ไวอาลัยแด่ การจากไป ของ "ปลั๊ก" กลุ่ม วิเศษ จ.อางทอง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ไวอาลัยแด่ การจากไป ของ "ปลั๊ก" กลุ่ม วิเศษ จ.อางทอง

Junior Member ตุ้ง M.C เมืองลพบุรี's Avatar
    สถานที่
    M.C เมืองลพบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไวอาลัยแด่ การจากไป ของ "ปลั๊ก" กลุ่ม วิเศษ จ.อางทอง

พวกเรากลุ่ม M.c เมืองลพบุรี ขอไว้อาลัยแด่การ จากไปของ ปลั๊ก กลุ่มวิเศษ ที่เสียชีวิตโดยกระทันหันเมื่อคืนกลางดึกของ วันที่ 28 ก.พ 2551 โดย ถูก รถเก๋ง ชนทาย และเราก็ขอไห้ ปลั๊กเพื่อน ที่ดีของพวกเราจงหลับไห้สบาย .... และ พวกเราทุกคน จะนึกถึง นายเสมอ..
    ศพตั่งอยู่ที่ วัดนางในธัมมิการาม ในตัวเมืองวิเศษชัยชาญ เลยนะครับ
    กำหนดเผา วัน พุทธ ที่5 ก.พ นะครับ ใครว่างก็ไปกันนะครับ
    ถ้าไงติดต่อ 081-0849718 เจ
    (ในรูปคนเสื้อขาวนะครับ)

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตุ้ง M.C เมืองลพบุรี : 02-03-2008 เมื่อ 00:09
    รถคลาสสิคคงอยู่เช่นไร
    พวกเรา M.C เมืองลพบุรี จะคงอยู่ตลอดไป
    เช่นกัน....ค้าบบ
    ตุ้ง mc.เมืองลพบุรี
    ^ มีไรคุยกันได้ครับ ^
    em94

Son's Devil onsingha's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ร่วมไปอาลัย

em89 มาร่วมไว้อาลัยให้ด้วยคยนะคะ เพื่อนสองล้อหัวใจคลาสสิตอยางพวกเรา
    สูญเสียเพื่อนรัก คนที่รัก สหายร่วมทางไปอย่างไม่มีวันกลับ

ขอให้พระองค์มารับเค้าไปสู่สรวงสวรรค์ค่ะ

พวกเราจะมีเค้าในความทรงจำเสมอ

และขอแสดงความเสียใจกับทางกลุ่ม MC ลพบุรีด้วยนะคะ
    ที่สูญเสียเพื่อนรักไป
    ขอไว้อาลัยและส่งเค้าสู่สรวงสวรรค์ค่ะ
    ...นักขี่รถที่ถือว่า...ทุกเส้นทางที่ผ่าน...
    คือ...เหรียญเกียรติยศแห่งนักเดินทาง...

สดุดีเครดิต...นางฟ้าคนหนึ่งกำลังหลงทาง

Member พระพุทธบาทคลับ's Avatar
    สถานที่
    PB Rider สระบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอให้เพื่อนนอนหลับให้สบาย

จากพวกเรา อนุรักษ์รถโบราณพระพุทธบาท
    Mr Bodin Wongtaweesub
    ติดต่อพูดคุยได้ครับ 083-0754070

facebook Bodin Wongtaweesub

E mail bodin_999@hotmail.com bodin.lmc@hotmail.com

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Unhappy อืม....

เสียใจด้วยนะครับ......ts32
    Freedom Bike Chachoengsao
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

Junior Member ตุ้ง M.C เมืองลพบุรี's Avatar
    สถานที่
    M.C เมืองลพบุรี
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

คนที่เสียชีวิตไม่ใช่คนในกลุ่มของผมนะครับแต่เป็น เพื่อน กลุ่ม วิเศษ จ.อ่างทองอะครับ แต่จะว่าไปแล้วเราก็วิ่งด้วยกันตลอด ก็รักเพื่อนคนนี้มาก เหมือนเป็น ตรอบครัวเราเลย บอกตรงๆ ว่าเสียดาย เพื่อน คนนี้มากครับ และถ้า กำหนดงาน เผาศพ วันไหน ผมจะบอกนะครับ
    รถคลาสสิคคงอยู่เช่นไร
    พวกเรา M.C เมืองลพบุรี จะคงอยู่ตลอดไป
    เช่นกัน....ค้าบบ
    ตุ้ง mc.เมืองลพบุรี
    ^ มีไรคุยกันได้ครับ ^
    em94

Junior Member vintage_classicclub's Avatar
    สถานที่
    VINTAGE CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

พวกเราขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับที่มีเหตุการณ์แบบน ี้เกิดขึ้น

VINTAGE CLASSIC CLUB

SAKOLNAKHON

พวกเรานักเดินทาง 2 ล้อ
    CLASSIC SAKOLNAKHON

สวัสดีเพื่อนๆทุกคนนะครับ

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยพวกเรากลุ่มใหม่ของ สกลนคร ครับ

Senior Member viewsonic's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

ร่วมไว้ อาลัยด้วยนะครับ บ้านผมก้ออยู่ อ่างทองเหมือนกัน เหตุการณ์อย่างนี้ไม่หน้าเกิดขึ้นเลย

พี่น้องชาว K.M.7 โคราช

MsN & Mail :
    VeNuS_6630@hotmail.com

HI5 รูปกิจกรรมบ้างส่วน
    http://km7korat.hi5.com

TEL. 089-84-82-87-8 ( รัก K.M.7 )
    TEL. 081-99-73-12-9 (พี่หน่อง ประธาน K.M.7)

ความอดทนเป้งสิงที่ขมขืน แต่ผลของมันหวานชืนเสมอ ฟก.เสือเก่า #34 ฟก.450192041

ln-106's Avatar
    สถานที่
    Angthong City & Taklom Family
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

หลับให้สบายครับ คนบ้านเดียวกัน

Melody Moto

SR/SRX แวะมาได้ครับ =>http://www.melody-moto.blogspot.com

Member สำเริง's Avatar
    สถานที่
    เมาล์กลิป110ดีจีง
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับขอให้หลับให้สบายนะคับ

(เกิดมาบนทางเดิน Classic) ก.พ.ส. ตากลม's Avatar
    สถานที่
    สถาบันรถเก่า--ก.พ.ส. ตากลม
    ขอบคุณ
    0

Unhappy

ขอร่วมแสดงความเสียใจด้วยครับ ขอให้หลับให้สบายครับ
    ---------------------------------------------------------------------------------------

สถาบันรถเก่า ก.พ.ส.ตากลม

Junior Member bluesubmarien-17's Avatar
    สถานที่
    Feel-good club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เสียใจด้วยครับ

บ้านเดิมผมอยู่อยุธยา ถึงไม่รู้จักกันแต่เมื่อรู้ข่าวก็ร่วมแสดงความเสียใจ ด้วยครับ ขอให้หลับให้สบาย ยังงัยคนที่อยู่ก็ขอให้สู้ต่อนะครับ ตัวหลักคลาสสิคขอนแก่นเป็นกำลังใจให้ครับ

๐SCCS๐'s Avatar
    สถานที่
    สันติสุขสุรินทร์
    ขอบคุณ
    2

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    สันติสุขคลาสสิค
    "Since 2004"

Just Like It >>>> https://www.facebook.com/acousticgui...er/?fref=photo <<<< Just Like It

ครุศาสตร์เครื่องกล เซนโด้'s Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณบางมด
    ขอบคุณ
    0

คนอ่างทองเหมือนกันเลยทางวิเศษมีกลุ่มด้วยเหรอครับน่ าดีใจจังผมอยู่ป่าโมก
    เสียใจด้วยครับ
    ฤดูฝน(พ้นเรื่องร้ายหายเป็นเรื่องดี)

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

น้องๆๆ กลุ่มนครศรีธรรมราช ขอไว้อาลัยยิ่ง แม้เราไม่เคยเดินทางไปด้วยกัน แต่ความรู้สึกคงไม่ต่างกัน กับคำว่าเพื่อน ขอให้ หลับให้สบาย em89
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ
    ...Love knows no reasons, Love knows no lies,
    Love defies all reasons, Love has no eyes,
    But Love is not blind, Love sees but doesn't mind ...

"ความรัก คือความรัก อย่าจำกัด ให้รัก คืออะไร
    ต่างคน ต่างใจ ต่างความหมาย ต่างวาดรักไว้ ในมุมมอง ที่ต่างกัน"

ว่างๆ คุยกันจ้า baby_blink_@hotmail.com