เล่นบอล

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เล่นบอล

Member B.Boy Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan phuket Vespa
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เล่นบอล

เพื่อน ๆ พี่ๆ น้องๆ พรุ่งนี้ บอย ไม่ได้ไปเล่นบอลน่ะถ้าพรุ่งนี้เตะบอลกันให้มาเอาลูกบ อลที่บ้านน่ะครับ พอดีต้องไปธุระที่กรุงเทพครับ (ปุ๊ทะลิไปด้วย อิอิอิอิ) มาเอาบอลที่บ้านได้เลยกรือไม่ก็โทรมาหาบอยก็ได้เดี๋ย วบอกที่บ้านให้ em95 เอ้อ เกือบลืม ปุ๊ทะลิฝากบอกกลุ่มกะทู้ว่า ลูกพี่ ไปทำภาระกิจ ฟิชโช่ ที่ กรุงเทพ เดี๋ยวมา อย่าไปรังแกโซน ฉลอง น่ะ แล้วเจอกัน
    . .ถ้าท่านไม่ยืนอยู่บนยอดเขา ท่านจะมองดูที่ราบได้ถนัดได้อย่างไร. .
    บอย แรลลี่ แห่ง มอร์แกน

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ B.Boy Morgan อ่านข้อความ
    เพื่อน ๆ พี่ๆ น้องๆ พรุ่งนี้ บอย ไม่ได้ไปเล่นบอลน่ะถ้าพรุ่งนี้เตะบอลกันให้มาเอาลูกบ อลที่บ้านน่ะครับ พอดีต้องไปธุระที่กรุงเทพครับ (ปุ๊ทะลิไปด้วย อิอิอิอิ) มาเอาบอลที่บ้านได้เลยกรือไม่ก็โทรมาหาบอยก็ได้เดี๋ย วบอกที่บ้านให้ em95 เอ้อ เกือบลืม ปุ๊ทะลิฝากบอกกลุ่มกะทู้ว่า ลูกพี่ ไปทำภาระกิจ ฟิชโช่ ที่ กรุงเทพ เดี๋ยวมา อย่าไปรังแกโซน ฉลอง น่ะ แล้วเจอกัน

อัยหยา!! เตรียมแผนไว้หมดแล้วฮิ เซ็งหลาว
    (สำเนียงสงขลา ปนภูเก็ต)

ts23
    หิหิหิ
    อิคึอิคึ
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

แลมล่อแล่ก็ไม่ได้ไปนะคับพี่น้อง หมดแรงงงงงคับ

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Junior Member dodidookie's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

เล่นบอลกันที่ไหนหรอคับ ว่างๆไปเล่นด้วยได้ป่าว..แฮๆ ขอเล่นเป็นประตูนะครับ
    เพราะวิ่งไม่ค่อยไหว

Member phuketica's Avatar
    สถานที่
    morgan phuket vespa
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dodidookie อ่านข้อความ
    เล่นบอลกันที่ไหนหรอคับ ว่างๆไปเล่นด้วยได้ป่าว..แฮๆ ขอเล่นเป็นประตูนะครับ
    เพราะวิ่งไม่ค่อยไหว
    ข้างเวทีกลางสะพานหินหลังห้องน้ำถ้าสะดวกเชิญครับ

Bookmarks