผู้ปกครองม าฝากทางคุณครูต้องมาดูแลด้วย ทั้ง2ท่านจัดให้น้องๆที่ผู้ปกครองนำมาฝากกับท่านนอนท ี่โรงเรียนท่านก็เลยต้องมานอนดูแลน้องๆนักเรียนด้วย ทางชมรมได้มาสัมผัสถึงได้รู้อะไรหลายๆอย่างของโรงเรี ยนที่ห่างไกลผู้คน ได้รู้ถึงความลำบากของน้องๆ เรื่องอาหารกลางวันทางโรงเรียนได้งบจากหน่วยงานสถานศ ึกษาเป็นค่าอาหารกลางวันน้องๆวันละ 140 บาท (นักเรียน40 กว่าคน ได้งบอาหารกลางวันวันละ 140 บาท) น้องๆนักเรียนต้องห่อข้าวเปล่ามาเอง ทางโรงเรียนต้องปลูกผัก เลี้ยงกบ เลี้ยงปลา เลี้ยงหมู เอาใว้ทำอาหารกินด้วย ดีที่ทางผู้ปกครองของนักเรียนที่นี่ได้ช่วยเหลือกันด ้านต่างๆ

-ขอบคุณกลุ่ม KhonKaen Classic Bike (ขุนพลเทวดา) ที่มอบคอมพิวเตอร์ชุดใหญ่ให้น้องๆได้ใช้กัน
    -ขอบคุณกลุ่ม Km.7 โคราช ที่ได้สั่งตัดเสื้อโปโลจะมามอบให้น้องๆ 50 ตัว

ท่านใด กลุ่มใด ชมรมใด ต้องการมอบสิ่งของ หรืออุปกรณ์ ต่างๆหรือมอบทุนอาหารกลางวัน ทุนการเรียน หรือเสื้อผ้าชุดนักเรียน ชุดใส่เล่น มามอบให้ทางโรงเรียนและน้องๆติดต่อผมได้ครับ 081-3897500 พล สมเด็จครับ ขอบคุณทุกท่านทุกกลุ่มทุกชมรมที่จะมาร่วมกันทำบุญในค รั้งนี้ครับ ขอให้ทุกท่าน ทุกกลุ่ม ทุกชมรม เดินทางมาสู่งาน และเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพครับ
    สิ่งใหนที่โรงเรียนนี้เกินความจำเป็นจะได้จัดมอบให้โ รงเรียนต่างๆที่ขาดแคลนเช่นกันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย np. : 05-03-2008 เมื่อ 10:49
    Somdet Classic Bike
    [email protected]
    4290536889 ธ.กรุงเทพ บัญชีออมทรัพย์
    เฉลิมพล วิริยะมุกดา(เวียรชัย) สาขาอ.สมเด็จ

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=53

Bookmarks