ภาพย้อนหลัง งาน Motor Show ปี 2006 ที่อเมริกา

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ภาพย้อนหลัง งาน Motor Show ปี 2006 ที่อเมริกา

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ภาพย้อนหลัง งาน Motor Show ปี 2006 ที่อเมริกา

ภาพย้อนหลัง งาน Motor Show ปี 2006 ที่อเมริกา
    เริ่มด้วย Lamborghini ก่อนเลย มากันหลายมุม (คนถ่ายชอบเป็นพิเศษ)

นี่ก็อีกคันเปิดประตูโชว์กันไปเลย มาพร้อมล้อขอบ 22 นิ้วนะเนี่ย

ดูรถผู้ดีกันบ้าง เป็นพ่อของ Benz ชื่อว่า Bensley

ตามมาด้วยรุ่นหลาน Jaguar X Type

เอาใจคนไทยซะหน่อย Mustang GT 06 ออกมาให้ยลโฉมแล้ว

คันนี้ก็ Mustang แต่เครื่องแรงกว่าภายใต้ชื่อ Shelby GT500em93em93

มาต่อด้วย Ford GT กันมั่ง สุดเจ๋งกับเครื่องวางหลังเหมือน Ferrari คันนี้ที่เมืองไทยมีจอดอยู่แถวสยามเซ็นเตอร์ คงมีคนเคยเห็นแล้วแหละ

บูทเปิดตัวสุดอลังการกับ Hummer H2

หลุดมาภาพเดียวกับ Pontiac Solstice
    em18em18

นี่ก็มีมาภาพเดียวกับชื่อที่คุ้นๆหูคนไทย Maserati GranTurismo

มาเอาใจสาวกค่ายดาวลูกไก่กันหน่อย (เจ้าตัวชอบ...อิอิ)

ดูตัวทางฝุ่นแล้ว มาดูทางเรียบกันมั่ง สวยไม่แพ้ Evolution เลยนะ
    em18

ทิ้งท้ายด้วยรถจากภาพยนต์ The Fast and The Furious ภาคแรก และภาค 2 คงคุ้นๆตากันนะครับ

ดูแล้วช่วยลงความเห็นกันเยอะๆนะครับ คนลงจะได้มีกำลังในการเก็บภาพในครั้งต่อไป
    vespa_rally@hotmail.com

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

Member โจ้@เข็มทิศ's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

โอ้วโว้ว...อะไรมันจะงามขนาดนั้น
    ว่าแล้วก็เก็บไปนอนฝันก่อนคับพี่น้อง
    <ไมมีใครดีไปหมดทุกอย่าง ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่าง>

...ขึ้นอยู่กับคุณเลือกที่จะเป็นแบบไหน...

..แล้วคุณล่ะ..

.555.

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สวยมากครับ.น้องโอ..สวยมาก

มีภาพอะไรที่ดูแล้ว สวย แปลกๆ เอามาแบ่งปันดูกันน๊ะครับ.น้องโอ...ขอบคุณมากครับ..ส ำหรับภาพสวยๆ

em95em95em95em95em95
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    สวยมากครับ.น้องโอ..สวยมาก

มีภาพอะไรที่ดูแล้ว สวย แปลกๆ เอามาแบ่งปันดูกันน๊ะครับ.น้องโอ...ขอบคุณมากครับ..ส ำหรับภาพสวยๆ

em95em95em95em95em95

ยินดีครับพี่ไก่ ใกล้จะถึงนี้ วันที่ 28 กุมภา - 2 มีนา มีงานโชว์รถโบราณตั้งแต่ปี 1880 - 1990 ไว้จะไปเก็บภาพมาให้ชมครับ
    vespa_rally@hotmail.com

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ครับ..จะรอชมครับ..โอ

We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974