มาลงความเห็นกันหน่อย ไปเที่ยวคับ ลงใหม่

ชื่อกระทู้: มาลงความเห็นกันหน่อย ไปเที่ยวคับ ลงใหม่

Junior Member zatannarok's Avatar
    สถานที่
    KLONG6 ClassiC CluB
    ขอบคุณ
    0

Exclamation มาลงความเห็นกันหน่อย ไปเที่ยวคับ ลงใหม่

มันผิดพลาดกันเล้กน้อยต้องขออภัยด้วยพ่อแม่พี่น้อง ชาวครอง 6 คับพี่น้องคับ

อ่าวมะนาวออกจากกรุงเทพ - ประจวบ ก็ประมาณ 281 กิโลเมตร ห่างจากประจวบ 5 กิโลเมตรคับมันเป็นเขตรับผิดชอบของทหาร กองบิน 53 ด้วยคับ ที่พักถูก ลองไปที่ใหม่ๆบ้างคับพี่น้อง คิดว่าสนุกกันแน่คับ

บริการห้องพัก พร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกในราคาเพียง 300 - 700 บาท
    ก็ถูกดีและประหยัดคับเหมือนกาน บ้านหลัง800 บาทก็มีคาปติดทะเล แถมยังใกล้กับอุทยานวิทยาศาสตร์แห่งชาติหว้ากออีกด้ว ยถ้าไม่เอารถกันไป ก็ มีรถไฟนะคับพี่น้องคับราคาชั้น3 168 บาท เวลา 13-00น. ถึง 18.15 รถเร็วนะ รถด่วนราคาไม่เท่ากัน มีหลายราคา หลายขบวน

ผมคิดว่าไปกัน ประมาณ วันที่ 9 หรือ10กำลังดีเพื่อนๆพอจะสะดวกดี สอบคงเสร็จกันแล้ว
    ลองลงประชามติกันคับแต่ผมรับลองไม่ผิดหวังกันแน่คับ

ดูกันอีกที

Name:  NP229S1T1P1N2E.jpg
Views: 59
Size:  52.5 KB

Name:  NP229S1T1P1N7E.jpg
Views: 67
Size:  33.5 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zatannarok : 27-02-2008 เมื่อ 20:16

Junior Member zatannarok's Avatar
    สถานที่
    KLONG6 ClassiC CluB
    ขอบคุณ
    0

Member Extl2eme's Avatar
    สถานที่
    Klong 6 ClassicClub
    ขอบคุณ
    0

จัดไปพี่น้อง

เดวไว้สรุผลประชุมกันอีกทีครับ
    ^๐^มีเพียงมอเตอร์ไซด์เก่าๆ สองเราซ้อนไปซึ้งไป

ห่วงเธอจะน้อยหน้าใคร ซ้อนมอเตอร์ไซด์ผู้ชายคนโซ

มีเพียงแค่หัวใจเก่าๆ ขอให้เธออย่าไหวอย่าหวั่น

คำคนดูแคลนทุกวัน ไม่สำคัญเรารักกัน
    ก็พอ^๐^

E-mail : [email protected]

http://extl2eme.hi5.com

/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2

Bookmarks